Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Không phải hoa, chẳng phải sương" - Câu chuyện tìm kiếm dàn diễn viên

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-6-2012 18:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vào thread Hoa sương đọc news này rồi hôm nay được ss Art mời vào đọc ( lại ) lần nữa tuy thấy hơi nản ( vì new dài quó mờ ) nhưng đọc em vẫn thấy hứng thú Phải công nhận tuy tuổi tác ko còn trẻ nhưng dì Dao viết khỏe thật Cám ơn ss đã vất vả dịch news cho bọn em hóng

Khi tôi viết về họ, tôi thường viết tới mức trái tim mình đau nhói, tôi buộc phải dùng tay mình đặt lên trái tim để bình tĩnh lại, nghỉ ngơi một lát rồi mới tiếp tục viết. Vì thế, tôi nói với hai đứa nhỏ: “Viết phân đoạn của hai con, dì đã viết tới mức trái tim đau nhói, nếu hai con diễn mà không thể khiến khán giả thấy đau đớn thì dì sẽ rất thất vọng!”

Trời ơi !!! Ko bik chuyện tình này đau khổ kinh khủng tới chừng nào mà dì viết tới mức "tim đau nhói, buộc phải dùng tay đặt lên tim để bình tĩnh lại, nghỉ ngơi một lát rồi mới viết típ" Mới đọc sơ quá thoy mà thấy nhói nhói rồi lúc xem chắc fan bọn cháu phải mua thuốc trợ tim với chiện tình "tim nhói" của dì quá

Không ngờ là 2 anh chị Duệ Thạnh cũng phải casting như bao nhiu người khác để dành lấy vai diễn. Vậy mà lâu nay em cứ tưởng lời hứa nối tiếp tiền duyên cho Vĩnh Yến của dì với các fans là đã ngầm định sẵn 2 vai này là đo ni đóng giày cho anh chị lun roài chớ Cùng chờ xem 2 anh chị sẽ làm fan chúng mình "nhói" tới mức nào

Bao giờ cho đến tháng 7

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-6-2012 20:29:19 | Chỉ xem của tác giả
nôn nóng quá.......hức hức......bao giờ mới có phim đây......

Em công nhận là cụ Kéo mà đã chọn diễn viên thì chỉ có chuẩn....lại chưa kể các chuyện tình của cụ thì rất chi là đi vào lòng người.....cộng thêm dàn diễn viên kia.......

Lại ngồi hóng phim RS thôi

Bình luận

Thạnh Thạnh nhà ta và mít tơ Hà Thạnh Minh, phim Khuynh thành tuyệt luyến í, trailer siêu hay :x  Đăng lúc 16-6-2012 10:46 PM
ủa....Song Thạnh là sao ché? Dạo này e ít vào nhà....tin tức kém lắm :">  Đăng lúc 16-6-2012 12:35 PM
đừng hóng RS vội em, hóng cp 'song Thạnh' trước đi ^^ ra xem cuần mới của ss nhớ ^^  Đăng lúc 15-6-2012 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-6-2012 12:01:04 | Chỉ xem của tác giả
Ồ ồ yeah yeah hahaha
Phim mau mau xong đi nhaaaaaaaaaaaa hóng lắm rồi hihihihih
Duệ Thạnh đẹp đẹp ehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-6-2012 15:30:00 | Chỉ xem của tác giả
nghe tên tựa đề có cảm giác như là cái gì nó mong manh lắm ý!
nói thật,bác jin mo đóng thì quá tuyệt,nhất là ánh mắt của bác ý,ánh mắt chết người biết nói,bác ý như là thần tường cực kì nam tính,rất rất thích bác ý ở nhìu phim!
he he,hàn quốc với trung thì bác mo phải lồng tiếng rùi,hic,nhưng ko sao,nam thanh nữ tú thì chắc chắn sẽ là phim hay!
yêu quý ss như,nhất,cho dù thời gian có lâu đi nữa!
à phải cảm ơn bạn chủ thớt dịch nhìu quá chắc mệt lắm!
hóng phim này nữa!

Bình luận

hi hi, thx ấy thương tớ ^^  Đăng lúc 19-6-2012 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-6-2012 19:23:02 | Chỉ xem của tác giả
oh..........................
film của QD
thì đương nhiên phải xem ùi
lại có Ruby nữa
k còn gì bằng