Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: munki1986
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) – MBC hứng chịu sự chỉ trích từ khán giả và truyền thông vì cảnh qu

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-11-2012 16:43:49 | Chỉ xem của tác giả
tiêu cực ở hàn thì đầy rẫy ra
cho các e nó coi mà rút kinh nghiệm
cứ cho con e nó trong sáng cho lắm vào
có ngày ........ lúc đó hối hận ko kịp
dân tình màu wa'
việc bé tí vậy ma` cũng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-11-2012 18:33:41 | Chỉ xem của tác giả
nêu lên 1 vấn đề xã hội thì bi chỉ trích
không có những cảnh như vậy thì làm sao khắc họa được mức độ thê lương của bộ phim?
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-11-2012 21:08:29 | Chỉ xem của tác giả
oài...biết ngay mà
bên Hàn quốc họ vậy mà... chẹp!
cơ mà đây là cảnh quay có kĩ xảo rồi mà
có thêm cảnh này thì mới khắc họa được nỗi đau khổ mà 2 nhân vật chính phải hứng chịu lúc thiếu thời chứ =.="
cái gì mà chiếu vào khung giờ giành cho gia đình gồm người lớn và cả trẻ nhỏ cơ chứ
chiếu lun phim hoạt hình cho xong. chẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-11-2012 21:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Eò, chưa xem
dưng cơ mờ nếu có chiếu cảnh này thì thậy là ....
E nó còn nhỏ mờ
Vả lại vẫn tình tiết ý nhưng chiếu 1 cách "nghệ thuật" hơn thì người xem cũng sẽ hiểu mờ
Ko nhất thiết phải chiếu hẳn lên
P/S: thấy bảo hay lắm, cơ mờ sao rating thảm vậy
Có nên xem ko, bị ngại xem phim, phải thực sự hay mới dám xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-11-2012 23:27:53 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là lúc xem đoạn đó cũng thấy đau đớn và có 1 chút j đó hẫng hẫng, tiếc nuối thật.
nhưng nếu k có sự việc này có lẽ Jung Woo sẽ k đau đớn đến thế và sẽ k có cái quyết tâm đi tìm Soo Yeon như thế
=>> mạch phim quá hợp lý
(cơ mà lúc xem cứ tự an ủi bản thân là đang bị lão kia đánh chứ k phải....)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-11-2012 14:46:27 | Chỉ xem của tác giả
haizz thấy nhiều bạn bảo bộ phim này quá bi, và ep 3 đau đớn lắm =.=
thực sự thích Eun Hee nên đã down về máy, nếu có thể thì hãy cho đôi trẻ gặp lại nhau và đến vs nhau, nếu ko chắc mình ko dám xem mất, mỗi lần thấy Yoon Eun Hee rơi nước mắt là lòng cứ thắt lại
Chưa kể 2 bạn nv chính đóng quá đạt, xem trailer đã thấy hay rồi
có lẽ phim Hàn cũng cần có những bộ phim đột phá như thế này, phản ánh chân thực xã hội chứ quẩn quanh ở mấy kiểu hài tâm lý lãng mạn cũng đủ rồi
MBC lâu nay vốn dính chuyện ăn thua rating lâu rồi chứ có fai bây h ms đả động đâu, nếu phim hay, tình tiết logic và hợp lý thì dân tình vẫn xem thôi ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-11-2012 20:29:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi zời. sao mà họ lắm chuyện thế nhỉ???
cảnh đó đâu có quay trực tiếp đâu mà phải làm rùm beng lên vậy???
qyau nhạt quá cũng thấy kêu ca mà quay chân thực cũng kêu
với mình thì thấy cảnh đó rất hợp với bộ phim, nó làm cho cảm xúc của người xem trở nên chân thực đấy chứ:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-11-2012 22:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy khán giả và báo chí Hàn mơ mộng thật đó
tại sao lại cứ cố thêu dệt cho 1 bộ phận fan phim Hàn và dân chúng những mơ mộng hão huyền
cứ khi nào bắt cóc hay gặp nạn thì y rằng có anh hùng xuất hiện
ôi đời làm gì có mấy phép màu kiểu đó
hơn nữa những bộ phim phản ánh chân thực những cảnh như thế này trên toàn truyền hình thế giới đều đã phản ánh cả, thậm chí nhiều nước còn nhan nhản ra đó vậy tại sao 1 xã hội hiện đại và lắm phim truyền hình như Hàn lại cố tính né tránh
Né tránh thì chẳng lẽ sẽ làm xã hội tốt lên hơn sao =.=
Hơn nữa mình đã xem 1 số bộ phim của Hàn
không thiếu cảnh trẻ em đóng bị cưỡng bức, bị biến thành nô lệ,.... phản ánh còn trần tục hơn như thế này rất nhiều
vậy tại sao 1 bộ phim truyền hình chỉ quay thoáng qua lại khiến 1 bộ phận bị sốc như vậy nhỉ
mình nghĩ đúng là 1 bộ phận dân xem phim Hàn đã quá tô hồng và muốn lảng tránh 1 khía cạnh cuộc sống rồi
thôi phim này đưa ra tình tiết như thế này cũng là 1 cách đánh thức sự mơ mộng và hình ảnh cuộc sống hồng của 1 bộ phận khán giả
phim bi thì phải làm cho tới, chưa có thời gian tập trung xem phim nhưng qua theo dõi cũng thấy kịch bản, diễn viên,... của phim có vẻ rất tốt, hi vọng rating sẽ cao cao. Nhưng chỉ sợ phim bi sẽ khiến nhiều người e ngại :(

Bình luận

em nói thật, ss đừng xem,đúng là ko hổ danh phim bi nhất năm nay ss ạh, tập nào em cũng tốn cả bịch khăn giấy chứ chẳng chơi, mà bọn trẻ đóng đạt lắm ss  Đăng lúc 17-11-2012 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-6-2013 11:21:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình coi đến cảnh này mà muốn tan nát cõi lòng
tuy không quay trực tiếp nhưng mà nhìn biểu cảm gương mặt của Han Jung Woo khi thấy bạn mình bị như vậy mà không giúp được gì quả thật là ĐAU !
Mình ghét những thằng đàn ông hễ 1 cái là hiếp dâm phụ nữ, họ có biết rằng chỉ vài phút nông nỗi của mình mà tàn phá cuộc đời của 1 người cpn gái, cả về tình thần lẫn thể xác hay không.
Mà sao mình vẫn không hiểu đến lúc Jung Woo cởi trói được lại chạy thoát 1 mình mà không cứu So Yoen nhĩ Có lẽ chứng kiến cảnh đó quá ghê sợ chăng . ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách