Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2013] ShinHwa Broadcast Season 2 E010 completed By 6Men Subbing Team

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 3-9-2013 21:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Hiu hiu, sau khi xem xong RM đã trót "fall in love" với các chú già, và phải hóng hớt ngay sang bên này để được ngắm các chú thêm nhiều, nhiều nữa =))
Công nhận các chú đỉnh thật đấy, idol huyền thoại có khác, đi show cuốn hút cực kì luôn, show nấu ăn nhạt nhẽo thế cũng được các chú làm cho há hốc mồm xem và giờ treo mỏ chờ chap mới.
Xem show này là học được mấy món Hàn mới đây, công nhận đồ Hàn nhiều gia vị hơn mình, thỉnh thoảng áp dụng cũng ngon ngon. Show này lại nhiều đồ ăn gia đình nữa :3
Càng xem càng bấn loạn, chú nào cũng yêu hết vậy :((. Ep mới ơi ~~~
P/s: có ai biết show nào của các chú có vietsub nữa không vậy? Đang trong cơn bấn loạn tột độ, cần được ngắm các chú đi show tiếp >.<

Bình luận

nếu bạn muốn xem Shinbang từ đầu có thể pm mình nhé, mình sẽ dẫn link cho bạn ^^ hay lắm lắm đó *câu dẫn* :))  Đăng lúc 6-9-2013 12:57 AM
bạn xem shinhwa broadcast season 1 đi, buồn cười kinh khủng, bên mzone có làm đấy  Đăng lúc 4-9-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 3-9-2013 22:40:50 | Chỉ xem của tác giả
ô mô na
cuối cùng thì subteam cũng tung hàng, mềnh tung hoa zậy {:290:}
từ cái ep 1 mong ngóng cuối cùng thì tết độc lập lại có quà
vừa xem các chú đấu với RM sướng quá
lần đầu tiên không cổ vũ cho RM
các chú nhà mềnh đỉnh đỉnh đỉnh
Shinhwa fighting - Subteam fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 4-9-2013 08:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Yeah... !!! thấy ep2 thì hạnh phúc trào dâng
những dòng viếtxin cảm ơn subteam đã cho chúng tớ ngắm các chú :P
hóng ...hóng các ep tới <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 4-9-2013 16:24:55 | Chỉ xem của tác giả
SHINBANG EP 52

cre: jTBC

Bình luận

lội một vòng thấy toàn xì pam á, khu này vắng vẻ quá nên thêm vài bức hình cho sinh động:)  Đăng lúc 4-9-2013 05:14 PM
iêu nàng quá đi <333333 chăm chỉ nhứt nhà lun á ^^ :******  Đăng lúc 4-9-2013 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 4-9-2013 16:32:42 | Chỉ xem của tác giả
SHINBANG EP 52

cre: jTBC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 5-9-2013 08:39:39 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có ep 2 *tung bông, tung hoa, tung đủ thứ* {:398:}
xem cái ep 1, cười muốn vỡ bụng :v mẹ Mir xì tin dã man chị em Mir cũng đáng yêu nữa, moi hết tật xấu của mẹ tập 1 mình xem đi xem lại đến mấy lần mà vẫn cười :v
tiếc là ko có chú DW, mong là tập này có đủ cả 6 người <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 5-9-2013 09:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Hóng thớt này thế cơ mà nhiều thear quá nên tiến độ bên này chậm. Thế là cứ tà tà ngồi đợi, thi thoảng được quăng quả bom thế là sướng
Mấy anh phát huy khả năng từ phiên bản 1 sang phiên bản 2 thấy vẫn đầy đủ sự cuốn hút. Đúng là các idol đời đầu có khác. Vẫn bất con nhà tử trong lòng fan.
ST hwating...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 5-9-2013 18:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước mặc dù ko phải là fan của mấy chú già nhưng nhờ xem show này mà kết mấy chú quá chừng luôn. Mình đã coi phim chim lửa nên thích Eric oppa bây giờ thì thích hết mấy chú lun. Coi tập 1 thì hóng quá chừng mới thấy tập 2 mà sau khi coi Running man có mấy chú nữa chứ coi đã mắt quá. Thanks Subteam nhìu nhìu nha ngóng chờ tập mới đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 6-9-2013 00:54:59 | Chỉ xem của tác giả
nhà quăng bom chậm mà nổ to :)) cứ bấm bụng đợi HD mới down về nhg nôn quá đợi ko nổi đành vác về luôn ngắm mấy chú ^^ mà SD nhg vẫn khá rõ  ♥

ep này hay, các chú lúc nào cx đáng iêu r nhg bà mẹ cx hài, còn dạy dỗ nấu ăn tỉ mỉ, lợi khán giả như mình ngồi xem cx học lỏm đc mấy món xD~ kể ra mình rất thích xem mấy ep Hương vị của mẹ, xem thấy rất nhẹ nhàng ấm áp :3 Lớp học chuyên gia thì rõ hài cơ mà hại tim quá, xem cứ sợ mấy chú ko theo nổi vì toàn bài khó ơi là khó. Nhg Shinhwa cái gì mà chả làm đc :"> :">

ST đợt này chuẩn quá, so vs ep 1 thì sub ít lỗi chính tả hơn nhiều (gần như ko có >w<) và caption cx ko bị sót sub tiếng anh ^^ Dịch thoáng mà chuẩn nhé, đầy đủ nữa, mình xem cười ngoác đến tận mag tai :))
Túm quần lại là cảm ơn ST rất nhiều *tung bông \m/* mong ST ra tiếp nhg ep chất lượng cho mn mê các chú hơn và hơn nữa xDD

p/s: như mn cx biết, việc tìm đầy đủ vietsub của các ep shinbang từ trước là hơi khó, vì mỗi nơi làm 1 ít. nếu ai muốn xem các season trc *đảm bảo là hài té ghế nhé~* thì PM mình, mình có thể chỉ link down cho mn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 6-9-2013 17:36:12 | Chỉ xem của tác giả
xem running man xong bấn mấy anh quá {:295:}
trở thành fan của shinwa luôn {:311:}
show này cũng hài quá cơ
rất ấn tượng
con zai mà cũng biết nấu ăn
{:440:}
mà cũng cảm ơn subteam nhiều nhé :

Bình luận

đây là một số tập Mzone làm,của ss 1, còn lại chịu khó hỏi bác gg bạn nhé:) vui lắm  Đăng lúc 13-9-2013 01:07 AM
http://kites.vn/thread/-m-zone-shinhwa-broadcast-ep-24-kenh-lich-su-sd-hd-completed--344980-1-1.html  Đăng lúc 13-9-2013 01:06 AM
coi lun season 1 đi nha bạn, bảo đảm còn té ghế hơn nữa cơ hehe  Đăng lúc 11-9-2013 12:33 PM
coi lun season 1 đi nha bạn, bảo đảm còn té ghế hơn nữa cơ hehe  Đăng lúc 11-9-2013 12:33 PM
Bạn tìm xem từ mùa 1 luôn ấy:x bao vui:x  Đăng lúc 6-9-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách