Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
1191#
Đăng lúc 17-10-2013 16:04:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá, dạo này Kites ra tập mới có vẻ đều đặn hơn {:155:}
Hồi trước cứ tưởng là Kites không làm show này nữa chứ, buồn quá chừng {:140:} Mọi người nói trên KBS có chiếu nhưng mà mình không biết lịch chiếu nên không theo dõi được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1192#
Đăng lúc 17-10-2013 23:45:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn kites.vn đã dịch 1 show vui như thế này. Xem chương trình xả stress hữu hiệu thật, cười suốt haha.
Thành viên nào cũng vui cả, mọi ng yêu thương nhau như anh em 1 nhà ý. Cảnh anh cả xoa đầu, ôm JW ngủ thật là dễ thương, như anh em ruột thịt ý. Xem show mà thấy yêu đời lạ.
À, cho mình hỏi là Season ở đâu vậy mọi người?Mình tìm không thấy link.

Bình luận

còn đằng sau nữa mà bạn , nhìn kỹ lại giùm mình còn mấy tập trước nữa mà  Đăng lúc 7-11-2013 03:10 PM
SS 2 bạn biết vào đâu xem không? page mình up chậm quá mới có 26t à.  Đăng lúc 5-11-2013 08:57 PM
vào tv.zing.vn mà coi bạn ơi có nhìu lắm đấy  Đăng lúc 5-11-2013 08:44 PM
À thấy rồi, SS 1 có ep 190 đến ep 197 thôi à.  Đăng lúc 17-10-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1193#
Đăng lúc 18-10-2013 01:18:24 | Chỉ xem của tác giả
kakak đến hẹn lại lên rồi...

vừa vào froum định xem có ep mới of phim chưa...thấy poster 1D2N là nhào vô liền...thiệt sự mừng quá trời

mình mới xem chương trình này dc 3 4 ep thôi...nhưng thấy hay và rất thật nữa

Mà nghe đâu Jo Woon hình như ko còn quay cho show nay nua đúng ko m.n???

Ep hiện tại mới nhất bên HQ là ep bao nhiu vậy m.n ????

Bình luận

hiện tại bên Hàn ep 70 mấy lận bạn ^^  Đăng lúc 22-10-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1194#
Đăng lúc 19-10-2013 14:23:10 | Chỉ xem của tác giả
show này là show thực tế mình thấy rất mạo hiểm. Hình như đây cũng chính là show tạo dựng tên tuổi của joo won thì phải. Mà xem show thấy a ta toàn ngủ? là sao? haha
thích nhất show này là tae huyn. thím nhà ta đúng là hài. vui vẻ hoà đồng :D

Bình luận

thank những đóng góp của bạn. Mình nghĩ thế vì hồi jw tham gia show này m mới biết thêm về con người của jw. jw đóng phim rất tuyệt nhưng m thích jw đi show nữa^^   Đăng lúc 21-10-2013 01:22 AM
ko hẳn show này mới tạo dựng tên tuổi của Joo Won đâu, JW khẳng định tên tuổi qua các bộ fim và từng vai diễn của JW đó, nổi nhất là bộ MNCD đó, mới là GD   Đăng lúc 20-10-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1195#
 Tác giả| Đăng lúc 20-10-2013 11:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Đề nghị các bạn viết bài đúng luật của forum. Nhất là không được sao chép bài viết của người khác (vi phạm này sẽ bị ban thẳng nick), và không được cap lại hình từ show quá nhiều + viết bài liên tiếp mà nội dung chỉ toàn hình mà không có gì mới.

Các báo cáo vi phạm tốt sẽ được thưởng điểm. Nếu vi phạm còn quá nhiều thread này sẽ bị khóa.

Mod
Kazehime
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1196#
Đăng lúc 20-10-2013 15:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận xem phần ăn thịt bò nướng Joo Won đáng iu quá đi, đúng là các anh biết chiêu dỗ em út, coi khúc đó lại 3 lần lun, mà lần nào cũng không nhịn nỗi cười, được thấy lại hình ảnh của SO cute trong GD, không ngờ anh Sung Si Kyung lại vui tính đến vậy, càng lúc càng thích 1N2D rồi đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1197#
Đăng lúc 20-10-2013 18:47:20 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, xem tập này tớ đau bụng cười các bạn ơi. Lần trước chết cười với quả chuông chiêng thì lần này ho sặc sụa với quả gáo rồi Anh cả SW đúng là cháy hết mình với màn này. Cơ mà nghĩ tội cho anh ý với 3 quả đập mới vỡ gáo . Đau thôi rồi luôn...
JW ăn thịt bò nhìn hả hê kinh khủng, đoạn này tớ nghĩ bà con nào đang đói bụng đừng nên xem, he he.
Công nhận lần này mấy anh đã phối hợp cực ăn ý để hưởng giấc ngủ ấm áp rồi. Đoạn gọi đt nhìn JW tội ghê, không ngờ từ dễ nghe nhất lại xuất hiện ngay đầu. Nhưng như thế càng làm cho cuộc chơi thêm hồi hộp gay cấn.
1N2D cố lên, ST cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1198#
Đăng lúc 21-10-2013 10:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, Joo Won trong show đáng yêu cực luôn, thấy các anh chơi đập đầu vào chiêng trông mà tội quá, hành xác mọi người. Chị Kim Nam Joo nghe giọng dễ thương, ngọt ngào ghê luôn. Bạn Joo Won không ngờ thể hiện sự dỗi quá sức đáng yêu như thế, yêu yêu ghê luôn.

subteam cố lên nghen ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1199#
Đăng lúc 21-10-2013 12:42:34 | Chỉ xem của tác giả

Ấu yề, đã có ep mới, so với ep trước nhanh hơn thì phải. Hơi bị mong chờ ep mới này. Các anh nhà mình menly quá lên coi lúc nào cũng tự kỷ và cười sặc sụa. Mặc dù raw chạy trước lâu rồi nhưng vẫn ngồi hóng cái này thôi :D.
ST hawing nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1200#
Đăng lúc 21-10-2013 13:02:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình mê show này rồi. Giới thiệu lôi kéo mí đứa bạn xem. Thấy mấy anh dễ thương và nhiệt tình quá. Không giống như những diễn viên, ca sĩ. Họ rất đời thường và gần gũi với khán giả. Thắc mắc sao chương trình đưa ra những trò chơi hành xác vậy mà mí anh k kêu ca gì cả thực hiện tất.
Cho mình hỏi tập revised là gì mọi người?

Bình luận

Thanks bạn :3  Đăng lúc 22-10-2013 11:27 AM
revised là link đc fix lại khi file up trước đó có lỗi thôi bạn, bạn nên down revised để xem sub hoàn thiện hơn ^^  Đăng lúc 22-10-2013 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách