Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
4291#
Đăng lúc 31-1-2013 00:15:29 | Chỉ xem của tác giả
HappyOneday gửi lúc 30-1-2013 23:55
©2024 Kites.vn | All rights reserved( l5 l/ D( p0 _. s1 G/ \$ j( D! u
《Hồi 6: Tan thành bọt biển》
©2024 Kites.vn | All rights reserved( ~5 H) V- z/ M4 A5 w7 X+ F4 ], _
©2024 Kites.vn | ) ]- c4 B* R% J- w: g$ s3 X$ pAll rights reserved
Chương 4: Anh chờ em

lúc mà chỉ bảo về bụng hình như là đang nghĩ là sẽ bảo vệ con của mình hay sao ta
©2024 Kites.vn | * |& J0 m7 V! z6 v! x* }/ l) a# pAll rights reserved
mình nghĩ là như vậy
©2024 Kites.vn | ' x  q4 y3 B6 c& G2 YAll rights reserved
chắc anh không chỉ dừng điều tra ở đây đâu nhỉ
, t9 @0 T6 n. a5 @+ e$ ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
vẫn còn nhiều chuyện mà
/ E% i* o  S, @4 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks Hố, mink, giày chúc ngủ ngon pp

Bình luận

Chúc cô ngủ ngon! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4292#
Đăng lúc 31-1-2013 00:15:56 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rùi mới đc xài máy (mọi ngày dùng đt :P)
  i4 Q& B3 a3 i/ v4 ]0 z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hic , cảm ơn các cô đã chăm chỉ post nhá !!! Chắc vất vả lắm phải ko ???
; H! T* Q! F- G7 E: d  s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc chap hnay thấy đau lòng quá , mình còn ko chịu đc bảo sao bộ trưởng phát điên .
©2024 Kites.vn | All rights reserved' t' k1 ^4 i( G- e6 ?3 U  w
Còn chưa bít chuyện chị ấy sảy thai mà a đã thế này , ko biết khi mọi sự thật đc vén màn thì anh ý còn đau đớn đến đâu nữa . Thương anh Lệ quá đi !!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved! r, X6 R. }! k- {- f+ J% ]
Mà thương cả chị Nhiễm , luôn phải chịu thiệt thòi , đau thương vậy mà mãi ko đc hp .
  a9 Q0 C  v7 p- \* \0 N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hic , thấy chap 4 comming soon mà đợi mãi ko thấy đâu cả .

Bình luận

ý, chương 4 ở trên đó cô! ^^ Chúc cô ngủ ngon nhé! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4293#
Đăng lúc 31-1-2013 00:19:24 | Chỉ xem của tác giả
thank các bạn edit nhiều nhé.thực sự truyện của ân tầm rất hay mà các bạn dịch cũng mượt nữa.thế này chắc mất ngủ nhiều nhiều vì cuốn tiều thuyết này rồi đây.cơ mà vẫn ham hố chán.chỗ nào có ân tầm là nhào zô mạnh.hihi.thế này thì sống sao nổi đây các bạn trẻ

Bình luận

nếu LMV mà biết bệnh của TN là do cô mất đi đứa con của hai người thì anh sẽ như thế nào. Có ân hận đến mức muốn tự sát không  Đăng lúc 31-1-2013 09:38 AM
Hihi, cám ơn b đã thích truyện ^^! Nhưng bọn mình chỉ edit thui à, hok phải dịch :)  Đăng lúc 31-1-2013 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4294#
Đăng lúc 31-1-2013 01:01:04 | Chỉ xem của tác giả
Mấy chap này dày vò ghê quá. Không biết có ai giống mình không, nhưng mình đọc đến khóc luôn. Dạo này mình rất dễ xúc động, tâm trạng đang kém nên dễ bị lây cảm xúc vô cùng.
+ x1 e3 S6 s  [- v9 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved" D! c! \- }  v2 a8 O" v
Anh yêu thầm TN từ nhiều năm trước, đến khi cưới được cô, anh vẫn cố gắng tỏ ra lạnh lùng. Vì che chở cô, vì không muốn tổn thương cô, vì  muốn cô tươi cười, anh cố hành xử tàn nhẫn lạnh lùng. Cứ nghĩ đó là điều tốt nhất dành cho cô. Nhưng ai có thể ngờ đó lại là bi kịch do chính tay anh tạo ra? Chắc có thế nào Lệ Minh Vũ cũng không ngờ ý tốt đằng sau quyết định của bốn năm trước lại là bàn đạp đẩy cô đến vực thẳm, đẩy cô đến 4 năm đau đớn, mắc chứng OCD, 4 năm sống vô hồn vất vưởng. Có lẽ điều sai lầm nhất trong cuộc đời anh chính là cái quyết định tưởng chừng như tốt, trả sự tự do cho cô.
©2024 Kites.vn | : k# V$ i- y' u3 \All rights reserved
©2024 Kites.vn | # y) I% `* P( p# L1 ?( cAll rights reserved
Đọc những hình ảnh trong đoạn phim, mình cảm giác như  đang chứng kiến 1 cô gái nhỏ nhắn từng đánh mất đứa con và sự thuần khiết ngay trên bàn mổ lạnh buốt, cô muốn tự sát để quên đi mọi thứ. Mấy ai có thể chịu đưng nổi đau đó để đứng dậy, vũng vàng làm lại từ đầu?
©2024 Kites.vn | $ w3 {* ^, U9 e8 Y0 ]9 f/ DAll rights reserved
©2024 Kites.vn |   A% O1 ~, E* c, c2 `5 j, T/ yAll rights reserved
Anh đã đau. Nhưng chắc chắn đây chưa phải là nổi đau to lớn nhất mà anh phải gánh chịu. Anh sẽ còn đau nữa khi biết bản thân mình từng mất đi 1 đứa con, vợ mình suýt mất mạng vì tai nạn xe của bốn năm trước. Mình chỉ hy vọng, tình cảm của anh sẽ lấn át hận thù, qua cơn đau sẽ một tương lai tươi sáng, một mái ấm hạnh phúc của hai con người yêu nhau nhg phải đi lòng vòng thật xa.
' E! S1 D- v1 _$ u©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | - T7 [3 t# W) pAll rights reserved
Cám ơn Hố nhiều lắm!
©2024 Kites.vn | + U" Q5 v, p2 q$ rAll rights reserved
©2024 Kites.vn |   B  I0 u5 a: gAll rights reserved

Bình luận

^^ Cảm ơn cô, đau khổ còn dài phía sau... ngày mới vui vẻ nhé!  Đăng lúc 31-1-2013 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4295#
Đăng lúc 31-1-2013 01:23:00 | Chỉ xem của tác giả
Cảm xúc sau khi đọc xong... Không nói nên lời. Ban đầu m cũng biết TN mắc bệnh, nhưng hôm nay qua cách kể của bác sĩ, phim theo dõi theo góc nhìn của LMV. Thật sự không nói nên lời. Nếu đặt bản thân là người nhà của bệnh nhân đó, mình tin chắc ai cũng hành xử mất bình tĩnh như anh Vũ. Không ai có thể trơ mắt đứng nhìn người nhà của mình bị trói chặt trên giường, ngờ nghệch ngó lên trần nhà. Người thân của mình phờ phác ngồi đập đầu vào tường một cách vô thức, rửa tay hết lần này đến lần khác rồi có khuynh hướng tự sát. Thử hỏi ai có thể chịu đựng được mà kg giận dữ? Lần đầu mình thấy anh Vũ giận tím tái mặt mài, sợ hãi đến run rẩy. Mình đồng cảm với anh vô cùng. Đồng cảm vì anh đau đớn nhận ra mọi việc đều do 1 tay anh gây nên. 1 cô gái tốt đẹp của ngày xưa, chỉ vì gặp anh, yêu anh, làm vợ anh mà trở nên như thế. Nhưng đây chắc đây chỉ mới là bước dạo đầu của nổi đau, vì anh vẫn chưa gặp được bác sĩ chính thức, chưa tìm hiểu được nguyên nhân TN bệnh thật sự. Nổi đau tinh thần nó còn ác liệt hơn nổi đau thể xác. TN đau, LMV cũng đau, nổi đau của hai người không thể nói ai nhiều hơn, ai ít hơn. Vì cả hai đều là những người đáng thương, bị trêu đùa bởi số phận...

Bình luận

^^ bác sĩ bảo đây chỉ mới ngược cấp độ nhẹ thôi, sau này gấp 10 lần ấy, chuẩn bị thuốc trc nhé  Đăng lúc 31-1-2013 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4296#
Đăng lúc 31-1-2013 01:33:41 | Chỉ xem của tác giả
chưa đc đọc thj' hóng ,đọc xong roa'j thj' đau quá !!
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 d3 e5 `- l2 ^+ e: v. s
bây giờ mới là ngc nhẹ aV thôi mà a đã đau thế nj' k bi't lúc ngc nặng a thj' tâm trạng a nó ra cái dạng j'....
©2024 Kites.vn | All rights reserved% q" h; S& e* W5 {& ?5 o3 P! O
©2024 Kites.vn | All rights reserved) _/ M9 z4 \: `3 [+ d/ }. w2 X' a3 y- ]2 `
m k ngĩ ngáy xưa c N bệnh lại nặng đến mức j' .đọc cứ như m chứng kiến tận mắt ấy xót cả lòng!!!C ấy phải trải qua n' đau đớn thế k bi't vj' ca'j  j' mà c có thể vượt qua đc nữa>> thương c nhju' nhưng còn khâm phục chj. hơn ...(*c cố gắng r cũng đến ngày tượj đẹp*).
©2024 Kites.vn | All rights reserved; o; S1 p* e* n! Y
©2024 Kites.vn | All rights reserved. Y0 d0 v$ @7 F' R( N
hạj ac đau mà tim e cũng đau theo (tim cứ gọi lừa từng nhịp rớt xuống may còn nhờ thuốc ,dự trữ da'j da'j>>đến khj trường kj' kháng chiến thành công..)
6 e' ?4 {& _$ N6 W3 k( H* j©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved( x' _2 N) w/ V& p+ S5 ^
©2024 Kites.vn | All rights reserved# U4 W9 Q1 K. h9 ~! L
chjn vẫn còn nhju' bí mật chư hế lộ hóng và chờ đợi!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved  q. ]) _. q: n( i
©2024 Kites.vn | All rights reserved! ]" L- Y1 e% ~; u1 q8 F* {- D

Bình luận

teen á @.@ khó đọc à? (m vui vì có người cũng thích đọc comt giống m he!) lần sau m sẽ comt rõ ràng ha!!!  Đăng lúc 31-1-2013 11:08 AM
hihi đọc hiểu nhưng mà viết tiếng việt vẫn hay hơn chứ! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 10:21 AM
B ơi! B chịu khó viết đừng teen được kg? M mún đọc bài bạn viết mà đọc mãi kg ra TxT  Đăng lúc 31-1-2013 01:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4297#
Đăng lúc 31-1-2013 01:42:32 | Chỉ xem của tác giả
uj hôm nay học tài chính tiền tệ nghe thầy kể chjn trg chj'h phủ tự dưng nghĩ đến aV nhà mềnh thế mới chj't chớ >.xog toàn là hình ảnh aV cN chẳng nghe thầy giảng mấy nữa. ac đã bám rễ trg e..!!hjx
©2024 Kites.vn | All rights reserved% ^8 x* T7 R* U9 n3 |" C
©2024 Kites.vn | 4 U! Q: p9 b) W9 t* A3 j7 vAll rights reserved
thank cấc c*mj gió* .ngủ ngon vá mơ đẹp nhé cả nhà mai gặp laj !!!!!!!
+ Y' d- s  M+ U* g& h©2024 Kites.vn | All rights reserved
( F; ~6 ]( ]! ~! I" N©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hjhj ^^!  Đăng lúc 31-1-2013 04:23 PM
Bạn cmt giống con bạn mình nt cho mình, 29 tuổi rùi ma cute ko chịu dc. Phải nhờ thằng em trai convert cho  Đăng lúc 31-1-2013 02:22 PM
thanks b .m sửa r nhé!!!  Đăng lúc 31-1-2013 11:45 AM
bạn ed lại thành tiếng việt có dấu nhé  Đăng lúc 31-1-2013 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4298#
Đăng lúc 31-1-2013 01:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện thôi mà mình cũng thấy đau lòng cho chị Nhiễm và càng đau lòng hơn cho anh Vũ
; f9 n: W2 T  D; U& R©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tô Nhiễm đã trải qua 1 cơn ác mộng kinh hoàng mà ko ai có thể phủ nhận: cha tự sát, phát hiện ra cuộc hôn nhân mình trân trọng cùng vs ng đàn ông mình yêu chỉ là 1 cuộc giap dịch ko hơn ko kém, rồi đứa bé đến vs cô như 1 sự an ủi cô trong lúc tuyệt vọng, nhưng trớ trêu thay đứa trẻ lại rời bỏ cô gần như ngay lập tức và đây như giọt nước làm tràn ly, khiến cô lâm vào tình trạng tâm thần. 4 năm sống trong đau đớn cùng vs 1 vết thương ko cách nào lành lại, cơn ác mộng về đêm giáng sinh định mệnh luôn hành hạ cô. Cô vẫn kiên cường sông nhưng chỉ là trái tim cô chai sạn ko cách nào tiếp nhận thương yêu thêm 1 lần nữa. Con ng sinh ra có trái tim là để yêu thương và cảm nhận tình yêu, thế nhưng Tô Nhiễm lại ko thể mở cửa trái tim mình thêm 1 lần nào nữa, cô khép kín bản thân vì cô sợ mình sẽ bị thương tổn thêm 1 lần nữa. Như 1 trò chơi của định mệnh, 4 năm sau cô lại ở cùng vs anh. Quá khứ cô trốn chạy 4 năm trc 1 lần nữa lại ùa về. Ở cạnh anh 4 năm trc cô hạnh phúc nhưng 4 năm sau chẳng khác nào 1 sự dằn vặt. Anh khơi lại trong cô những đau thương cô cố gắng xoa dịu. Chị gái cô vì yêu anh mà gây ko biết bao nhiêu áp lực cho cô. Cô yêu anh, 4 năm trc hay 4 năm sau đều vậy nhưng giờ đây cô ko còn đủ can đam để thể hiện tình yêu của mình và cũng chẳng còn đủ tỉnh táo để thấy tình yêu anh dành cho cô
©2024 Kites.vn | 9 l/ {- l- J2 L1 FAll rights reserved
Tô Nhiễm khổ sở nhưng Lệ Minh vũ nào có khá hơn. Anh yêu cô ngay từ cái nhìn đầu tiên, yêu nụ cười thuần khiết của cô, yêu cô từ lúc mà cô chưa hề biết anh. Yêu để r phát hiện ra ng con gái ấy là ng mà mình ko thể yêu để rồi dằn lòng quên đi. Anh đã khổ sở biết chừng nào. Thế nhưng duyên phận đã đẩy cô đến vs anh. Anh thành chồng cô, 1 ng chồng hợp pháp của cô, 1 ng đàn ông đc sở hữu cô 1 cách chân chính. Những mâu thuẫn giữa yêu và hận đã khiến anh ko thể nào bày tỏ lòng mình, anh tỏ ra lạnh nhạt vs cô, dùng những ng phụ nữ xung quanh để đả kích cô nhưng trc sau gì cô vẫn luôn dùng nụ cười ấy, sự dịu dàng ấy mà đối xử vs anh. Tình yêu của cô ko phải anh ko cảm nhận đc mà là ko dám tiếp nhận. Cái gì đến r cũng sẽ đến, mọi chuyện phơi bày, anh để tuột mất cô. 4 năm ko có cô, 4 năm sống trong dằn vặt vì những thương tổn đã gây ra cho cô, anh sống đâu có dễ dàng gì. Gặp lại cô, nhìn thấy cô bên 1 ng đàn ông khác, anh đã kéo cô về bên mình 1 lần nữa và lần này anh biết sẽ chẳng thể buông tay cô lần thứ 2. Anh muốn kéo cô về nhưng cô lại muốn đẩy anh ra xa. Hằng ngày nhìn thấy ng con gái mình yêu cự tuyệt mình, đếm từng ngày rời xa mình và quan trọng hơn là sự sợ hãi của cô dành cho anh, đối vs Lệ Minh Vũ mà nói đó khác gì 1 sự tra tấn Và giờ đây khi anh biết đc những khổ đau mà cô đã phải trải qua, mà đặc biết những thứ đó đều do anh tặng cô, trái tim anh như bị xé nát
0 X# N8 a/ s8 t9 D: X  a! w& f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình thương Tô Nhiễm nhưng càng xót xa cho Lệ Minh Vũ nhiều hơn
©2024 Kites.vn | $ V- s2 Y& h; K  jAll rights reserved
Tks các editor đã edit truyện này, chúc cô Hố và cô Mjnk thành công trong sự nghiệp học hành nhé. Còn cô Giày thì ráng giữ gìn sức khỏe, nhà cửa giờ chỉ còn mình cô chăm nom thôi đấy ^.^
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 k" i6 V( j" G8 g3 L# {: Q

Bình luận

Thích viết nhiều nyư vậy này, tranh thủ vừa làm việc vừa nhảy lên kite nên không dám viết hi hi  Đăng lúc 31-1-2013 11:13 AM
Cảm ơn màn tuôn chữ của cô nha, viết nhiều nhiều nha, Giày thích đọc lắm! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 10:26 AM
Truyện buồn quá, đang bệnh mà lại thêm đau tim không biết khi nào khỏi =))  Đăng lúc 31-1-2013 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4299#
Đăng lúc 31-1-2013 01:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Wow! Lần đầu tiên từ đầu truyện đến giờ mình đọc lướt ^^!
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ T4 P* J  f  k/ d( B
©2024 Kites.vn | 2 L) l6 _) J& PAll rights reserved
Mình cảm thấy rất ư là tức cười, thân là người có đầu óc mà không hiểu nguyên nhân Tô Nhiễm ra vậy :3
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 V$ _% b5 `( N$ I: d2 Q. y' b
Thế mà còn ngược tâm ngược thân =))
©2024 Kites.vn | 5 K% [( u. {% t. d  V% hAll rights reserved
Đã vậy còn lấy làm đau khổ. Làm ơn đi! Mình chả thấy tội LMV chút nào. Thiệt là đáng đời mà :")))))
©2024 Kites.vn | " m! n5 ^, }3 ~; c7 QAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 5 O8 ~; T' B9 Y2 k' \" u$ hAll rights reserved
*Vừa đọc vừa không tránh khỏi lè lưỡi =))

Bình luận

@coljn: phải nói, không nói thấy bất công lắm, chả cần biết anh tội gì *chả thấy anh tội gì cả*, nói chung là anh ác lắm!!  Đăng lúc 1-2-2013 05:11 PM
@tieuthiendu: thì đến giờ anh cũng có biết mình từng có con đâu. mà ý mình là anh không thấy rằng cách đối xử của anh với chị Nhiễm ác lắm sao?  Đăng lúc 1-2-2013 05:09 PM
mình không phải fan anh Mộ, thật ra mình chả phải fan của ai hết, chỉ là rất thích truyện này và couple Vũ-Nhiễm thôi, mà nếu nói là fan thì mình thích Diệp Lỗi hơn~   Đăng lúc 1-2-2013 05:07 PM
a V cũng có nỗi khổ riêng mà!đừng nói thế tội a .  Đăng lúc 31-1-2013 11:01 AM
anh có biết chị từng có em bé đâu cơ chứ  Đăng lúc 31-1-2013 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4300#
Đăng lúc 31-1-2013 01:59:43 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm k com cho cô HO
©2024 Kites.vn | All rights reserved" z& h" M, C8 ]; G) k
tôi thì cứ lâu lâu dc 5 6 chương gì đó mới đọc 1 lần nên hơi lười com, mong mấy cô thông cảm hen
' e# V0 _* H$ d6 G5 a+ C: U5 g©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 S. n1 {& L" c
đọc chương 3 với chương 4 mà tôi khóc quá trời
) b1 E, o3 D( F, K2 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | - C! t/ v$ @) {/ ?& w- AAll rights reserved
tội nghiệp TN quá, những gì chiếu trong đoạn phim thật đáng "sợ"
©2024 Kites.vn | % @  f& b* l  YAll rights reserved
. U$ r. X+ w1 N0 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
chưa từng nghĩ rằng TN từng rơi vào hoàn cảnh đáng thương như vậy
©2024 Kites.vn | All rights reserved, f& m2 K( _/ Z
0 F) w5 o( {- X* A0 p5 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
hình ảnh
Hai tay cô đặt lên bụng, khi bị cột dây cô vẫn giữ nguyên tư thế này, môi cô cười nhẹ nhàng như cánh hoa tung bay trong không trung.

làm tôi lạnh hết cả người, lúc này chị Nhiễm đang nghĩ về đứa con của mình, đang cố gắng bảo vệ nó, đọc đến đây nước mắt lại rơi
1 u/ ~' C% X" ^/ m3 o9 J8 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | # \7 `2 w9 [6 Q- e/ C( _All rights reserved
TN thật đáng thương, còn chưa dc hạnh phúc vì có con với người đàn ông mình yêu thì bao nhiêu chuyện xảy ra, cuối cùng phải mất con, ai ai cũng k chịu nổi
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 R; a, L' \" X/ `' B
©2024 Kites.vn | 3 f2 x9 N8 p$ @4 {& T: c& vAll rights reserved
đoạn miêu tả diễn biến của anh Vũ lúc xem đoạn băng cũng rất xúc động, anh đã biết 1 phần những đau khổ TN phải chịu, anh cũng đã rất đau lòng, phải thôi vì anh nhận ra chính anh là chất xúc tác dẫn đến đau khổ mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved( ~8 l& p  A7 D5 a
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 A+ |6 v5 v4 L
tôi thấy anh Vũ bị ngược còn ít so  với những gì TN phải chịu, đã thế anh còn lo ganh tỵ với Mộ Thừa.... đáng ra anh phải mang lòng biết ơn khi MT đã kéo dc chị Nhiễm ra khỏi những ngày tháng tăm tối ấy chứ
, C8 G9 L8 V6 U* `1 Z: b, @( L$ s©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved# d  h" k  @+ ]' G5 @1 w
hiaz đúng là lảm nhảm giữa đêm khuya
! a$ V% f( |1 F" A. V©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/S: nghe nói đội ngũ edit sắp có 2 người đi du học à, chúc các cô đi thuận lợi, học hành thành tài nhé, sang đất nước xa lạ chắc sẽ cô đơn, nhưng nhớ là vẫn còn những người bạn onl luôn ở đây nhé.

Bình luận

Cứ bềnh tễnh, nửa đầu truyện là TN bị ngược, nửa sau anh Vũ lãnh hết và sức công phá thì vô cùng ghê gớm ^^  Đăng lúc 31-1-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách