Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
1231#
Đăng lúc 28-11-2013 23:25:03 | Chỉ xem của tác giả
Một vài dòng cmt sau khi xem cảnh chia tay trong nước mắt của các thành viên, thực ra mình chỉ muốn xem engsub teaser ss3 thôi nhưng nó bị "dính" với đoạn cuối của ss2 nên "phải xem" cảnh chia tay ấy. Và giờ đây mình đang rất hối hận, rất hối hận vì đã click chuột để xem. Nước mắt cứ chảy dài khi xem lại footages từ những chuyến đi đầu tiên của ss2, từ giây phút mà new members mới bỡ ngỡ khi được tổ sx đến đón, Bird PD, anh cả SW, em út JW... Hình ảnh mọi người cười rạng rỡ, hô to 1N2D đã khiến mình bật khóc. Chính xác là mình đã vừa khóc, vừa cười vì dù đến giây phút cuối cùng, những trò đùa của các thành viên vẫn làm mình cười được. Lời chia tay bao giờ cũng khó... cho cả người ra đi và người ở lại... nhưng khó khăn nhất là cho những người đã quen theo dõi cuộc hành trình của họ.

Mình xem 1n2d ss2 không phải để so sánh nó với ss1, càng không phải để so sánh nó với các chương trình thực tế khác, đơn giản là tận hưởng niềm vui được đi du lịch qua màn ảnh nhỏ với những người bạn đồng hành vui tính, hài hước. ss2 kết thúc nhưng tuần sau lại có một hành trình khác bắt đầu. Mình nghĩ rằng mình sẽ tiếp tục theo dõi họ, những người ở lại và những người mới đến. Và tất nhiên xem ss3 không phải để so sánh với ss2, bởi với mình 1n2d ss2 luôn là số 1, chương trình truyền hình thực tế đầu tiên mình xem từ tập 1 đến tập cuối cùng...

Bình luận

...dù là gì thì 2d1n SS2 vẫn là số 1 trong lòng bạn và cả lòng mình nữa. Cảm ơn bạn. Rất rất thích những bài viết của bạn trong thớt này. ^^  Đăng lúc 2-12-2013 01:21 PM
thần tượng của mình trong thớt 2d1n đây rồi. ^^ Mình cũng đã khóc khi xem tập cuối, cả của JW và cả của các huynh nữa. :( Hy vọng SS3 sẽ thành công...  Đăng lúc 2-12-2013 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1232#
Đăng lúc 9-12-2013 12:30:20 | Chỉ xem của tác giả
1N2D ss3 có vẻ khả quan hơn ss2 nhỉ
Nhìn cái rating là thấy cao hơn ss2 nhiều rồi.
Nhưng thấy ss2 cũng hay mà có bé Shi nhà mình là thích rồi
Chúc ss3 ngày càng thành công nhá... có cơ hội thì Joo Won tham gia ss3 luôn đi

Bình luận

hay hay ko là do cảm nhận của mn thôi, ^^ lúc SS2 mới bắt đầu rate cũng khả quan và cao đó, về sau mới tụt thôi. :) SS3 thực sự cũng rất thú vị, nên xem. :)  Đăng lúc 9-12-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1233#
Đăng lúc 9-12-2013 20:49:16 | Chỉ xem của tác giả
ủa vậy là kites.vn không làm tiếp phần 2 à? sao vậy ta, thấy rất nhiều người thích ss 2 mà, so với ss 3, ss 2 nhiều người quen hơn chứ. Tại sao ra ss3 sub mà không làm ss 2 vậy ad?
tập 26 là ngưng làm luôn rồi, biết bao nhiêu fan hóng sub :(

Bình luận

Hi vọng vậy +_+  Đăng lúc 11-12-2013 10:44 AM
hình như vẫn làm mà bạn. Bên kia nhóm sub khác mà. Từ từ chờ nha. :)  Đăng lúc 9-12-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1234#
Đăng lúc 14-12-2013 18:32:12 | Chỉ xem của tác giả
vẫn còn đang phởn và cực kì thích ss2 lại nghe tin chia tay, thật là bàng hoàng không nói nên lời luôn =((
vốn dĩ mình rất thích các thành viên, không ai kém ai, ai cũng có một vị trí quan trọng, một sự hài hước riêng
vậy mà...
mình xem ss3 ep đầu rồi, nhan sắc là k đọ lại nhé, tuổi tác lại già hơn nhé, nhưng mà không thấy hài hước hơn nhiều và dễ có cảm tình như hồi mình xem ss2. Hầy, thôi thì tiếp tục support các thành viên dưới các hoạt động solo
cũng hy vọng các thành viên mới sẽ sớm đưa 1d2n trở lại thời kì hoàng kim <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1235#
Đăng lúc 14-12-2013 19:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Sung sướng tối thứ 7 là đây.
Về nhà mở lên thấy mừng khủng khiếp. đã xem thử ep 1 ss3 cũng hay nhưng vẫn thích dàn sao của ss2 hơn. Yêu Cha tae Hyun nhất luôn. Điệu cười của của ông ý thì chẳng ai sáng bằng, vô duyên hết cỡ =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1236#
Đăng lúc 15-12-2013 02:07:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi ep 27 coming soon kìa
lần nào vào nhà thấy cái chữ coming soon cũng bị bấn nhẹ :">
đợi bao nhiêu lâu mới thấy subteam làm tiếp
yêu subteam lắm *******************
mong là sáng mai ngủ dậy có thể thấy link down :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1237#
Đăng lúc 21-12-2013 10:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Ô yes, hóng tập tiếp theo nào.
Chào đón SS3 nhưng vẫn chưa quên SS2 đầy manh động và đáng yêu với toàn nụ cười chết ngất
Hi vọng ST cho ra sớm sớm mừng giáng sinh chứ nhỉ, hihi.
ST hwating..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1238#
Đăng lúc 22-12-2013 20:52:23 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng mỗi tập đến phát điên.
mình biết đội ngũ subteam đã rất rất rất vất vả để cho ra 1 tập 2 day 1 night
thật sự cảm ơn đội ngũ sub team mỗi lần thấy chữ coming soon mình sướng rơn
rồi 1 ngày vào xem thử đã có chưa vẫn chưa có ,haiz
rồi 2 ngày vào xem thử đã có chưa vẫn chưa có ,haiz haiz
lại 3 ngày vào xem thử đã có chưa vẫn chưa có ,haiz haiz haiz
rồi cứ thế 4 ngày 5 ngày rồi 1 tuần nữa tháng thậm chí 1 tháng vẫn chưa có haiz haiz haiz..............
mình biết chỉ có 1 số người yêu thích 2 day 1night
còn đa số yêu thích running man dad where are we going mình cũng yêu thích các chương trình ấy cũng ủng hộ các chương trình ấy nhưng với mình 2 day 1 night là chương trình hay nhất nên mình vẫn hóng nó mỗi ngày.
các chương trình kia được nhiều người đại đa số yêu mến nên các tập show ấy
ra nhanh hơn đều đặn hơn mỗi tuần còn 2 day 1night thì lâu lâu mới ra 1 tập với mình thì
không sao cả dội ngũ subteam có làm là mình vui lắm rồi
mình viết nhiều như vậy muốn gửi gắm tới đội ngũ subteam cho thời gian coming soon ngắn ngắn thôi cho mình bớt ngóng
thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1239#
 Tác giả| Đăng lúc 22-12-2013 21:53:04 | Chỉ xem của tác giả
Như các bạn cũng biết, Kites mới nâng cấp hệ thống.

Nên dù đã để biển coming soon, nhưng ep 27 đuọc tung ra khá trễ. Mong các bạn thông cảm cho sự bất tiện này

Thay mặt Subteam, xin chúc các bạn một mùa giáng sinh an lành và tận hưởng những giây phút thoải mái cùng 1n2d ss2 nhé^^

Leader,
Kazehime

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1240#
Đăng lúc 23-12-2013 12:42:22 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã có phần 3 rồi, mình xem cả 3 phần (dù phần 3 mới xem 1 tập) nhưng mình thích phần 2 nhất. Thấy mọi người cố gắng hết mình để làm mọi người vui, cười và tự nhiên nữa.
Anh cả Kim Seung Woo, già rồi mà cố gắng, có những câu nói làm người khác bật cười.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách