Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ji Hyun Woo's Thread] Yoo Hee Yeol's Sketchbook 134 - Ji Hyun Woo's Cut (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-6-2012 13:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Woo hát và đánh đàn thì ko phải chê vào đâu rồi

nhớ ngày xưa lúc tìm hiểu về anh, lượn lờ toàn những clip anh đàn và hát, ngưỡng mộ tài năng của a chỗ ấy

Thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-6-2012 14:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên gửi lời cảm ơn chân thành đến các bơn ST đã nào ^^
Tiếp theo là, cái trang phục trong show có phần giống trong ep14 nhỉ, mà có điều bi giờ manly hơn thì phải

Mà mình hỏi chút. Down = MF về rồi thì làm sao mà coi, cái của mình mở ra là đòi chọn chọn cái gì đó, là sao ta?

Bình luận

Down xong rồi bạn dùng HJ Split nối hai file lại với nhau là xem được ^^.  Đăng lúc 1-6-2012 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-6-2012 16:37:09 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST nhìu nhìu.............

tình hình là đã down và xem....

xem rùi càng thấy đại nhân là một tay *sát gái* chính hiệu...

xem càng thấy mình mắc bệnh nặng thêm....không thể cứu chữa nổi......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-6-2012 22:38:00 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 1-6-2012 11:04
MỘT SỐ HÌNH ẢNH JI HYUN WOO TRONG CHƯƠNG TRÌNH:

mình xin góp ý chút đoạn phỏng vấn
Cái đoạn "Sao lúc nãy em vội thế" mình nghĩ nên dịch là "Sao hôm nay em vội thế?" thì đúng hơn
Mình chỉ góp ý chút thôi, rất cám ơn subteam đã bỏ công ra làm sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2012 22:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Elite gửi lúc 1-6-2012 22:38
mình xin góp ý chút đoạn phỏng vấn
Cái đoạn "Sao lúc nãy em vội thế" mình nghĩ n ...

Trong bản dịch tiếng Anh đúng là có chữ hôm nay. Nhưng khi dịch, mình thấy, nếu để là "Sao hôm nay em vội thế?" nó tối nghĩa, nên chuyển thành "Sao lúc nãy em vội thế?", vì đằng nào là cả hai người đó đều đang giả thuyết là đã gặp nhau rồi ^^.

Cảm ơn bạn góp ý ^^.

Bình luận

mấy bạn com ở đấy bảo hát tặng vợ đúng hem ss? Em đang nghé lại rồi ss.^^Mà e thường thích nghe nhạc Hàn vào những ngày mưa hơn, lúc nào e cũng thấy hay hơn;)   Đăng lúc 2-6-2012 01:10 PM
e vừa nghe xong ss ơi! đúng là hay kinh thật! giọng hát nuột thật, nhấn nhá đúng điệu nghệ hơn. Với e nghĩ bài mình sáng tác hát cũng tràn cảm xúc hơn. Em thấy có   Đăng lúc 2-6-2012 01:09 PM
^^ e đã edit, ss gạch cái note của ss đi nhé!;)) cuối tuần vui ss nhé!:xx  Đăng lúc 2-6-2012 12:51 PM
Ra vậy, vì mình k hiểu nghĩa câu đó nên hoei thắc mắc vậy thôi ^^  Đăng lúc 1-6-2012 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-6-2012 01:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ sub của nhà Kim đại nhân nào.

Hôm nọ vì sập bẫy của đại nhân nên đã mần Raw tren Utube rồi, dù chữ bẻ đôi cũng ko hiểu. Nhưng mà công nhân Kim đại nhân nhà mình hát ko quá hay, nhưng được cái rất duyên. Hát ko màu mè, nhưng thu hút.

Mà cái đoạn đại nhân bảo hát cho bạn gái qua điện thoai ấy, ai nghe thế chắc đổ ầm ầm luôn. Mà nhân vụ nói chuyện bạn gái, nghe đại nhân nói thể trên show, chả lẽ đại nhân có bạn gái rồi à, thế này thì Bong-Na shipper làm thế nào đây.

À, mà còn bài sexy back nữa chứ, hot quá thể luôn. Đại nhân nhà này chả biết nhảy, mà sao cái bài sexy back ấy, nhún nhảy, xoay xoay có tí mà chắc khối fangirl xịt máu mũi nhỉ.

Cuối cùng, bản sub này của subteam này quá đẹp luôn. Sẽ ung hộ subteam với bất kỳ show nào của đại nhân. Xie xie subteam  

Bình luận

SIW
M xem Mr Idol rồi, nhưng đại nhân nhảy ko siêu lắm, nên coi như ko biết nhảy ^^  Đăng lúc 3-6-2012 03:35 PM
Bôg biết nhảy mà b, xem fim Mr Idol thì bít  Đăng lúc 3-6-2012 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-6-2012 07:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra Hyun Woo của band The Nut.

Các bạn nên down Yoon Do Hyun's love letter với tập guest là The Nut về xem, hồi đấy anh ấy còn chưa nổi tiếng nên chắc các bạn không biết.

Có thể cái tên The Nut nghe xa lạ, nhưng có những bài hát của band The Nut các bạn nghe sẽ thấy quen quen. Đó cũng là một rock band khá hay :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-6-2012 22:09:42 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep 13 QIHM, xem shows này trong lúc hóng ep mới thui.
CŨng bik mình nhảm nhưng mún ủng hộ ảnh thật nhìu hơn nữa
BD đại nhơn, my ideal type.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-6-2012 16:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Màn lướt ngón rất nghề của Bông đại nhân và  Sexy back

Giật, nhảy, I'm bringing sexy back

mềnh đang giật theo đây,

Get your sexy on

vâng đoạn cuối bài thì đại nhân cũng bỏ mic để nhảy theo cái điệu đến là....... ngàn chấm

Điệu giật của bạn bông rất là có nghề nhá, giật và vuốt cằm, đưa mắt * gào*

Nói thật là bạn Bông cũng k giỏi khoản nhày nhót, hay là bạn ấy quá cao mà em thấy hai hước quá đi mất k biết là nên cười hay khóc đây

Bạn Bông đi show mà mặc giản dị quá, sờ tai phải thét ra lửa, xì ra khói chớ, đằng này lại ngoan như học sinh cấp ba. mình lại tưởng mình nhìn nhầm.( ngoài lề, lại nhớ đến bạn Ngố ^^)

" Em đã nghĩ sẽ trả lời pv ntn " Bông đại nhân đã có ước mơ lên sân khấu, tuy nhiên theo ý kiến cá nhân, Bông đại nhân nên đóng phim và k nên lập lại Sexy back một lần nữa.

Có một đề nghị nho nhỏ là đại nhân hãy viết một bài hát và tặng em đê

Bài hát của đại nhân nhẹ nhàng, đơn giản, câu từ như lời tâm sự

Diễn xuất là một nghề để kiếm sống, nói xong câu này mà chẳng ai cười cùng đại nhân là sao, mn lại im phăng phắc theo kiểu, chẳng có gì buồn cười cả

ps: sao ngắn thế nhỉ, em chưa kịp xem đại nhân bị bắt bẻ thế nào mà ^^

Em thích séc xi back của đại nhân

Bình luận

^^, sao hội trưởng hiểu em thế ^^ =)))  Đăng lúc 4-6-2012 04:28 PM
Vợi là đã xem xong rồi đấy. Đang xem lại đúng hem :P?  Đăng lúc 4-6-2012 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-6-2012 12:49:55 | Chỉ xem của tác giả
com mèn trước cái đã ! Coi sau !
Aigoo..cứ nhìn thấy Đại nhân là ...bùn ngủ !!{:411:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách