Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: alway_chunnie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

( I Miss You ) Park Yuchun :"Những thông điệp trong 'I Miss You' đã được tr

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-12-2012 21:15:17 | Chỉ xem của tác giả
  Mình không thích kết thực buồn chút nào...nhưng mà xem từ đầu đến giờ thấy toàn nước mắt thui...nên cái kết buồn dễ xảy ra lắm.
Mà ngoài kết buồn ra thì mình chưa nghĩ cái kết vẹn toàn nào cả...hic...thương cả JW, cả SY và HR nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-12-2012 22:44:17 | Chỉ xem của tác giả
nghe chun bảo là phim khó mà kết thúc happy được
nên đành chấp nhận sự thật là SE thôi
có điều chúc mừng phim đã truyền tải được thông điệp của mình đến với khán giả
cám ơn bạn đã dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-12-2012 11:14:29 | Chỉ xem của tác giả
*cào cào* *cấu cấu* không chịu đâu, đừng SE mà... SE là ngất luôn đó
đừng SE, HE sẽ tốt hơn, xem SE ức chế và đau não vô cùng, SE là tui giận, tui cào biên kịch
ai cũng phải có hạnh phúc, chờ đợi 14 năm, ai cũng đều đau khổ đến cuối cùng cũng phải cho họ hạnh phúc chứ
chờ đợi làm gì đến ngần ấy năm, cuối cùng là nước mắt thì chờ làm gì, yêu làm gì, ngóng phim làm gì chớ
không HE mĩ mãn cũng được nhưng phải có chút gì đó ánh sáng chứ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-12-2012 20:42:17 | Chỉ xem của tác giả
công nhận một điều rằng nếu phim kết thúc bằng SE thì phim sẽ để lại dư vị nhiều hơn, người xem cũng đau khổ mà nhớ hơn T__________T
nhưng dù sao, chịu khổ từ bé tới nhớn rồi... chẳng nhẽ k kết thúc được bằng HE à? huhu :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-12-2012 09:39:04 | Chỉ xem của tác giả
elle gửi lúc 18-12-2012 16:35
ừ nếu là happy endinh mình sẽ delete hết phim này trong ổ đĩa vì nếu happy ending thì q ...

ơở kiểu sau khi mọi thứ kết thúc Harry Zoe và Jung woo đường ai nấy đi cả 3 đều cùng hoài niệm về quá khứ nhưng ko nói rõ ra là ai sẽ đến với ai hoặc ai sẽ chết ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-12-2012 04:19:36 | Chỉ xem của tác giả
mong Zoe sẽ về với Harry <3
nhân vật JW cũng đáng thương nhưng lúc nhỏ và lúc trưởng thành hoàn toàn khác nhau. chỉ là thấy có lỗi và hoài niệm về quá khứ...
Harry còn đáng thương hơn khi k được sống bên mẹ từ nhỏ, phải chạy trốn nữa... anh í nếu k có Zoe thì hoàn toàn cô độc, lạnh lùng. chỉ có Zoe là a í k đề phòng và dám sống đúng với chính bản thân mình.
nhiều cảnh trong phim cũng thấy nhân vật Zoe dù còn tình cảm vs JW nhưng lúc nguy hiểm nhất, ng chị í cầu cứu, gọi tên lại là Harry đó thui! vs chị í, trong quá khứ JW đã bỏ rơi mình 1 lần và chị í đã mất lòng tin ở JW rồi. Người chị í tin tưởng, người dám hi sinh và làm mọi thứ cho Zoe chỉ có Harry. Harry dù lúc nhỏ phải chạy trốn nhưng vẫn k bỏ Zoe lại :*
mà theo mình nghiz thì chỉ có trên phim là phân vân và đứng giữa 2 sự lựa chọn thôi... chứ ngoài đời thì Zoe chắc chắn ở bên Harry rồi... có ai chịu đựng dc khi cứ phải đối mặt vs quá khứ đau buồn đó T_T
mình mong 1 HE cho Zoe và Harry... còn JW... có thể đạo diễn sẽ cho nv này hi sinh khi làm nhiệm vụ hoặc sẽ đến vs Eun Joo thì sao? :D
PS: đây chỉ là ý kiến của mình thôi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-12-2012 16:03:38 | Chỉ xem của tác giả
nói gì thì nói mình vẫn mún có happy ending, sad ending pùn lắm :'(
đượm chút bùn cũng k sao, có 1 ít cảnh chết chóc cũng đc...
nhưng rất mún SY về vs JW, còn Harry thì sống vs mẹ... ước gì như thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách