Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ji Hyun Woo's Thread] Yoo Hee Yeol's Sketchbook 134 - Ji Hyun Woo's Cut (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
BấnLoạnJHW Tài khoản bị xóa
31#
Đăng lúc 26-6-2012 03:00:33 | Chỉ xem của tác giả
Đại nhân quá đỉnh. thu phục đc mình làm fan gơ ). Mềnh cũng bồ kết YooChun nhưng ko điêng loạn như khi gặp Kim Đại Nhân.
Công nhận đại nhân hát không hẳn là hay nhưng càng nghe lại càng nghiền {:433:}
Màn hát tặng bạn gái qua điện thoại xem xong ngất lên ngất xuống.....Woo ơi sao anh men quá vậy {:430:}{:430:}
Mà show này hồi tháng 3 vậy bạn gái của đại nhân là ai vậy nhỉ.
Xem Raw, rồi engsub mãi hôm nay mò mẫm vào nhà kites mới thấy vsub *chấm nước mắt*
Down về cất trong kho bảo bối rùi...{:398:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-7-2012 19:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước coi trên Jonnie.com, có dịch chay cái Enews về anh Hyun Woo nhà ta. hồi trước ảnh tham gia 1 cái show nào đó, đã từng thổ lộ là anh thích mấy chị hơn 5,6 tuổi, cảm giác cho anh tự tin. Có lẽ chắc anh thích những người hơn tuổi rồi, nên là đến lượt chị Na nhà mình hơn anh 2 tuổi cũng không có gì đáng bàn cãi.
Cơ mà chị Na thì nhí nhảnh (mặc dù hơn tuổi), ảnh thì chững chạc. Oa, sweet couple!!! Thích quá đi
Nghe nói, fan của WooNa couple dễ thương lắm, không có nói 2 anh chị ở đâu đâu, có chụp tấm ảnh thì sau khi post lên cũng xóa đi, mà có gặp 2 anh chị thì cũng chỉ nói là gặp, chứ không nói cụ thể ngay lúc đó, để anh chị có thời gian riêng mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-7-2012 21:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật với cả nhà,em biết diễn đàn này 2 year ago gòi,nhưng em chỉ vô đọc còm men roài em cười và em out,chưa bao giờ em có ý định reg nick,nhưng ngày hum ni,sau khi coi 3 part của anh JHW em quyết định làm một việc rất nguy hiểm,reg nick và lăn vào còm men với mọi người.Tình hình là em tự kỷ gần điên ràu,coi xong bộ phim QIHM là em bấn vô cùng cả tuần nay tối nào em cũng phải coi vài tập nhe răng cười với tình yêu JHW xong em mới an giấc đc.Và tối nay,coi xong 3 cái clip này thì em điên lun{:265:}{:262:} JHW ah,cái sec xy bách của anh....làm em phun máu roài....................
iu iu iu....
hì Chào cả nhà!cho em gia nhập hội nhá!

Bình luận

Bên khu Kmusic còn có mấy cái MV của Ji Hyun Woo đó ^^.  Đăng lúc 18-7-2012 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách