Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kenshin_dng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Hoa sương" tung ảnh mừng sinh nhật Quỳnh Dao

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-4-2013 12:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm nay mò vào nhà Hoa Sương cũng thấy bạn OXon đăng mấy cái ảnh rùi nhưng chưa có tin thanks ad Ken dịch tin nhá{:155:}ảnh thì lần nào cụ Kéo tung cũng đẹp ngất ngây vậy mà chẳng có nổi đoạn teaser,khổ làm dân tình mong ngóng quá rồi{:177:} Vì làm hậu trường Hoa Sương mà cụ Kéo ốm rồi chứng tỏ cụ phải bỏ nhiều tâm huyết lém đây,càng đáng mong đợi.Thôi chúc cụ Dao sinh nhật hạnh phúc và mau khỏe để hoàn thành Hoa Sương cho chúng con xem với {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-4-2013 13:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng ít nhất cũng phải có trailer vài chục giây chứ
Các bác ém hàng kỹ quá
Thế này không biết bao giờ mới có phim

Em ngắm ảnh chán rồi, em muốn xem phim cơ *òa òa*

Nhưng mà ảnh đẹp thật <3

Tý quên : chúc mừng sinh nhật dì Quỳnh Dao :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-4-2013 13:47:48 | Chỉ xem của tác giả

Đây là couple đẹp nhất....
chắc tại ta giza nên thích couple này. {:308:}
Cặp Phi - Phàm nhìn cũng dễ thương nhưng trang phục thì hok thiết lắm. Nhất là của bạn nàm
Nhưng tác phẩm của QD hầu như đều mang chút "sến" hy vọng bộ này chỉ là "1chút" hihi {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-4-2013 14:44:16 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật dì Quỳnh Dao :) nhờ dì mà mới có Hoàn Châu Cách Cách :) một phần tuổi thơ của rất nhiều bạn :) mừ phim nè hình như cặp đôi lớn tuổi nhất lại trông đẹp đôi nhất thì phải :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-4-2013 15:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Quỳnh Dao chắc chắn là hay lắm
Đặc biệt thích mấy cặp đôi trong phim, cặp nào cũng đẹp đôi lại trẻ trung nữa
Hóng toàn tập phim này
Thanks bạn đã dịch tin!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-4-2013 16:27:57 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu tuần thấy hình ra rồi, đang mong đợi món quà sinh nhật sẽ là một cái teaser vài giây (chưa dám mơ trailer tròn phú). Tối qua thấy A Dì up hình rất sớm tưởng đến chiều sẽ có clip nhưng mà.... cò vẫn là cò...

Mà Ox cũng nghĩ khả năng Phi Phàm có hai cái đám cưới là cao lắm vì gia đình của Phàm ở TH, còn nhà Phi thì ở bên Pháp. Hồi THCCC không cho VY wed, bây giờ A Dì bù lại với 2 cái đám cưới onscreen cho DT, fans hết kêu ca sau này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 20-4-2013 16:44:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oxon gửi lúc 20-4-2013 16:27
Hồi đầu tuần thấy hình ra rồi, đang mong đợi món quà sinh nhật sẽ là một cái teaser ...

Em cũng hy vọng hôm nay sẽ có trailer, hay ít nhất cái teaser ngắn ngắn cũng đc, thế mà.....

Fim đóng máy từ tháng 12 năm ngoái, bây h vẫn còn làm hậu kỳ, quá nể cái độ kỹ của cụ Kéo :-s Cứ như thím Vú cũng tốt, làm cái j cũng nhanh vèo vèo, vừa mới quay Cung 3 thì h đã đóng máy, vs tốc độ làm hậu kỳ chớp nhoáng của thím ấy thì k chừng lên sóng trc Hoa sương cũng nên :))) K khéo lại tranh h vàng phát sóng vs HS ko chừng ấy chứ :))))

Phi Phàm thì chắc là 2 đám cưới ở 2 nơi rồi. Thấy có ảnh Duệ bị quánh ở đám cưới chung vs cp Đặng Luân Dương Tử mà, k hiểu sao lại bị quánh nữa. À mà có bạn hỏi ảnh hậu trường đám cưới Mô Như vs Duệ Thạnh ở Pháp kìa ché, ché có nhớ chỗ nào thì tìm lại cho bạn í vs. Lâu quá rồi h e tìm k ra ấy :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-4-2013 16:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật cụ fan ko tặng quà thì thôy lại để cụ tặng bộ ảnh cho thế này {:308:}{:308:}
Nhưng mà con mún cái trailer, cái trailer ý cụ ơi, coi ảnh ko có đủ phê {:261:}
Dù sao cũng chúc cụ thêm mạnh khỏe và hạnh phúc ạh, tháng 4 có vẻ là tháng tốt nên nhìu người sinh trong tháng này

P/S: Duệ_Thạnh nhắng dễ sợ {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-4-2013 17:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 20-4-2013 08:44
Em cũng hy vọng hôm nay sẽ có trailer, hay ít nhất cái teaser ngắn ngắn cũng đc, thế  ...

Ox hết dám hy vọng trailer rồi, chuyến này A Dì quyết lòng ém hàng cho đến khi công chiếu, tránh cho dư luận đồn nhãm.

Cái chuyện hai đám cưới thì Ox cũng nhớ hình hậu trường thì cái đám cưới bên TH sẽ có chuyện gì đó mà bàn ghế tứ tung, hình như vụ này cũng làm Pé Phàm của cô bị thương một cánh tay ấy.
Sau này sang Pháp thì mới đền bù lại cái đám cưới linh đình.

Mô phật hình đám cưới của RuMo ư? Ox làm gì có! Để kiếm lại trong forum thử coi. Hồi xưa trên Baidu DT có nguyên một album thu hình hậu trường 'lén' của HS, nhưng bây giờ bị xoá sạch rồi! =(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-4-2013 17:20:28 | Chỉ xem của tác giả
Đợi trailer của Hoa sương mà mòn mỏi {:398:}
Quả này cụ có tung trailer thì tung hẳn cái tầm trăm phút đê,xem cho bõ công đợi {:438:}
Trong dàn cast em bị thích Thạnh với Ruby tỉ, cơ mà trong bộ ảnh Ruby tỉ có mỗi một pic còn của Thạnh thì tất cả đều đẹp, trừ trang phục {:441:} Nó cứ sao sao ấy, em không thấy đẹp {:402:}
Cực thích Hoa sương bản cũ, dù chả nhớ nội dung nó dư lào nữa {:441:} Chỉ nhớ hồi ti vi chiếu thì thích lắm, ngày nào cũng xem, thậm chí trốn họp lớp để về sớm xem {:438:}
P/s: Hình như chả có ai như em, đi soi Thạnh có lộ hàng hay không (cái pic 6 từ trên xuống) {:425:}{:438:}

Bình luận

T bị nhầm sang phim khác c ạ :(( Nhớ mang máng hồi xa lắc xa lơ có xem 1 phim tên vậy nên là....  Đăng lúc 21-4-2013 12:41 AM
Bạn à, HS là một bộ phim hoàn toàn mới, chứ không phải bản Tân mà cũng không phải dựng theo tiểu thuyết, cho nên khg có bản cũ đâu!  Đăng lúc 20-4-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách