Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
1201#
Đăng lúc 22-10-2013 09:11:52 | Chỉ xem của tác giả

hàng càng hiếm thì càng hot mừ, coi Eng đã hài lắm rồi, giờ coi sub hài ác nữa, thêm khoảng HD tha hồ soi bạn Won và moment của 7 người ^^ tuần nào cũng đu Eng ep mới vs raw, coi những ep này lại nhớ a cả Seung Woo ốm yếu, hiền lành của 1n2d :( 7 người tung hứng ăn ý vs nhau quá chời, vs lại những ep khoảng đầu chất lượng phết, càng về sau nd ko còn hấp dẫn nên rết cứ giảm :( Mong là 1n2d sớm quay lại như bn đầu, iu 7 a e cực kì <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1202#
Đăng lúc 22-10-2013 23:08:37 | Chỉ xem của tác giả
(2 days 1 night) Joo Won công khai hình bằng lái xe giống Kang Dong Won đến kinh ngạc

Bức hình này đã được công khai trong tập ‘Happy Sunday-2days 1 night ‘được quay ở đảo Jeju
của đài KBS 2TV ngày 20 vừa rồi.

Trong tập này, các thành viên thông qua game Hallabong và game xếp hạt quýt rồi lấy núi Halla làm chuẩn chia làm các đội núi Halla, đội phía đông, đội phía tây. Sung Si Kyung, Yoo Hae Jin là đội núi Halla, Lee Soo Geun, Joo Won là đội phía đông, Uhm Tae Woong, Cha Tae Hyun, Kim Jong Min thuộc đội phía tây.

Sau đó, các thành viên ra sân bay Kim Po để lên máy bay đi Jeju, họ đã trình chứng minh nhân dân của mình ra. Uhm Tae Woong nhìn ảnh chứng minh của mình và tỏ ra bất mãn rằng “chú chụp hình chụp kỳ quá”

Sau Uhm Tae Woong, Joo Won đưa hình chứng minh của mình ra. Joo Won đặt bằng lái xe của mình xuống và Joo Won ở trong ảnh trông rất giống Kang Dong Won. Lúc này Uhm Tae Woong và Cha Tae Hyun đều tỏ ra  ghen tỵ “Kang Dong Won đây mà ”.

sr: http://xportsnews.hankyun ... entry_id=380383
tr: [email protected]

TAXI RA THỚT ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1203#
Đăng lúc 22-10-2013 23:26:02 | Chỉ xem của tác giả
đã coi xong và cười vật vã, đau bụng và đau hàm ^^ ko uổng công chờ đợi hàng hiếm và quí mừ tks subteam nhiều nhiều, mong chờ cái ep sau hài ác nữa ^^

thịt bò HQ: sức hấp dẫn ko thể từ chối được, khiến các chú già phải hi sinh đến tả tơi tội nghiệp nào là chiêng, bóng nước, coca, gáo dừa =]]] mọi thứ đều tập trung vô cái đầu mà oanh tạc, nhìn chú SW đã yếu mà cố gắng hết sức mình để trả lời, uống coca ợ hơi rõ to làm mất lượt, gáo dừa gõ mấy chục lần vẫn ko xi nhê, đau điếng muôn nứt sọ, rồi bóng nước ướt nhem tội gì đâu, tội thì tội nhưng còn đang bận cười ha hả lên xuống =]]] tưởng JM tốt bụng, ai ngờ thí anh cả ra 2 lần, mà toàn hết mình rồi thua trắng lát gọi điện nghe giọng ngọt như mía của cô chắc vui ghê lắm

chú Cha cũng ko khá khẩm hơn, cũng gặp gáo dừa, bóng nước rồi thêm oẳn tù tì thua phải ăn cơm mù tạt, nhìn chú phả hơi vào mặt Won cũng đủ hiểu kinh khủng cỡ nào, tội các chú bị hành cơ mừ thế mới zui JM vs chú đúng là xui quá trời xui, khẹt ra lửa chứ chẳng chơi chết cười đoạn a e JM - JW giữ tự trọng ko ăn, trong khi ánh mắt thèm muốn ko rời miếng thịt, đấu tranh rồi cũng bị khuất phục, haha. Gì mà tự mua ăn, gì mà e sẽ ko ăn đồ thừa, cuối cùng cũng đầu hàng vì bụng đói và vì thịt ở trước mắt ko ai cấm cản =]]] ko biết bạn Won có về ăn thịt thiệt ko, có ăn chắc cũng ăn hơi bị nhìu, cái mặt dỗi cưng quớ điiiiiiiiiiii

chú Uhm thì hố cả mấy lần vì ngây thơ, mặt thua sao mà cư tê ^^ ăn thịt bò ngon lành, còn ngó ngó cậu e đang dỗi ^^ nhưng cái số đen vẫn hoàn đen, là người về trễ nhất, làm nhìu nhất, chú Uhm tham gia show xong có hi vọng về làm nông được, ra dáng nông dân, còn định kết hôn với táo nữa - cp hoàn hảo mấy a e bụng đói cồn cào ngồi nhai tảo rán rệu rạo, mặt mếu máo

chú SG vs SK song kiếm hợp bích 1 cái DJ đêm thật ngàn chấm..thêm màn của chú JM nữa thì có rết show DJ tối hôm đó có mà giảm mạnh =]]] đoạn chơi trò chơi: thích PD cho chơi những trò tập thể thế này, phát huy được tinh thần đồng đội vs độ hợp rơ của các anh e, nhớ lại bộ râu bá đạo của mấy chú hên là qua trót lọt được vòng cuối để đi ngủ, ko thì người chơi lẫn staff đều mỏi mòn :)

hóng-ing những ep sau, yêu 7 anh e này quớ đi :XXXXXXXXXXXXXXXX iu cả subteam

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Kazehime + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1204#
Đăng lúc 23-10-2013 07:48:25 | Chỉ xem của tác giả
bác Cha quậy quá trời... mà mắc mỗi tội số quá đen {:398:} {:436:}
nhiều lúc thấy tội cho SK quá nhưng dạo này hình như SJ vs JW thân nhau hơn hì phải {:444:}
Nhưng mình vẫn hy vọng là 2d1n quay lại như ban đầu í... mấy tập sau này cũng vui nhưng có vẻ hơi nhạt thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1205#
Đăng lúc 23-10-2013 22:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Trông mong subteam làm show này rất nhiều ^^
Thanks subteam hy vọng rằng các bạn sẽ làm SS2 hơn nữa, mong chờ những tiếng cười mới, những câu chuyện mới.
Lần nào coi cũng cười muốn bể bụng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1206#
Đăng lúc 23-10-2013 22:26:05 | Chỉ xem của tác giả
1 ngày làm Vua của Sung Si Kyung nha, vua gì hài vãi luôn, mặc đồ mấy lớp nóng chịu không nổi chơi trào " gian " với Đạo Diễn luôn , hahahahah. Mà phải nhớ đến cả 100 món ăn chia đều giống nhau mới ghê, dã man nhất là ăn cơm với mà tạt, trời ơi, 1 phát thấu tới nóc luôn thiệt là chịu hổng nổi

Bình luận

hành xác nhất màn đó ý.  Đăng lúc 25-10-2013 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1207#
Đăng lúc 24-10-2013 17:27:57 | Chỉ xem của tác giả
coi 2D1N khoái nhứt là màn chơi bokbulbok buổi tối
lúc nào coi cũng cười bể bụng, chịu hok thấu mà =))
mấy trái bong bóng này bao tiền mà tốt thế ko biết, đập mãi ko vỡ gì cả, cuối cùng chú Cha phải giựt cái cài tóc của Jong Min mới làm bể đc bóng
còn đập cồng vào đầu thì thôi rồi lun =)) =))

Bình luận

đừng copy bài của ng khác như vậy chứ bạn, thế cũng là spam đấy!  Đăng lúc 28-10-2013 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1208#
Đăng lúc 25-10-2013 11:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình này cũng toàn các quý ông lịch lãm nhỉ, toàn người nổi tiếng.
Mình chưa xem ss1 cơ mà thấy bạn bè bảo hay lắm mà chưa có dịp down về xem.
Hôm nào phải xem phát, có anh joo won mình thích không chịu được :)

Bình luận

edit 3 dòng liên quan nội dung 2d1n bạn nhé, như vầy là spam sẽ bị xóa bài và trừ tiền đấy. Cảm ơn bạn.  Đăng lúc 26-10-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1209#
Đăng lúc 26-10-2013 13:23:53 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhèo nhèo nhèo lắm lắm luôn ạ *khóc thành sông* {:285:}
tuần nào cũng hóng từng tập trên KBS cũng may có engsub thật là quá tốtgiờ đã có ST làm nên hạnh phúc biết bao,ngóng chờ xem lại từng tập 1 {:290}
đã theo dõi từ hồi SS1 đến naylúc chú Seung Woo k còn quay chương trình nữa e đã buồn lắm,chú luôn cưng nựng và chăm sóc cho Joo Wonchắc lúc chú rời chương trình bé đã buồn lắm ấynhưng mọi người vẫn luôn đoàn kết và vui vẻ quay phim hết sức mình để cống hiến cho khán giảthật ngưỡng mộ tình cảm của cả 7 người của chương trình
cũng nhờ chương trình mà càng ngày càng yêu thích Joo Won hơn {:290:} ngày trc mới xem em còn ship Tae-Won (Uhm Tae Woong vs Joo Won ý {:149:}) còn giờ thì ship Si-Won (Sung Si Kyung và Joo Won) ạ )
nhưng đáng tiếc Joo Won phải rời chương trình để hoạt động riêng và tuần này sẽ là tập cuối có JWmặc dù buồn vì k đc gặp bạn ấy trog chương trình nữa nhưng e vẫn sẽ ủng hộ nhiệt tình {:290:}

và e muốn hỏi 1 câu là liệu ST có thể làm sub tập cuối cùng có Joo Won trước đc k ạ?

một lần nữa e cảm ơn Sub team nhiều nhiều nhiều {:290:}

Bình luận

Không bôi đậm toàn bài  Đăng lúc 2-11-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1210#
Đăng lúc 26-10-2013 19:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Won cũng như chú SW đã rời đi trong ngày nắng thật đẹp ^^

Kết thúc này là một khởi đầu mới cho tất cả :X

made by me

Bình luận

ep 55, ep chú SW đi ấy :(((( khúc trên xe hơi đi đến địa điểm cuối cùng :)  Đăng lúc 24-11-2013 08:21 PM
Jongmin nói câu này trong ep mấy vậy bạn ?  Đăng lúc 24-11-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách