Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho hôn Yoon Eun Hye nhưng không thành

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-11-2012 11:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Seung Ho trong phim này phải nói là quá tuyệt vời
Chỉ ánh mắt anh nhìn Yoon thôi là cũng đủ làm chết em rồi.
Hi vọng cặp đôi này sẽ đến với nhau, mình không thích thỏ
điên lắm thích Harry hơn. Hi vọng biên kịch cho một cái kết đẹp.
PS: cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-11-2012 11:37:53 | Chỉ xem của tác giả
Buồn ...khổ thân HR, nhân vật này bất hạnh quá//..đến cuối phim sẽ tay trắng..ko còn j nữa...đau khổ...bi kịch quá thôi HR ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-11-2012 11:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình kết nhất Harry thôi.

Ko chịu được bợn trẻ Seung Ho này.

Ai mà nghĩ bợn ấy sinh năm 93 chứ :((

Half evil, half pure angel

Bình luận

thích câu cuối của bạn.^^.rất chuẩn!  Đăng lúc 1-12-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-11-2012 11:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn luôn cảm giác giữa hai người ko phải tình yêu. Không chỉ Joey ko yêu Harry mà cả Harry cũng ko hẳn là yêu Joey. Trong đúng thời điểm đau khổ,cùng cực nhất, cả hai gặp nhau. Họ nương tựa nhau, an ủi nhau, thông cảm cho nhau,...giữa họ có tất cả yếu tố để thành tri kỷ, nhưng thiếu đi bước quan trọng nhất để thành tình yêu. Đó là sự rung động.

Sự rung động như khi Soo Yeon cất tiếng gọi tên Jung Woo
Sự rung động khi Jung Woo đeo bảng tên của Soo Yeon lên cây dù màu vàng
Sự rung động khi Soo Yeon và Jung Woo cùng nhau đứng dưới cột đèn trong đêm
....

Joey không thể rời khỏi Harry vì cô đã dưa vào anh quá lâu. Harry lai càng ko thể mất Joey, vì cô là người duy nhất bên anh, để anh có thể chăm sóc thương yêu, để trái tim anh không hoàn toàn chỉ là một màu đen.

Với joey , mình hy vọng Jung Woo có thể mở xiềng sắc đã bao bọc cô 1 lần nữa, như Anh đã làm khi Anh 15t
Còn Harry, hy vọng biên kịch sẽ cho 1 người con gái thật sự yêu anh và cho anh sự rung động thật sự, chứ không phải nỗi lo sợ mất đi Joey như lúc này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-11-2012 12:23:03 | Chỉ xem của tác giả
đấy là phim chứ ngoài đời thì mình sẽ chẳng bao giờ yêu nổi Jung Woo, cho dù có tha thứ và thông cảm cho Jung Woo được
mình nhớ từng đoc một câu chuyện, chồng thấy vợ bị cưỡng hiếp nhưng không thể làm gì được, thay vì trút mọi căm hận lên những kẻ cưỡng kiếp thì người vợ đó đâm chết người chồng
khước từ cả cái hôn từ 1 chàng trai đã bao năm chăm sóc, an ủi, bên cạnh mình, thậm chí si tình, chỉ có mình là nhất, thì nỗi đau "bị cưỡng hiếp" bao giờ nó cũng mạnh hơn cái gọi là sức mạnh tình yêu
nhưng chung quy lại thì phim Hàn nó cứ thích lắt leó, éo le, nhưng vẫn phải những người yêu nhau sẽ về với nhau hoặc không về với nhau thì chỉ có cách die thôi.
coi phim thấy các nhân vật già, toàn ngoại tình, vụng trộm, con cùng cha, con cùng mẹ, nhưng đời con cái nào thì cũng yêu đương nồng thắm, lấy  nhau vì yêu là biết nó phản ánh "thiếu sự thật" về xã hội rồi, nói thì nói thế thôi, chứ cũng chẳng thích nó trần trụi, hiện thực quá, cho người ta tin cũng được=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-11-2012 12:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là sau khi xem phim này xong bị bấn loạn em 93 này :((((

Sao em lại có thể nam tính như thế cơ chứ :(((((

Cái kiss k thành càng làm mình bấn loạn e ý hơn :)))

Hiện tại vẫn thích bé này hơn yoo chun 1 ít ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-11-2012 12:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên coi drama mà thấy tội nam thứ quá.
14 năm bên cạnh người ta quan tâm, chăm lo, săn sóc, bảo vệ người ta, rốt cuộc trở về để làm gì rồi người ta cũng quay về với tình cũ. Hơn chục năm qua uổng phí quá. Càng nghĩ mà càng thấy buồn cho Harry. Chưa kể có khi chính Harry là người đang bỏ mặc tất cả mà trả thù cho Zoe nữa chứ, haiz... cuộc đời cũng thật là...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-11-2012 13:00:54 | Chỉ xem của tác giả
ep nào cũng khiến mình hoang mang và bối rối
3 con người đáng thương bị trói vào cái sợi dây tình ái k cách nào thoát ra được {:432:}
ôi nhìn kít trượt mà tiếc hùi hụi
phải mình mình ôm hôn vồ vập rồi chứ nị {:428:}
phí của giời {:437:}

Bình luận

sao ai cũng mún hun H thế nhỉ?!!! cơ mà me too nhá! heeeeeeeeeee  Đăng lúc 1-12-2012 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-11-2012 17:06:17 | Chỉ xem của tác giả
hức, thiệt là đau bùn cho anh, bị khước từ mò vữn cứ nói chờ và đối xử tốt với chị :((
đáng thương quá đi, chờ phim, chờ phim
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-11-2012 19:02:30 | Chỉ xem của tác giả
híc... tội Harry =.="
ở bên chừng nấy năm, vậy mờ...
biết sao được, mối tình đầu của Soo Yeon và Jung Woo sâu sắc vậy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký