Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: fecafe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho nhận được nhiều lời khen ngợi

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-12-2012 14:29:12 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ có lẽ Harry sẽ lựa chọn dự trả thù
vì tình yêu của SY chỉ dành cho JW mà thôi
Harry biết điều này và càng điên hơn
vì thế mà mình nghĩ Harry sẽ lựa chọn sự trả thù
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-12-2012 17:55:44 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất muốn xem phim.
Nhưng dự là nhân vật của Seung Ho sẽ rất rất đau khổ nên sẽ không xem nữa.
Mình ko đủ dũng cảm đâu :(

Cố lên nhé, hi vọng sau này theo dõi news sẽ đc thấy nhân vật này hạnh phúc :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-12-2012 20:35:57 | Chỉ xem của tác giả
trong I miss you thì nv của Seung Ho diễn có nội tâm và tính cách khó dò nhất.
Hồi xem Seung Ho diễn trong Arang thấy hiền từ thế...nhưng sang I miss you thấy bên ngoài là sự hiền từ nhưng ẩn náu cả một sự khó dò từ nội tâm đến tính cách...thật tò mò và vô cùng hấp dẫn...
...Harry quả thật là một vai rất khó diễn....và Seung Ho đang diễn vô cùng đạt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-12-2012 21:23:22 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận sự diễn xuất tài tình của Seung Ho ^^
vai diễn đúng là phức tạp thật
bản thân mình cũng thấy thích nhân vật Harry này hơn là nam diễn viên chính Jung Woo ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-12-2012 21:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu là gì vậy ? Sao cứ khiến người ta phải đau khổ ?
Càng ngày mình càng yêu Seung Ho.
Yêu lối diễn xuất tinh tế, đầy trưởng thành của Seung Ho.
Thật không ngờ cậu bé 19 tuổi đã làm đc điều đó.
Mình đau khi thấy Harry đau, ấm áp khi thấy Harry mỉm cười
Lựa chọn giữa tình yêu và báo thù.
Thật sự rất khó khăn.
Ở Harry mình nhìn thấy đâu đó hình ảnh của Chang Hee trong May Queen.
Tại sao những nhân vật mình yêu thích luôn phải đứng giữa chọn lựa ngiệt ngã của số phận vậy ?
Nhất định phải hạnh phúc Harry nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-12-2012 14:25:24 | Chỉ xem của tác giả
Hic, đang bấn loạn vì I miss you. Hóng phim này từng ngày, mong muồn cho Harry và Zoe là một đôi sao mà mong manh quá, tội Harry nếu Zoe thích anh cảnh sát....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-12-2012 15:28:07 | Chỉ xem của tác giả
điều này m giấu ở trong lòng suy nghĩ nhiều r, từ lúc bắt đầu xem phim đã nghĩ. Điều mà m ghét nhất ở phim hàn là luôn luôn có một cái kết định sẵn ai cũng biết trc mà k phải là một cái kết bất ngờ. Ngay từ đầu khi xem chúng ta đã biết ng mà cuối cùng SY chọn là ai. Kết luận quá rõ ràng như vậy đã làm m rất bức xúc vì thật sự m xem phim cũng chỉ vì SH. Chưa bao h m mong một nhân vật có đc ng m yêu vào lúc cuối đến như vậy. Chỉ có tình yêu và trái tim chân thành của SY mới có thể kéo SH ra khỏi con đường tối và từ bỏ lòng hận thù. Nhưng giờ SY lại chọn cách từ từ rời xa Harry để rồi Harry sẽ ngày càng trở nên điên cuồng vào kế hoạch trả thù của m. Đôi khi m tự hỏi JW nếu thiếu SY có thể sống k?! M tin chắc JW thiếu SY vẫn có thể sống rất tốt vì nv này luôn có tình yêu bao bọc xung quanh mình. Còn nếu hỏi Harry thiếu SY có thể hạnh phúc và sống tốt k?! Thì m cũng chắc chắn một điều Harry k thể sống tốt đc, sự mạnh mẽ của Harry là SY và sự yếu đuối của Harry cũng là SY khi cô ấy ra tức cả linh hồn lẫn trái tim của Harry đã chết thì chính lúc đó Harry sẽ k còn là chính mình nữa. Tự diệt, tự điên cuồng vs sự thù hận của m, cô độc, lạnh giá, k tình yêu. Như thế này có phải SY đã quá tàn nhẫn vs Harry khi a là ng đã mang lại cho cô những ngày tháng hạnh phúc và cuộc sống ấm no của cô bh. Những khoảng trống tình cảm k thể lấp đầy của gia đình của b bè, của JW mà SY đã chịu đựng sau khi vụ tai nạn xảy ra thì ai đã lấp đầy nó bằng chính con tin chân thành của m?! Đây cũng chính là những lí do vì sao mà m k thích nhân vật SY mà Yoon Eunhye unnie thủ vai. Một ng nhu nhược, tuy nói m muốn trở nên mạnh mẽ muốn quên đi quá khứ nhưng lúc nào cũng tỏ vẻ cho ng khác thấy m chính là SY. Muốn trở thành Zoe quên SY mà cứ lúc nào cũng hành động theo tính cách của SY. Một nhân vật hoàn toàn mâu thuẫn. M chỉ mong phim có thể kết thúc giống như Bong Bóng Mùa Hè, một kết thúc bất ngờ. Nữ chính yêu nam thứ vào phút cuối và hai ng đã sống hạnh phúc và có gia đình của riêng họ. HẾT! ^_^

Bình luận

Hì, chào bạn. Thực sự coi IMY cũng vì YEH mà sao ko thể nào hiểu dc nv LSY mà YEH đóng TT^TT. Nv LSY này quá mâu thuẫn từ lời nói cho đến hành động.....  Đăng lúc 28-2-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-4-2016 22:04:15 | Chỉ xem của tác giả
~đào mộ _ ing
Lúc coi phim chưa biết đến Kites, giờ coi phim rồi vào đây còm bù )
Bắt đầu coi phim vì chán, ráng đu tập cuối vì Harry - ra đi vì biên kịch quá phũ
khẩu vị của Yoo chưa từng thay đổi, chỉ toàn thích đóng Melo ngược fan là toy :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách