Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
1221#
Đăng lúc 11-11-2013 23:46:15 | Chỉ xem của tác giả
divinewind gửi lúc 10-11-2013 22:06
Suốt 3 hôm kể từ bài báo đầu tiên đưa tin, ngày nào cũng check từng chút một, phía ...

buồn quá các bạn ạ. lâu lắm không vào đọc new. vừa thấy một trang nước ngoài đưa tin 3 thành viên rời đi và chuẩn bị cho ss3 không thấy nhắc gì tới chú Soo Geun mới giật mình vào xem có chuyện gì sảy ra. thấy tin chú Soo Geun rời đi rồi. xong rồi có tin chú đánh bạc đang bị điều tra nữa. thương chú quá. chú là người gắn bó với show lâu nhất mà giờ phải rời đi...bất giác rơi nước mắt...mong chú sớm vượt qua được khó khăn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1222#
Đăng lúc 13-11-2013 14:50:31 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi, thỉnh thoảng mình thấy trong chương trình có bài hát tên là Life is just a bowl of cherry
Mình search trên mạng thì thấy có nhiều bản thu lắm
nhưng không có bản nào nghe nhộn nhộn hay hay như của show này
có ai biết bài đó ở đâu không ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1223#
Đăng lúc 17-11-2013 19:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là SS2 của 2N1Đ đã sắp đến tập cuối rồi!!!
Chương trình sẽ có một sự khởi đầu nữa với SS3 nhưng SS3 vẫn chưa xác định dàn cast
Không biết tiếp theo sẽ như thế nào nhưng biết đâu được Kang Ho Dong sẽ trở lại với 2N1Đ!!
Chúc chương trình sẽ thành công với SS3!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1224#
Đăng lúc 20-11-2013 14:47:20 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới theo dõi lại 2d1n ss2, cho mình hỏi ss2 bên kor đã chạy đến ep nào rồi ạ?

btw, rất bùn trc tin joowon ra đi, giống như lee seungi, joowon đem lại luồng k khí tươi trẻ cute cho show, mà bây h lại đi thì rất bùn, chả còn mĩ nam trẻ trung để ngắm nữa T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1225#
Đăng lúc 22-11-2013 21:41:53 | Chỉ xem của tác giả
,hay quá , mình đang chờ link thì bỗng dưng nonelse đã up lên
cảm ơn nhiều nhé
:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1226#
Đăng lúc 23-11-2013 22:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Part "không nhớ là part mấy nữa": Thiên thần SK ... "gãy cánh"

Hoàng tử ballad đến 1N2D với mục đích mang lại sự ấm áp cho người xem (ep 1 ss 2, cậu ấy nói rằng 1N2D ấm áp như chương trình radio) Một mục đích thật cao thượng, thánh thiện của một thiên thần "còn xanh và non" chưa hiểu biết nhiều về chương trình thực tế. Trong chuyến đi thứ 2, đứng co ro trong chiếc áo khoác mỏng giữa ngày đầu xuân lạnh giá, không biết cậu ấy có còn thấy 1N2D "ấm áp" nữa không?

Trong 7 anh em, có lẽ SK là bị 1N2D tra tấn nhiều nhất (về mặt tinh thần).  Đầu tiên là bị thay đổi "môi trường làm việc". Từ sân khấu, studio bước ra ngoài trời lên rừng xuống biển, không bị "ngất" vì shock nhiệt đã là may lắm rồi. Chính vì vậy SK là người chậm thích nghi nhất với vương quốc 1N2D.  Chỉ sau vài chuyến đi, các thành viên mới khác đã biết chấp nhận sự bất công, vô lý tồn tại ở vùng đất này, chỉ riêng người khổng lồ Sk là không chấp nhận, lúc nào cũng cãi lý đòi công bằng với tổ sx (vì thế mới được mang biệt danh "luật sư Sung"). Thứ hai là bị hạ bệ ê chề. Từ một hoàng tử ballad với giọng ca ấm áp luôn hát những bài hát nhẹ nhàng tình cảm giờ đây phải học cách "GÀO" câu "1 đêm 2 ngày" sao cho cá tính nhất. Từ một người nổi tiếng tốt nghiệp một trường đại học danh giá, luôn tự hào về kiến thức sâu rộng giờ đây phải mang trên mình biệt danh "Sung ngốc nghếch". Hơn thế lại còn bị đánh bại trong cuộc đấu trí với 2 anh em "Dốt và Đại dốt" là JW và JM - đúng là không có thất bại nào ê chề hơn thất bại này. Thứ ba là bị "lột trần" một cách tàn bạo (từ lột trần hoàn toàn theo nghĩa đen) Suy nghĩ "Ca sĩ ballad không thể để lộ thân hình" đã bị đập vỡ hoàn toàn khi camera được đưa vào nhà tắm. Ngoài ra 1N2D cũng đã "lột trần" hình ảnh hoàng tử của cậu, để lỗ một người khổng lồ tham ăn...

Một thiên thần gãy cánh rơi vào vùng đất 1N2D trải nghiệm cuộc sống "hoang dại", thời gian qua đi, tính thiên thần của SK bị ngoại cảnh bào mòn, chẳng nhỏ nhẹ, lịch sự như xưa nữa giờ cậu ấy cũng đã có những lời nói, hành động rất "phũ". JM nằm ngủ khi Sk đứng nấu ăn gần đó, SK đã "vô tình" đạp cho người bạn của mình một cái rồi nói "Xin lỗi" với vẻ mặt chẳng hề biết lỗi tẹo nào. Hay lúc có bạn sinh viên vòi vĩnh đòi SK hát ru, cậu ấy quay sang nạt thẳng thừng "Ngủ đê". Ngay cả khi Apink đòi nghe  hát, SK cũng phũ phàng đáp "Anh là bố mấy đứa chắc"...

Gần 2 năm ở 1N2D, thực sự SK đã "biến chất" rất nhiều. Có lẽ là do nhiễm tính xấu của các anh em, cái tốt thì khó học chứ tính xấu thì nhiễm rất nhanh. Dù vậy "Ngàn vàng dễ kiếm, bản tính khó rời" Sâu thẳm trong con người Sk vẫn là một thiên thần ấm áp với giọng hát ngọt ngào. Ân cần chu đáo với người già, nâng niu quan tâm các em nhỏ SK qua 1N2D đã  và sưởi ấm trái tim của mọi người bằng sự chân thành xuất phát từ tận đáy lòng... Và món quà SK nhận được khi cho đi hơi ấm là những cái nắm tay thật chặt, những nụ cười rạng ngời trên môi, những cái vẫy tay lưu luyến... Mục đích của SK khi đến với 1N2D ngay ngày đầu tiên đã thành công rực rỡ. MISSION: COMPLETE!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 ^^ Tạm biệt Sung Dummy!
suzannenguyenvn + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1227#
Đăng lúc 23-11-2013 23:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Mai là tập cuối cùng của 1N2D ss2 rồi, câu chuyện của 7 anh em khép lại ở đây. Buồn? Tiếc nuối? Phải nói là mình rất buồn, rất tiếc nuối. Chương trình thực tế đầu tiên mình xem chính là 1N2D ss2, đi du lịch cùng các thành viên từ buổi đầu tiên bỡ ngỡ, cùng dõi theo sự thay đổi trưởng thành của từng người qua mỗi chuyến đi, cùng vui với những trò đùa khó đõ, cùng buồn với những lời chia tay. 1 năm 8 tháng, chặng đường của ss2 không dài (nếu so với ss1) những cũng không hề ngắn. 1 năm 8 tháng chứa đựng biết bao trải nghiệm mới mẻ, bao kỷ niệm khó quên, bao tiếng cười và bao giọt nước mắt... Sẽ còn nhớ ss2 nhiều và sẽ phải xem lại các chuyến du lịch của 7 anh em nhiều. Một niềm an ủi nho nhỏ là dù ss2 đã kết thúc nhưng chặng đường 1n2d ss2 vietsub vẫn còn dài dài lắm, vẫn có thứ để mong đợi mỗi khi tập vietsub mới được ra lò ^^

Mình không nghĩ là mình sẽ nói ra được điều này nhưng... tự nhiên mình thấy rằng... Mình rất cảm ơn subteam vì đã "từ từ" cho ra vietsub các tập của 1n2d, nếu subteam làm nhanh có lẽ giờ đây mình khóc hết nước mắt vì phải chia tay 1n2d ss2 mất. Cứ mỗi lần xem 1 tập vietsub ở kites là mình có cảm giác như xem một tập mới vậy (dù đã xem engsub bao nhiều lần rồi)

Cảm ơn và luôn ủng hộ subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1228#
Đăng lúc 25-11-2013 00:36:47 | Chỉ xem của tác giả
oh, joowon tham gia chương trình thực tế à, thích thế nhỉ
mong joowon sẽ tham gia nhiều chương trình truyền hình thực tế hơn nữa
đáng mong đợi ở hoàng tử ballad sung sikyung nữa, xem ở chương trình có nói nhiều không đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1229#
Đăng lúc 27-11-2013 21:32:55 | Chỉ xem của tác giả
Hị Hị, trong cơn mê, coi lại đại 1 tập running man, trúng tập vợ lẽ Cha là khách mời, sau đó lùng lại tập ổng là khách mời của FO, cuồng điên đảo triple Cha-Jang-Kook. Em nó bị cuồng vợ lẽ Cha lắm lắm lắm luôn rồi mới biết anh già tham gia 2 days 1 night, em nó down về nghiền ngẫm đây ạ. Cha Hee Bin, sa rang hae yo {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 1230#
Đăng lúc 28-11-2013 16:08:16 | Chỉ xem của tác giả
hic ranh ỗi cahr bít làm chi,
tải cái ni dzìa coi cho qua ngày đông, hehe
thank subteam nhìu nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách