Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rose_pinky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Cảnh khóc lần thứ 2 của Yoo Seung Ho gây xúc động cho người xem

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-12-2012 13:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Biết rằng H rồi sẽ là ng đau khổ nhất mà :(

Không dám đọc pre, spoil j hết nhưng tháy news là lại nóng ruột nên phải chen chân vào ;)))

H thật sự là quá đáng thương, biết là giữ đc con ng Z bên cạnh nhưng trái tim Z đã dành cho ng khác r vậy mà vẫn còn nói rằng có thể đợi Z tới bất cứ khi nào :((

Thương Hquá, k biết biên kịch sẽ để cho số phận nhân vật này như thế nào :(

Bình luận

^^  Đăng lúc 13-12-2012 07:02 PM
ôi, áo và sign, cái nào mình cũng iu :xxx  Đăng lúc 13-12-2012 01:39 PM
1 die, 2 tay trắng lưu lạc tha phương, kiểu gì cũng thảm :(((((  Đăng lúc 13-12-2012 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-12-2012 13:14:11 | Chỉ xem của tác giả
nhìn H khóc thương quá ==
thôi rồi, từ nay cái hạnh phúc ít ỏi còn lại ấy cũng sẽ tiêu tan ...
---..
thank cô trans news và phần bonus =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-12-2012 13:42:50 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bé Ho, được Nitizens khen, hi vọng các đạo diễn, biên kịch và các nhà sản xuất cũng sớm nhìn nhận tiềm năng của bé để bé sớm có vai chính trong các bộ phim có chiều sâu, có nhiều đất diễn và thể hiện được tài năng đa dạng.

IMU càng ngày càng hay, biên kịch thì bị một bộ phận fan "chửi" không ngớt xong rate từ những tập vừa qua vẫn tăng dần đều thế  một phần đã  chứng tỏ kịch bản trong mắt đại đa số người xem vẫn còn ok , cám ơn biên kịch và cả đoàn làm phim đã vất vả, không dám nhận công tăng rate do mình biên kịch yêu quí của mình dù bây giờ là thời đại của các biên kịch, diễn viên có diễn đạt đến đâu, có là tên tuổi bảo chứng đến đâu mà kịch bản dở thì rate vẫn thảm như thường. Thực tế rất nhiều phim với những tên tuổi hot đã chứng minh điều đó.
Một bộ phim đi lên được từ những tranh cãi, phản đối vì cảnh xâm hại, nhiều nước mắt có công sức của rất nhiều người, cả những người đứng trước và sau hậu trường" biên kịch, đạo diễn, diễn viên..... Fan Chun  và fan của IMU như mình chỉ biết gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn bộ ekip và đoàn làm phim đã vất vả.
IMU hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-12-2012 13:45:49 | Chỉ xem của tác giả
Hix mình không thích vai đàn ông mà quỵ lụy yếu đuối thế này, đạo diễn lại cho em ấy ôm chân chị Zoe khóc lóc thế kia trông kỳ cục quá. Phim của Eun Hye đóng trước giờ ưng mỗi anh Joo Ji Hoon trong Goong, giờ với bạn Park Yoochun kém tuổi nhưng cũng xứng đôi vừa lứa lắm. Ngóng chờ chemistry của cặp JW-SY trong các tập sau.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-12-2012 13:57:40 | Chỉ xem của tác giả
phim này dòng melodrama nên tập nào cũng buồn thúi ruột a
thật sự mình bị thích nam phụ phim này nè
dù sao cũng chỉ là phim thôi 1 ng con gai bt ngoài đời nếu có ai đối xử với mình tốt như harry thì ko có lý do j` để bỏ mà quay lại với tc xưa cũ cả. ko phải all mn đều vậy nhưng cái TH bỏ all mọi thứ hiếm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-12-2012 13:59:45 | Chỉ xem của tác giả
tự dưng ko muôn coi film nữa ..
òa òa ngày từ đầu ta bik sẽ thế này
nhưng hồi đó chỉ là dự đoán đến khi nhìn thấy bạn Harry rồi thì ta lại suy nghĩ khác .. ta k muốn SY bỏ Harry mà đến với JW nhưng mà cũng ko muốn JW bị bỏ rơi
Nhìn cái cách Harry lo lắng chăm sóc cho Zoe ta vẫn cảm thấy mà ta đau lòng ...

mà nói 1 cách công bằng chính Harry đã cứu cuộc đời SY ở giai đoạn khó khăn nhất. Ngày hôm nay những ji SY có (bản thân mẹ SY khi nhận ra con gái mình cũng ko ngờ con gái mình lại sống tốt đến thế) cũng là nhờ Harry hết

Bình luận

m thỳ sợ càng xem càng bùn :(( rối rắm qá ...  Đăng lúc 13-12-2012 08:59 PM
thì đó .. em cũng vậy đấu tranh nội tâm =))  Đăng lúc 13-12-2012 04:29 PM
HIc...ss muốn coi tiếp để ngắm YSH nhưng thấy khổ quá lại k chịu được cơ! :(  Đăng lúc 13-12-2012 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-12-2012 14:23:18 | Chỉ xem của tác giả
mình bít ngay mà, tình hình là ảnh sẽ còn đau đớn nhìu hơn nữa
ôi, coi cái bàn tay siết chặt gân guốc đỏ lên hết kìa :((
tội nghiệp anh quá :((
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-12-2012 14:29:46 | Chỉ xem của tác giả
thảm cảnh quá
mình thích bạn này nhất nên mới xem =)))
thế này chã xem nửa =)))

Bình luận

mình thích yoo lắm í ấy vậy mà bác biên kịch vs đạo điễn cứ vùi đập bạn ấy tơi tả là sao =)))  Đăng lúc 13-12-2012 07:07 PM
í đừng mà...:">  Đăng lúc 13-12-2012 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-12-2012 16:02:27 | Chỉ xem của tác giả
haiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

đọc cái news này mà như mún xe nát tim gan :((((((((((((( chàng khóc dồi :(((((((((((((((((( bik mà,bik là cũng có ngày này mà TT^TT

BK ơi ~~~ làm sao cho chàng bớt đau nha BK ơi ... khổ qá, người mạnh mẽ thế kia mà phải khóc nhìu thế ư ~~~

tui ghét má qá má Zoe ơi, sao má làm đau lòng thèn bé dậy =))))))))))))

P/S : ghét êu thui nhá, chứ Yoon mãi là nhứt trong lòng mình hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-12-2012 19:08:33 | Chỉ xem của tác giả
Harry anh ới ..anh ời...anh ơi.....
Sao mà đau lòng quá. Sao anh càng đau khổ, càng rơi nước mắt ...em lại càng yêu anh thế này.
Chưa có người con trai nào mà lấy đi nước mắt của tôi nhiều như vậy.
Chính anh, Yoo seung Ho. Từ nhỏ đến lớn, phim nào của anh tôi xem cũng đều xót xa.
Anh vui tôi vui, anh buồn tôi muốn khóc. Nhìn anh khóc lòng tôi đau nhói.
P/S: thank rose đã trans tin. Tiếp tục phát huy tiếp ngoài khu new nữa nhé.
Gửi ngàn nụ hôn đến You.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách