Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
2751#
Đăng lúc 1-4-2013 23:35:01 | Chỉ xem của tác giả
hehe
vậy là càng rõ nhùi , vì thích nên ảnh ngại mừ
Ya và Na cứ thân thiết ,vui vẻ như thế
lâu lâu làm vài cú cho nhà mềnh đu thế là o la la là la

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2752#
Đăng lúc 1-4-2013 23:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Na thì lúc nào cũng galant, cầm mic ôm eo bạn Richie như đối xử với em Ya bt thôi. Dạo này mình ko học theo các ss đu dây điện cao thế nữa, chỉ ngoan ngoãn ngồi ngắm ảnh 2 đứa thoai, 2 đứa có là bạn bè thì vẫn vui, vì chỉ cần nhìn mặt 2 đứa đóng phim chụp ảnh cùng nhau với mình là đủ lắm rồi :)

Nói thiệt là em chưa bao h thấy bạn Richie mặc được bộ quần áo nào hợp nhãn em, em Ya dù quần áo ngoài đời nhiều cái khóc thét thật nhưng đi event thì đồ của em Ya lại rất đẹp. Richie hôm nay mặc cái váy này già quá, makeup đậm mặt khối nào ra khối đó. Chắc tại em vẫn ko bỏ đi cái tính xấu là nhìn ảnh thằng Na là phải có em Ya đứng cạnh, cô nào khác đứng cạnh em cũng ko ưa nhãn hay sao ấy :)

CR : barry.ya

P/S : dạo qua mấy forum thấy các fan đang bàn nhau h này chắc em Ya đang ở nhà tưởng tượng ra cảnh hot trong phim mà em buồn cười quá. Em Ya ko đi là phải thôi, người ta lại chăm chăm chụp hình 2 đứa bỏ bê nữ chính thì khổ, mà lúc ấy ko biết bạn Na đi với ai nhể, hehe

Bình luận

trông Richie có vẻ hơi lo lắng và khớp trước đám đông nên Na làm vậy để trấn tỉnh Richie, Na galant mừ!  Đăng lúc 2-4-2013 04:51 AM
hehe mình nghĩ Ya đi đó " nhưng baby nguỵ trang " hahahahah  Đăng lúc 1-4-2013 11:49 PM
nhìn cứ như chị em  Đăng lúc 1-4-2013 11:48 PM
bt mà bạn ,tại Richie là người mới ,nên NA gia lăng ,quan tâm vyâ thôi ^^*  Đăng lúc 1-4-2013 11:47 PM
nhìn Richie sao già hơn tr phim  Đăng lúc 1-4-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2753#
Đăng lúc 2-4-2013 00:03:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
yuuuchan gửi lúc 1-4-2013 23:38
Bạn Na thì lúc nào cũng galant, cầm mic ôm eo bạn Richie như đối xử với em Ya bt thôi. ...

Galăng thế nàz thật là chướng mắt qá đi mí ss ơi... T.T
Hồi nãy dạo qanh fb của fan NaYech còn thấy tụi nó up cái hình có để IG của em Ya bấm like hình Na vs Richy chụp chung vs nhau nữa chứ... Aaaaaaaaa... Ko hiểu em Ya có bik ghen ko zạ trời...

Bình luận

công việc mà nàng :)  Đăng lúc 2-4-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2754#
Đăng lúc 2-4-2013 05:21:25 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người thích Yadech nên đương nhiên thấy tụi nó đi với người khác thì ko vui

Cái này là cảm giác cá nhân của fan, nhưng điều đó thật vô lý 1 khi tụi nó là diễn viên, đương nhiên phải khi đang đóng với ai đó thì phải tạo chemistry để PR cho phim

Cử chỉ gần gũi là thì đã nhầm nhò gì, bên Hàn tụi nó còn đòi hun hít nhau nếu rating tăng, bla bla bla, thế thì chết chóc ai, cuối cùng cũng chỉ là chiêu trò PR của giới nghệ sĩ thôi :D

Thích hay ko thích là việc của fan, tụi nó làm chuyện tụi nó cần làm, đó là công việc, chỉ đơn giản vậy thôi

Làm diễn viên , hay yêu người trong ngành thì ghen tuông là xa xỉ. Mà có ghen chăng nữa họ chả kể cho mình nghe vì nó chạm tới sự chuyện nghiệp trong nghề , nên thắc mắc làm này gì vấn đề chẳng có câu trả lời nên tốt nhất đừng nghĩ nữa cho xong.

Còn việc Yadech, đu dây là chuyện của fan.

Nghe mà thấy vui thì cứ đu, nhưng đu rồi thì tai này tốt nhất nên chạy qua tai kia, đừng có coi nặng làm gì.

Tụi nó cho dù có thật sự đang quen nhau đi nữa, nhưng khi nào cả 2 chưa chính thức công bố với bàn dân thiên  hạ thì vẫn là ko tính.

Fan đu, fan tin là 1 chuyện, những điều chính tụi nó tuyên bố mới là văn bản hợp lệ.  Còn giờ chưa chính thức là gì của nhau thì hà cớ gì phải ghen dùm với dò xét.

Ss thích Yadech, nếu tụi nó thành real couple thì tốt nhưng ko chỉ chăm chăm vào việc ship tụi nó, ss quan tâm đến công việc phim ảnh tụi nó nhiều hơn. Chắc cũng là điều mà tụi nó mong muốn ở fan.

Bình luận

vâng ạ ^0^ h em cũng bình tâm lắm rồi nhưng tường tượng thì ok chứ ss :))  Đăng lúc 2-4-2013 11:53 AM
^^ sis hơi bị đúng ý em  Đăng lúc 2-4-2013 09:48 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
StefanieVu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2755#
Đăng lúc 2-4-2013 08:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua, bé Ya không đến tham dự premier của Na nhưng đã có hành động rất dễ thương đó là gửi hoa đến chúc mừng, bó hoa này là tặng cho Richie

Credit: IG chabuchat
Ss thấy Ya không đến mà lại hay vì premier này nhân vật chính là Na vói Richie. Ya mà xuất hiện thế nào cánh báo chí cũng lia 2 đứa nó, vậy Richie phải làm seo? Chỉ cần một hành động nhỏ là gửi hoa đến chúc mừng là có ý nghĩa lớn rồi.

Na với Ya chỉ cần như thế này là ta vui rùi! Chỉ cần hai đứa cùng đi chung trên con đường thế này!

Bình luận

thì e nó có thiếu gì cách ;)) mà cách gì thì chúng ta k soi đc đâu :)))))  Đăng lúc 2-4-2013 12:16 PM
thích tấm ảnh cuối thế :D mấy tấm 2 chẻ nhìn cùng về 1 hướng đều rất yên bình nhé ^^ ta cũng nghĩ bé Ya k đi mà gửi hoa là rất hợp lý rồi, ủng hộ P'Nadech   Đăng lúc 2-4-2013 12:16 PM
em cực thích ,rất thích dáng vẻ sau của hai bạn trông rất bình yên :)  Đăng lúc 2-4-2013 11:56 AM
ơ sao Ya lại mặc áo kiểu này ???  Đăng lúc 2-4-2013 11:55 AM
em Ya cư xử vậy rất nice rồi, em cũng nghi Ya ko đến buổi ra mắt là đúng :)  Đăng lúc 2-4-2013 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2756#
Đăng lúc 2-4-2013 10:50:40 | Chỉ xem của tác giả
selena_smile gửi lúc 2-4-2013 08:13
Tối qua, bé Ya không đến tham dự premier của Na nhưng đã có hành động rất dễ thươn ...

uhm ha... mới đầu củn thắc mắc seo film điện ảnh đầu tay của Na mà Ya kg dự công chiếu...

nhưng thấy mấy pồ ghi mới sực nhớ ra ^^ ... quả là cứ hóng 2 trẻ với nhau nên chả suy chả tính đc gì ^^

Ya mà đi thì kg khéo... "ô thía em lày là nek à".... :D

có hoa cho Ricky rùi, vậy hoa cho Pi đâu ta... hay tối dzìa gặp tặng riêng ^^

Bình luận

khi Na ra về em cứ ngồi tưởng ra cái mẹc Na lúc ó như thế nào hahaha ^0^  Đăng lúc 2-4-2013 12:02 PM
@tlbthao :ss giống em qua đến h cứ tưởng tượng YA cải trang thành nam nhi ,bà già ...ôi đủ thứ hết nhưng chỉ NA nhìn ra thôi ,đó là khi Ya chạy đến ôm NA  Đăng lúc 2-4-2013 12:01 PM
Ya gửi cho Richie chứng tỏ con bé là 1 ngườo vô cùng tử tế và khéo léo trong cư xử , ta càng yêu quý bé Ya nhiều hơn :D  Đăng lúc 2-4-2013 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2757#
Đăng lúc 2-4-2013 12:42:15 | Chỉ xem của tác giả
Món quà fan tặng dễ thương quá , em Ya khoái chí cười tít mắt luôn.

credit: IG Tipsie

Bình luận

haha... làm nhớ cảnh Jeed cạp cái gối quá... giờ có gì làm cứ vặn đầu pé Gấu này thoai ^^  Đăng lúc 3-4-2013 01:23 PM
ha ha! giờ Ya đã có cái trút giận khi ko làm j dc Na rùi!  Đăng lúc 3-4-2013 11:30 AM
món quà dễ thương quá nàng, là hình con thỏ phải k nhỉ, nhìn cái đầu ku Na tếu thế :))))  Đăng lúc 3-4-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2758#
Đăng lúc 2-4-2013 13:38:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi từ sáng h em hónggggggggg review vụ Koo Kum quá đi mất, nghe đồn LOVE SCENE sooooooooo hot , diễn xuất của bạn Na nhà mình được khen khá tốt, ôi bao h mới có phim ra rạp, bao h mới được xem sub đây, thật là mỏi cổ quá
Ko biết bạn Ya xem xong love scene có đỏ mặt không nữa, hô hô

Bình luận

chỉ sợ bạn Ya ko đỏ mặt mà bạn Na lại bị bầm mình thôi ^_^  Đăng lúc 2-4-2013 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2759#
Đăng lúc 2-4-2013 19:14:29 | Chỉ xem của tác giả
chắc tại mình ghiền Yaya quá rồi đâm ra nhìn cô Richie ko hợp nhãn chút nào, xem trailer phim thấy có nét trẻ con, tinh khôi cũng đẹp lắm nhưng mà xem ảnh hôm lễ công chiếu thất vọng tỉ độ luôn
Mặc dù mình xem trailer phim khá hấp dẫn nhưng vẫn không muốn xem tí nào vì vẫn chưa quen thấy Na đóng với cô khác, ôi mình đúng là thể loại fan tiêu cực mà nhưng dù sao cũng mong phim thành công vang dội để tiếng tăm bạn Na ko chỉ giới hạn ở địa phận phim truyền hình nữa <3

p.s : à mà hôm trước kenh14 bỗng dưng đăng tin về Rising Sun, đầu tiên lấy trung tâm là Mario cơ nhưng chắc không ngờ vào cmt lại toàn fan Yadech nên kenh14 đã nhận ra sức hút kinh khủng của đôi trẻ, hôm nay đã đăng nguyên 1 tin về chúng nó. Ôi thế mà mình cứ tưởng chỉ ở đây mới đc gặp nhiều fan Yadech, thế mới biết ở VN chúng nó nổi tiếng ra sao
không hiểu sao nhưng cảm giác cứ như thơm lây vậy

Bình luận

uhm, pé Ricky để tự nhiên nhìn củn xinh, nhưng mà event hay show cứ makeup đậm, đặc biệt là cặp mắt... nhìn già, kg đẹp gì hết  Đăng lúc 3-4-2013 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2760#
Đăng lúc 3-4-2013 12:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Chị Ngọc..... có cần vác tên em lên thread thế ko?  Dìm hàng con gái người ta wả thế

Ái chà, thấy mọi người đang nói tới vụ Richy, thật ra fan Thái cũng "đau lòng, giận dữ" ko kém.  Nhưng tại Richy còn trẻ người non dạ, ko bik ứng xử ra sao nên Nadech giúp thôi.  nadech cũng nói là nó cũng hồi hộp nhưng so với Richy thì Nadech thuộc hàng "lão luyện" rồi, nên ôm eo, đỡ tay con bé cũng là chuyện dĩ nhiên.
Vả lại cũng ko fải chuyện promotion gì cả mà tính Nadech cũng đã kiểu hay giúp đỡ, "touchy" "affectionate" rồi còn gì
Hồi mới đầu của Yadech, Nadech cũng y như vậy với yaya mà, giờ thì ko còn tại sợ báo chí soi moi thôi

Bình luận

chả có gì ghen cả, Nadech chả là của ai. Fan thì lúc nào cũng cứ kiểu Nadech là của Yaya blah blah có mà mơ :))  Đăng lúc 3-4-2013 09:31 PM
Nếu ko phải PR mà chỉ vì lòng thương người mà touchy với affectionate thì fan nó ghen là phải tội rồi =))))  Đăng lúc 3-4-2013 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách