Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hot Summer Project][2013] Free! - Iwatobi Swim Club / フリー![Vietsub Ep 3 HD]

Đóng [Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 15-7-2013 21:04:49 | Chỉ xem của tác giả
SongThien gửi lúc 15-7-2013 20:10
Oa, Haruka cool muốn chết. Nhưng sau 2 tập vẫn chưa thấy bạn Rei xuất hiện, không biết k ...

Tập sau Rei xuất hiện rồi đấy, bạn này cũng tsundere lắm.
Là hàng của cháu Nagisa, dự sẽ trở thành một cặp bựa bựa kiểu cháu MidoTaka trong Kuroko no Basketball đấy :))
Hẹn gặp lại bạn vào tập tiếp :))

Bình luận

Hự, MidoTaka, cặp đôi đạp xe đáng yêu của ta. Thật mong chờ quá đi ~~~ Ta sẽ chờ tập 3, hú hú  Đăng lúc 16-7-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-7-2013 22:16:49 | Chỉ xem của tác giả
hay quá, đang ngồi chán nản tìm anime down về xem thì vớ ngay được project này
toàn mấy anh đẹp trai thế này, xem lại quắn quéo lắm đây
ủng hộ ST nhiều
đặt gạch hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-7-2013 23:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi anime này có bao nhiêu tập thế,với lại  đã có đến tập bao nhiêu rồi  vậy ,ý mình nói là nguồn raw ý  tại xem xong 2 tập  hay quá muốn xem tiếp :( chứ như naruto  cả one piece tuần ra có 1 tập chờ đợi mỏi mòn luôn.
Cảm ơn subteam nhé mình lớn rồi cơ mà vẫn thích xem anime lắm :D

Bình luận

season này co 12 tập, mỗi tuần/tập, ra bằng tiến độ bên Nhật bạn nhé.  Đăng lúc 15-7-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-7-2013 00:09:44 | Chỉ xem của tác giả
hí hí,lại có bộ anime để hóng rồi. lại bị câu bởi toàn zai đẹp tới mức xịt máu mũi như này mình ko thích thể thao nhưng thấy mấy anime về các môn thể thao của Nhật lại rất hay nhá,kiểu như Kuroko no Basketball,cũng gọi là hiểu biết ra nhiều điều ngoài ra xem qua mấy clip thì thấy hình ảnh đẹp,sound hay,mấy cái kiểu chuyển động dưới nước khá khó nhưng trong anime nhìn rất mượt nhá,ôi mê li hi vọng là bộ anime đáng xem mùa hè này,hóng thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-7-2013 14:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Cho em đi vào vấn đề chính luôn =

Toàn zai đẹp vậy có hint có SA không để em nhỏ còn chuẩn bị tinh thần *uốn éo*

6 múi từa lưa, zai đẹp thì nhiều, gái chỉ là phụ mà không có SA không có moment thì còn gì thi thú...

THôi, cứ down về soi hint dần dần =]]]]]]

{:418:}

Bình luận

sao không, mạnh ấy chứ :)))))))))) hint vật mặt luôn :))))))  Đăng lúc 16-7-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-7-2013 17:10:32 | Chỉ xem của tác giả
coi mấy cảnh lột đồ mà chỉ muốn "chớt"
yếu tố thể thao chỉ là phụ thôi vì mình chưa bao giờ thích thể thao, trai đẹp là vấn đề chính hehe
SA no1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-7-2013 17:33:41 | Chỉ xem của tác giả
coi xong 2 ep rồi hay lắm á, nhạc film cũng hay nữa, thích bài ending "splash free" bạn nào có link mp3 thì share m với nhé ^_^

bây h thì ngồi hóng tiếp ep 3 đây

ko biết tất cả có bao nhiêu tập?

sau cùng thanku st, chúc 1 ngày vui vẻ ^^

Bình luận

oh, mình chỉ down về làm nhạc chuông thôi, nhưng hôm qua cũng mò đc rồi ^_^ thanku bạn  Đăng lúc 17-7-2013 04:43 PM
bài splash free chưa ra cd nên chưa có bản full đâu bạn, phim có 12 tập nhé :)  Đăng lúc 16-7-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 16-7-2013 18:05:16 | Chỉ xem của tác giả
hự thôi coi như dính chưởng :((
mình bị hóng cái Free! này từ hồi mới ra trailer mà chưa có tên chính thức ấy :((
thích ứ chịu được luôn :(( nhân vật nam long linh đẹp hết biết T^T
không ngờ ST mình cũng làm proj này, sướng không còn gì để tả :((
Haruka ôi trời đôi mắt màu xanh ý *hét*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-7-2013 20:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Chết mất, đang ăn cơm nhìn thấy cái poster này là sặc luôn!!!
Ui mình hóng cái anime này từ đầu hè đó, hú hú! Pj này đang hot! hôm qua vừa mới down eng về xem thì hôm nay vào đây mới biết có V-sub
Tuy không phải là fan gơ nhưng mà mình thề là cái anime này thấy hint từ cái tên @@
Xem tập 1 mà chỉ biết ngồi vừa ôm mặt vừa cười: uầy, sao mấy em í đẹp thế?! xem tập 2 thì ôi trời ơi, cái này có là SA rồi còn gì nữa, caics gì mà sợ Rin tổn thương cơ
ủng hộ ST các bạn cố lên nhé!
À quên, cái sign bạn  loaneca làm mình xịt máu rồi nè hự hự

Bình luận

*ôm mặt* lại chả :))) sắp ra ep 3 rồi đó :))  Đăng lúc 16-7-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-7-2013 00:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem bộ này toàn ngắm body của mấy ẻm với cái mặt hí hửng của Haru-chan . Bộ này có S-A hông ta   . Thiệt là thích Rin chan với Haru chan quá đi . Cái này hao hao KUROKO nhở . SA ngầm không hà . Mà sao cũng đã con mắt , nét vẽ đẹp tuyệt . Hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách