Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluerose9446
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Đời Này Kiếp Này | Phỉ Ngã Tư Tồn

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 19-4-2013 23:11:52 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên phải nói cám ơn vì b đã post truyện, mình gần như là ko rớ tới những tp của mẹ Phỉ có lẽ tại mình ko thích SE, ko thích  chứ ko fai là ko dám đọc hay ko chịu đc ngược
Hnay rảnh rỗi mới nhảy thử hố này
Cá nhân mình ko thích Thủ Thủ, có thể cô sẽ quay lại bên KNP cũng có thể cô sẽ vui vẻ chọn TNinh để sống cđời hạnh phúc, đây là cái kết tự mỗi ng lựa chọn.
Mình thấy thương cho KNP, cá nhân mình nghĩ TT sẽ về với KNP, cuộc đời anh đều do TT xoay vần, gia đình vợ con thoáng chốc đều vụt mất như mây bay, ty thì ko ai có lỗi nhưng nếu mỗi 1 thời điểm suy nghĩ hành động của TT ng lớn hơn bớt thói tiểu thư quen đc nuông chiều đi thì có lẽ diễn biến sẽ khác.
Tôi chỉ buồn cho KNP thôi, ng đàn ông cao thượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 20-4-2013 05:57:43 | Chỉ xem của tác giả

.

Cảm ơn bạn đã đọc truyện {:155:}

Riêng mình thì mình lại rất thích truyện SE, và là fan của PNTT vì mình thích sự thử thách chông gai, đôi khi là thất bại. Cho dù 2 người trong mối tình đó không đến được với nhau nhưng ít nhất cũng là một kỉ niệm không thể quên. ( có thể mình nghĩ hơi tiêu cực một chút )

Mình cũng thích và thương Kỷ Nam Phương. Hầu như nam chính trong truyện của PNTT đều như vậy, Nguyễn Chính Đông trong "Giai kỳ như mộng", Lôi Vũ Tranh trong "Hải thượng phồn hoa". Họ đều rất yêu nhân vật nữ chính, nhưng nhân vật nữ chính lại không biết tình cảm đó và đều kết thúc  

Còn Thủ Thủ, có thể ngày trước cô yêu Diệp Trương Ninh thật, Diệp Trường Ninh là một sự hoàn hảo trong suy nghĩ của cô nhưng liệu khi cô và Diệp Trường Ninh đến được với nhau thì tình cảm đó vẫn không thay đổi ? ( đó chỉ là suy nghĩ của mình thôi )

Mặc dù mình cũng không thích Thủ Thủ nhưng vẫn hi vọng Thủ Thủ về với Kỷ Nam Phương.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-11-2013 14:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này năm ngoái, hôm qua buồn buồn lôi ra đọc..không ngờ hay vậy..nhưng buồn muốn khóc, rồi khóc thật... May có cái ngoại truyện vui vui, kết thúc HE tự nhiên nhẹ cả người!!!!
Anh Kỉ uống say bí tỉ chỉ vì TT sinh con trai..hahaha
Bắt đầu bị nghiện truyện của mẹ phỉ rồi

Bình luận

A Kỉ chắc chỉ thích một cô con gái đáng yêu như TT thôi ,có một cậu con trai chắc 2 bố con lại tranh nhau một người phụ nữ mất thôi:))  Đăng lúc 10-12-2013 11:23 PM
uh , thank bạn nhiều nhé, mình vừa đọc rồi.  Đăng lúc 10-12-2013 11:19 PM
http://gacsach.com/doc-truc-tuyen/18255/doi-nay-kiep-nay-ngoai-truyen.html. bạn vào đây nè  Đăng lúc 10-12-2013 11:11 PM
Sao minh chẳng thấy cái đoạn TT sinh con trai ở đoạn nào vậy ,chỉ cho mình với ,mình cũng muốn đọc một kết thúc HE lắm  Đăng lúc 5-12-2013 05:22 PM
bạn vào Alobook, tìm truyện này nha!!  Đăng lúc 30-11-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-11-2013 22:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích truyện của PNTT

Mỗi lẫn đọc xong một tác phẩm là mình lại bị street phải mất một tuần , nhưng cứ thấy có tác phẩm nào của mẹ Phỉ là lại mò đọc mà không cần suy nghĩ:))

Mới đọc xong Nợ em một dời hạnh phúc ,tâm trang đang xuống dốc quá:(( Có ai đọc tác phẩm này chưa vây?

Rất cảm ơn bạn đã post truyện nhé

Bình luận

Gần đây thì mình đang đọc quyển Đừng nhân danh tình yêu. Quyển này khá hay và thực tế. Đa số mình đều chọn truyện SE hoặc đau khổ một chút :))))  Đăng lúc 21-12-2013 07:59 PM
Mình chưa đọc truyện nào của tác giả ấy cả nhưng bạn nói vậy mình sẽ nhất định đọc thử ^^ Ngoài mẹ Phỉ ra thì mình cũng hay đọc truyện của Đồng...  Đăng lúc 21-12-2013 07:57 PM
Uh.mình cũng thấy vậy.Bạn còn thích tác giả nào nữa không? mình thấy đọc truyện của cử lộ Phi Hương cũng đc lắm. :)))  Đăng lúc 21-12-2013 07:08 PM
Mình đọc quyển đó rồi, cũng ko thích quyển đó. Nó cứ nhạt nhạt sao ấy :(((( Bạn với mình hợp gu thật ^^  Đăng lúc 11-12-2013 08:18 AM
bạn đọc Hương hàn chưa vậy? , cũng hay, nhưng mình ghét tác phẩm đó nhất trong những tác phẩm của mẹ Phỉ :((  Đăng lúc 10-12-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-11-2013 22:22:09 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình ơi!! có ai biết câu truyện của 1 anh zai cuối cùng trong tứ thiếu của mẹ phỉ ko???
anh này họ Diệp, tên ko biết..
ai biết chỉ giúp mình với nha!!thakkkk

Bình luận

hình như là chưa b ạ. Mình tìm nhiều rồi nhưng ko có thấy ^^  Đăng lúc 1-12-2013 08:08 PM
Thak bạn nha!! nhưng truyện này đã có nhà nào làm chưa bạn?hihihi  Đăng lúc 1-12-2013 06:23 PM
Diệp Tứ – Diệp Thận Dung (Lương thân mỹ cảnh) b nhé!  Đăng lúc 1-12-2013 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách