Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 23-12-2013 22:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, có ep 27 rồi. ôi vui quá. Vậy là niềm tin được vực dậy. team sẽ làm tiếp các ep. Like like ủng hộ.Cảm ơn các bạn nhiều lắm. Mình biết dịch show này vất vả, vì 7 thành viên nói như điện. tình tiết lại nhanh. Nghe thôi đã choáng huống hồ gì dịch. Mình yêu team dịch nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 23-12-2013 22:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày chờ đợi thì hôm nay đã thấy sub ep 27. Cứ tầm vài tháng mới có 1 thế này thì tuy hơi bấn, nhưng thôi thì có còn hơn không, các bạn không bỏ show là được.
Cảm ơn st đã làm việc vất vả nhé, mình đi ngắm 7 chú đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 24-12-2013 13:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Khà khà, tối GS ngày vô thấy Ep mới đã ra lò. Mấy ngày trông ngóng thật bõ công
Sau bao ngày tháng bác PD Chym vẫn chưa thể nguội danh tiếng nội quan. Và màn hướng dẫn thi cho 2 đội càng thể hiện lòng trung thành của bác với vua Sung của mình . Bác SW nóng hết cả máu . Nhưng cuối cùng vẫn vui vẻ cùng 2 em đi nhặt ớt ăn cơm trắng trọn. Đúng là go to basic
Nhanh thật, đã 6 tháng rồi lại sẽ hết SS2 thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 24-12-2013 17:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam,

Trời ơi, hôm qua ngồi xem mà cười nổ bụng với 7 chú 7 anh.

Từ màn bắt đầu trước khi vào trò chơi, sự tranh đua của 2 MC Uhm và Kim đã thành trò hề cho thiên hạ cười rồi. Chú Cha cười như thể được mùa...nghe giọng cười của chú là bất giác cười theo rồi.

Rồi cả vụ tên đội nữa, thiệt là mất mặt quá đi. Đạo diễn Chym cũng ít có ác lắm, chơi nguyên cái tên đội chơi dở thế kia thì ai còn sức mà quyết chiến nữa. Đã vậy, thiên vị rõ rành rành, nói chuyện mà cứ hướng mặt về phía đội chơi giỏi thế thì hỏi sao chú SW không nổi đóa.

Chú SW già rầu chớ độ hóng và cãi vã không thua ai đâu nhá. Khúc đó cười đau cả bụng với chú SW.

Vô cuộc thì ôi thôi, màn uống trà khổ sâm...bó tay chú JM và chú Uhm. ))))

Đã xem raw và ES rồi mà xem VS lại vẫn bấn như thường, quả không hổ danh 7 chú trong tim mềnh.

Chờ vietusb tập 28!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 26-12-2013 14:42:39 | Chỉ xem của tác giả
các bạn fan của show 2days 1 night ơi, cho mình hỏi chút, mình nhớ có xem trên kbs world có 1 tập các anh thi nhau xem ai khóc nhanh nhất, nhưng không rõ là tập nào, bạn nào biết chỉ cho mình với nhé , nhân tiện có show nào hay đặc biệt giới thiệu cho mình xem luôn nha, tks các bạn nhiều

Bình luận

ok tks bạn nhiều nhé :D  Đăng lúc 27-12-2013 11:28 PM
ep 16 bạn nhé, Jong min cười ra nước mắt luôn ^^  Đăng lúc 27-12-2013 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
Đăng lúc 26-12-2013 20:45:27 | Chỉ xem của tác giả
Thời điểm này lại về cách đây 1 năm . Thời điểm mấy anh em tham dự  KBS Entertainment Awards 2012

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 27-12-2013 01:12:26 | Chỉ xem của tác giả
OMG! sau khi giành dụm để được xem 1 loạt GD thì giờ độ bấn loạn với Won lại trỗi dậy và ngày càng lớn hơn á
vừa mới cầy xong 20 ep GD thì vào thấy có 2N1D ep 27, sướng điên đảo luôn
thấy subteam tung ss3 roài cơ nhưng mà cứ nghĩ đến ss 3 không có Won là lại trạnh lòng xem không nổi, nên quyết định sẽ chỉ theo đuổi ss 2 thoai
hy vọng là subteam sẽ tiếp tục làm đến hết ss2
thanks subteam nhìu nhìu luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 27-12-2013 17:56:25 | Chỉ xem của tác giả
tự dưng thấy cảm ơn st sub chậm như thế này, để còn được gặp mấy chú dài dài, mình coi eng sub thấy chú SW rời khỏi là mình thấy buồn rồi. thấy chú đi tiếc gì đâu á. mà thấy nói gì mà chú có khỏi thời gian khó khăn khi than gia show? tại sao lại thế nhỉ
mà mình mới đọc tin thấy chú SG bị phạt tù sai lầm bị tù thế ở Hàn chắc sự nghiệp của chú cũng bị ảnh hưởng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
Đăng lúc 29-12-2013 17:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới được trận cười sảng khoái như hôm nay .
Là bởi vì vừa xem phần đầu của ep27 . Cũng phải lâu lắm rồi mới được xem lại 1n2d
Ko biết cảm giác khi xem tập cuối của ss2 như thế đây .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 4-1-2014 12:37:45 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng được coi ep 27 của 1n2d rồi yeah
phải nói là coi tập này cười vỡ bụng với màn giới thiệu của chú taewoong và phần thi giữa 2 đội chơi giỏi và chơi dở vừa hài mà cũng vừa gay cấn đến phút cuối cùng lun mới biết ai thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách