Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Hoa Tư Dẫn" của Trịnh Gia Dĩnh trì hoãn thời gian đóng máy

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-5-2013 15:56:11 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình với diễn viên của phim này làm mình thất vọng dã man :(
May được Dung Viên đẹp trai k chắc chết hẳn với phim mất
Khi nào có phim cũng sẽ coi thử, k rõ là lúc ấy có bớt ác cảm với đội ngũ diễn viên k nữa T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-5-2013 18:31:30 | Chỉ xem của tác giả
tưởng 25 này chú Dĩnh hoàn thành xong các cảnh quay rồi cơ, hóa ra vẫn phải kéo dài thêm à
vậy quay xong HTD chú chẳng có thời gian mà thở nữa nhỉ vì tháng 6 là chú lại phải quay Diệp Vấn 2 rồi
cơ mà mềnh ủng hộ đoàn làm phim không chơi kiểu đầu voi đuôi chuột, dù là mấy cảnh cuối cùng cũng không thể qua loa đc
công nhận phim đc đầu tư công phu á, mềnh là mềnh hóng lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-5-2013 11:10:28 | Chỉ xem của tác giả
NÓi thiệt chớ tui có thấy họ lắng nghe ý kiến đọc giả của Hoa Tư Dẫn chỗ nào đâu Tạo hình củ chuối, quần áo như game online lai quái vật, nhất là tạo hình của Mộ Dung An cách đây không lâu làm dân tình nhìn vô tưởng yêu tinh quỷ sứ gì đâu chớ đâu có cái chút gì thanh tao của Mộ Dung An {:108:}

Đó là chưa nói tới Thẩm Ngạn trong truyện vốn hơi bạc tình và quá cố chấp nhưng thực ra chỉ vì hiểu lầm và cái cố chấp đó đến cuối vẫn khiến người ta thương cảm, còn lên phim các cha viết kịch bản làm sao thành ra Thẩm Ngạn là một thằng khốn không hơn, mấy tình tiết với Tống Ngưng làm người ta cảm động cũng cải biên lại.

Rồi ngoại hình của anh Dĩnh, thiệt mình ko phải anti của ảnh, cũng có thiện cảm hồi BBKT lắm nhưng mà ảnh đã quá già để vào vai Mộ Ngôn rồi {:105:} Nhìn tạo hình highlight tóc tai tùm lum của ảnh với em nữ chính cái muốn ... {:105:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-5-2013 14:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Kêu để ý tới fan của tiểu thuyết gốc mà mình thấy chả để ý gì cả. Fan kêu trời trời không thấu, kêu đất đất không thưa, kêu mấy ông này lại càng không được.
Nhân vật chỉ cảm thấy hình như Tống Ngưng với Thẩm Ngạn còn được chứ nhìn Mộ Ngôn xem, còn đâu chàng thế tử tuổi hai mươi, đẹp trai, khí chất. Nhìn A Phất xem, còn đâu nàng công chúa đẹp nghiêng nước nghiêng thành.
Thảm, thực sự là vô cùng thảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-5-2013 14:41:58 | Chỉ xem của tác giả
nha1105 gửi lúc 20-5-2013 12:08
Dàn diễn viên có hơi luống tuổi nhưng thôi minh thấy cũng ôtê vì có mâ ...

mình thấy có người bảo là Diệp Trăn công chúa không chết vì nước mà tự tử vì tình, quăng ngay vai Khanh Tửu Tửu, Quân Vĩ đóng kép với Công Nghi Phỉ, kiểu này mình sợ kịch bản thay đổi nhiều ý. Chả hiểu sao lại đóng kép hai người kia lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-5-2013 16:22:59 | Chỉ xem của tác giả
sakura2604 gửi lúc 23-5-2013 14:41
mình thấy có người bảo là Diệp Trăn công chúa không chết vì nước mà tự tử vì t .

Mình cũng thấy bảo gộp 2 nhân vật này thành 1 mà ko hiểu 2 nhân vật này có liên quan gì với nhau
mà quân phất bị chết do tình hả bạn như vậy thì làm sao để mọi người ngưỡng mộ được nhỉ???
Mình tưởng chỉ đổi một xíu thôi không ngờ đổi nhiều như vậy đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-5-2013 23:20:30 | Chỉ xem của tác giả
nha1105 gửi lúc 23-5-2013 16:22
Mình cũng thấy bảo gộp 2 nhân vật này thành 1 mà ko hiểu 2 nhân vật n ...

Mình cũng chả hiểu có liên quan gì, không lẽ cho Quân Vĩ là Công Nghi Phỉ lưu lạc trong nhân gian chăng?
Mình cũng thấy như bạn, đang tuẫn tiết vì nước, trung kiên tiết liệt lại đổi thành chết vì tình, kiểu đấy sao thành giai thoại trong nhân gian, làm sao được người đời kính nể?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-5-2013 23:22:17 | Chỉ xem của tác giả
JuGal gửi lúc 20-5-2013 15:56
Tạo hình với diễn viên của phim này làm mình thất vọng dã man :(
May được Dung Viên  ...

Mình thấy Tống Ngưng với Thẩm Ngạn cũng được phết mà
Còn lại thì đồng ý với bạn, quá là thảm mà, không thấy ai có hình tượng giống nhân vật gì hết, vẻ ngoài không, khí chất không, song còn phần trang phục nữa, nhìn của Mộ Dung An xem, thực sự là muốn hộc máu mà chết mà

Bình luận

Mình xem mấy cái ảnh mà thất vọng k muốn nhớ mặt diễn viên luôn T___T Qúa kinh khủng!!! Nhớ hình như Tống Ngưng như kiểu quấn chăn đứng cạnh bàn tiệc =='  Đăng lúc 26-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách