Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
2301#
Đăng lúc 13-9-2012 00:48:03 | Chỉ xem của tác giả
má ơi! hôm nay onl muộn, giờ mới được đọc!
©2024 Kites.vn | " [3 U5 H# T9 lAll rights reserved
Trời ơi đây là chương làm tôi rớt máu mũi nhiều nhất à nha!
+ W9 N& H9 e, u3 t& d& m©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thề là chưa có lời tỏ tình của soái ca nào làm tôi lên tiên như của Nghiêu ca á!
$ M/ W0 V6 [, f" H, @* z" x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tôi bấn Nghiêu ca! Tôi bấn Nghiêu ca! Tôi bấn Nghiêu ca! aaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2302#
Đăng lúc 13-9-2012 00:56:24 | Chỉ xem của tác giả
sau cơn mưa trời lại sáng 2 anh chị cứ ngọt ngào  vậy mãi nhé,còn mình phải đi tiếp máu thôi thật sự máu đã cạn khô rồi khụ...khụ...{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2303#
Đăng lúc 13-9-2012 09:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Ko bt bạn tabbycat đăng bài ở định dạng file nao? máy tính của mình ko mở đc, đợt trc vẫn xem được nhưng do hôm nọ cài lại máy lên h k đọc được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 A# W* N. }- A0 A. `* ~

Bình luận

Tớ up lên imgur mà nó đang block những web load nhiều, tối về tớ reup khác  Đăng lúc 13-9-2012 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2304#
Đăng lúc 13-9-2012 10:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, tối hôm qua Su thức đến 11h30 đọc tới trang 229 thì buồn gnur quá chịu ko nổi
©2024 Kites.vn | * E  L9 i  `# x. S( gAll rights reserved
Sáng nay đọc tiếp 2 chap này ôi thật ;là hạnh phúc dã man
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ C* c8 [9 C7 r
Hihi truyện càng ngày càng hay nhở...chịu ko nổi luôn á
©2024 Kites.vn | 6 B$ O$ K+ {: m1 u! [" eAll rights reserved
Mức độ hot cực nóng luôn
©2024 Kites.vn | All rights reserved) Q* y4 S3 D' u; V; O
Ôi ko, nếu 1 ngày ko đọc chap mới chắc Su bức rứt mà chết quá
4 H" J9 h7 T8 {' |6 B1 \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hihi, ngọt quá đi thôi....càng nagyf càng hấp dẫn
©2024 Kites.vn | ) n; _  @# @9 M/ w! f5 c+ r- hAll rights reserved
Cám ơn ss nhiều nhá, cố gắng post thật nhiều nha ss
  p0 O# l" f. X4 F* x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Iu ss nhiều nhiều á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2305#
Đăng lúc 13-9-2012 10:51:00 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn rất nhiều
: `, ^6 K; ?8 {+ J7 t4 f$ {2 ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
càng đọc càng hay
©2024 Kites.vn | $ ^5 O# R  C" KAll rights reserved
chúc bạn một ngày thật vui vẻ và hạnh phúc nhé để tối còn post bài cho tụi mình đọc nữa chứ
©2024 Kites.vn | " T6 a& V$ C& ^" _& S1 k3 T6 XAll rights reserved
he he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2306#
Đăng lúc 13-9-2012 12:28:48 | Chỉ xem của tác giả
đọc cv đã thấy ngọt rồi, đọc cat dịch còn ngọt hơn nữa.
" s2 W3 Y0 H3 Y; ^( d' V" `©2024 Kites.vn | All rights reserved
đúng là các soái ca khi đã nhận rõ tình cảm của mình rồi thì ngôn từ, cách thể hiện tình yêu sến quá. cơ mà thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2307#
Đăng lúc 13-9-2012 13:24:56 | Chỉ xem của tác giả
Tinh yeu co the thay doi tat ca
©2024 Kites.vn | All rights reserved& m* K9 k$ }  k7 K1 E/ ]# e
Day chinh la chuong dac sac nhat tu khi bat dau,! Cuoi cung2 ng cung thua nhan tinh yeu cua chinh minh. That su la rat la nguog mo{:292:}
©2024 Kites.vn | 2 y; l' }5 c8 hAll rights reserved
thanks ban Cat nhiu nhiu <3

Bình luận

Edit lại bằng tiếng Việt có dấu bạn nhé, dùng nút Sửa đó  Đăng lúc 13-9-2012 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2308#
Đăng lúc 13-9-2012 14:49:50 | Chỉ xem của tác giả
cho em hỏi với tại sao có những bài lại chẳng hiện lên được vậy .
©2024 Kites.vn | 7 d1 n( Z# u7 |. l( }# g  L" J* eAll rights reserved
hix tại em là mem mới nên chẳng biết làm thế nào
©2024 Kites.vn | 8 t/ }% n! E5 F, }2 W9 DAll rights reserved
mọi người làm ơn chỉ cách dùm em với.hjx
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 H+ y# b5 B! Y' [! x' g5 f
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2309#
Đăng lúc 13-9-2012 15:09:04 | Chỉ xem của tác giả
tình cảm nở hoa rồi.
3 S2 |. r2 G- H" l4 ?' g©2024 Kites.vn | All rights reserved
càng đọc truyện càng khâm phục khả năng viết truyện của AT và khả năng dịch nhanh, câu văn đầy trau chuốt của Cat.
©2024 Kites.vn | 0 B3 g1 \4 i  I' x0 h1 M( u- wAll rights reserved
thanks nhìu nhìu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2310#
Đăng lúc 13-9-2012 15:58:12 | Chỉ xem của tác giả
mem cũ của kites nhưng là mem mới của box Literature mình là Gà, hân hạnh đc làm wen với bạn Cat và mọi người ^^ mình sập hố ko ngoi lên đc, đọc trong vòng 4 ngày, giờ như con gấu trúc lun nên đành ngoi lên xả xả
  R/ b& E  W8 Z# i/ x/ C©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | - ]! e3 \. O) ~$ M, d: qAll rights reserved
đầu tiên là cảm ơn bạn Cat đã làm bộ Dụ tình này nhờ bạn mà mình đc đọc 1 bộ ngôn tình ko mộng mị, rất chân thật, tình iu của LT và TN rất sâu sắc cảm động; và hơn thế nữa mấy cảnh H rất thỏa mãn bạn edit rất mượt, mặc dù nhìu chỗ sai chính tả or từ ko đúng lắm nhưng mình bỏ wa hết hầu như lời văn bạn edit rất hợp gu mình nhất là những đoạn tả tâm lý nv, mình ko biết tác giả viết thế nào, nhưng khi đọc tiếng việt mình thấy đó là 1 đoạn rất cảm động ^^
/ \2 j2 Z5 L2 y* t: A6 k, l©2024 Kites.vn | All rights reserved
chờ đợi những bọ truyện tiếp theo của bạn
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 u2 ^  o+ m4 e$ q5 W* `* R
©2024 Kites.vn | " @+ f2 \* a, n3 EAll rights reserved
thứ 2 là phải cảm ơn mẹ ghẻ Ân Tầm mình chưa từng đọc tác phẩm khác của mẹ cả đọc ngôn tình chắc cũng vừa đủ trình độ, nhưng đây là lân đầu đọc truyện về luật sự và ng hoàng thất, ko fải là nghề nghiệp ko mà chính là tính cách của 2 nv 9,
' J2 c6 d! p# H1 S* o2 Z- \9 E©2024 Kites.vn | All rights reserved
phải nói LT là ngoài lạnh trong nóng, vì quá khứ có 1 gia đình ko đc toàn vẹn nên đành dùng cá tính mạnh mẽ để đương đầu với cuộc sống, cũng là cách bảo vệ bản thân và người mẹ, nhưng thật ra bên trong rất yếu đuối, iu lắm cái cách chị Tranh "cãi lộn" trên tòa, cái cách "đấu võ mồm" với mấy thằng cha hổ báo, cái cách chị Tranh làm cho anh Nghêu cứng họng, 1 ng phụ nữ có thể trong lúc hiểm nguy còn lý trí cứng rắn như vậy, thật sự rất bội phục, iu lun cả cách iu yếu mềm của chị ấy, thật ra chị cũng iu ảnh từ cái nhìn đầu tiên rầu, nhưng lúc ấy còn nặng tình nghĩa với thằng ôn dịch mà cự tuyệt tình cảm của chính mình mà thui, đã zậy còn bị anh giăng bẫy khổ thân, dù có mạnh mẽ lý trí tới đâu mà bị ảnh tra tấn tinh thần lẫn thân xác như thế thì ............ (nhưng mình khoái) mấy chap gần đây đúng ngược tâm chị wá, nhìu khi đọc mà ko kiềm đc cảm xúc, iu 1 ng mà ko thể xác nhận hay đường đường 9 9 bên cạnh, đau đớn lắm đã thế anh ko chịu thừa nhận iu chị nữa, cứ fải hành hạ mới chịu, anh Nghêu à, chị Tranh chỉ cần 1 người wan tâm chăm sóc thui
©2024 Kites.vn | All rights reserved, {' G% B( S' E& R; X, l
còn anh Nghêu, mẹ Tầm à, sao mẹ lại sinh ra 1 thằng con biến thái như thế chứ, tính cách thì bá đạo ngông cuồng, thân hình thì hoàn mỹ, mẹ giết chị Tranh đc rầu, ko cần giết lun các con chứ lúc đầu thấy ảnh ngược chị Tranh dù có thix thì ít nhìu con cũng thấy kinh tởm lắm mẹ ơi, nhất là cái cảnh với con bé tầm 14 15 tuổi ý ạ, mặc dù biết là ảnh bị thù hận che mắt hay tự lừa dối lòng mình đi chăng nữa, nhưng có những đoạn ko chịu đc, ảnh wá biến thái nhưng khi ảnh dịu dàng với chị Tranh thì tự mình chìm nghỉm trong đó lun, tình ko chịu đc, nhưng do 2 người còn nghi ngờ lẫn nhau nên chẳng ai nhìn ra cả, người ngoài thì thấy rõ mồn 1 à )
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 s5 A+ d  X$ _; c7 A1 x
+ _& I8 v2 L$ [% K©2024 Kites.vn | All rights reserved
cuối cùng là chê trách mẹ Tầm, thừa nhận là 1 sắc nữ cực kỳ khoái những cảnh H mà mẹ viết, dù có những cảnh con nổi hết da gà nhưng vẫn chịu đc. nhưng mà có nhưng cảnh mẹ viết trần trụi wá, như cái cảnh chị Tranh thấy ở macau ý, con mún ói ra hết lun khi thấy những từ đó, hên là lướt nhanh rùi rùi tới cái cảnh anh Nghêu bạo hành chị Tranh nữa, wả thật ko hỉu nổi, cái cảnh mà chị Tranh phải xxx cái xxx của anh Nghêu vào miệng, con thấy vả hết mồ hôi, ko hỉu nổi là anh Nghêu có iu chị ko nữa, với con hành động đó ko có tôn trọng ng phụ nữ, lấy đi lòng tự trọng của chị Tranh, hên là anh iu chị đó, chứ ko con cứ tưởng ảnh đang dùng chị như công cụ phát tiết nên mẹ cứ viết H nặng chút thui, chứ nặng đô như thế con còn chịu ko nổi chứ nói tới mấy bé nhỏ )
  d# ?, \2 w! E  N: H; v©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | % Y) F+ {0 f' D6 }1 o$ _2 R$ N+ iAll rights reserved
PS1: nói xàm xàm từa lưa hạt dưa cũng chưa nói hết nỗi lòng thui đợi bạn Cat post chap mới lại vào bình lọan cùng mọi người zậy )
8 A9 l- z; \' z©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS2: ý chính là xin bạn Cat link hình của chap nào trang 204-206 ý, cảnh H hụt trong bồn tắm của anh Nghêu, lap nhà + máy cty đầu ko coi đc, mà máu sắc nữ lại nỗi lên, nên bạn Cat thương người thì cho mình xin nhé

Bình luận

9 tả ko sao đâu bạn, chỉ là mất dấu vài từ thui, mà mình cũng ko nhớ khúc nào ^^  Đăng lúc 13-9-2012 08:05 PM
Bị sai chính tả ở chỗ nào vậy bạn, tớ đang rất thắc mắc đây??? Còn link hình tối tớ sẽ reup  Đăng lúc 13-9-2012 04:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách