Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 1박-2일 - 1 Night 2 Days (Ep 224, 223| Chợ 5 ngày)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-4-2012 17:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tưởng không được xem ss1 rồi chứ....
vui quá cơ...thanks sub team nhiều nhiều=))
Đã có ss2 nhưng vs Gà ss1 sẽ ko bao jo phai nhòe cả....
1N2D ss1 4ever
P/s ghét cái điều phải thêm ss1 vào:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-4-2012 18:11:40 | Chỉ xem của tác giả
1n2d là show hay nhất mà mình từng xem. Cá nhân mình thích 1n2d nhất vào khoảng thời gian 2008 - 2009, lúc còn 6 anh em: Ho Dong, Kim C, Su Geun, Ji Won, MC Mong, Seung Gi. Tình cảm của mọi người trong 1n2d như anh em vậy. Cùng với những thử thách tinh quái của PD Na, các thành viên của 1n2d đã đem đến cho người xem những tràng cười hết cỡ :D. Sau này, lần lượt Kim C, rồi Mong rồi Ho Dong rời chương trình, các thành viên còn lại đã cố hết sức để có thể duy trì 1n2d ss1 đến khi kết thúc 1 cách tuyệt vời. Bây giờ, Ji Won và Seung Gi đã rời chương trình. 1n2d ss2 cũng bổ sung thêm nhiều gương mặt mới nhưng đối với mình, 1n2d thời điểm còn 6 thành viên đó là tuyệt nhất.
thanks ST rất nhiều vì đã tiếp tục làm 1n2d ss1
mình không coi 1n2d ss2 nhưng mình vẫn mong 1n2d ss2 có thể tiếp nối thành công rực rỡ của ss1
1n2d hwaiting!!!! Variety Jongshin!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Kazehime + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-4-2012 23:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước vì còn lưu luyến bác Kang, toàn đi xem lại mấy ep cũ có bác í thôi nên chưa xem ep mới kể từ khi bác Kang rời đi. Hôm nay ham hố nên down về xem, lúc đầu không có bác í thì thấy thiếu thiếu, nhưng 5 thành viên còn lại rất cố gắng và họ đã làm cho mình bị cuốn theo lúc nào không hay ))))))

Mắc cười cái trò chơi lúc đầu quá đi (đã thử nhiều lần nhưng vẫn 2 tay liên hồi ))))), Bác Su Geun đúng là máu hài ăn sâu trong người rồi mà, nói ra mấy câu làm ta phá lên cười như điên ấy, cái vụ bí ngô phải nói là bác í nhanh trí thiệt

Cảnh Seung Gi với PD Na dành ăn ta khoái ghê )))))))), tuy lớn tuổi rồi mà vẫn cứ như con nít vậy
Cảm động lúc 2 người gặp bác Trưởng thôn khi đang ăn mì đen, thật ấm áp tình người quá

Các MC còn lại mỗi người mỗi tính, cũng rất đáng yêu khi đi chợ ^^

Xem xong ep 223 khoái quá nên vô nhà kể lể đôi chút ^^

Cảm ơn subteam đã làm sub ep này và mong rằng subteam sẽ theo job này đến ep cuối cùng của ss1. Cảm ơn subteam lần nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-4-2012 00:08:47 | Chỉ xem của tác giả
ở 2n1d có nhìu đặc điểm rất khác với các variety show khác:
khi xem 2n1d bạn có thể đi đến rất nhiều nơi trên đất nước hàn quốc, được hưởng ngoạn vẻ đẹp tuyệt vời ở mỗi địa điểm
khi đến đó bạn phải lao động, hoặc chơi những trò chơi để dành được bữa ăn, nhưng những bữa ăn đó lại rất đáng vì được ăn những đặc sản độc nhất vô nhị ở vùng đó
chính vì phải tự lao lực để kiếm cái ăn mà tình người cũng xuất phát từ lúc đó.. những cuộc gặp gỡ định mệnh hay vô tình đều mang đến cho khán giả những cảm xúc khó quên, buồn có vui có cảm giác cay cay trên mũi đôi khi lại xuất hiện, đôi khi lại cảm thấy rất tự hào khi mỗi thành viên làm được 1 điều gì đó to lớn
Điều mình cảm phục nhất là ý tưởng và sự làm việc hết mình của staff, đặc biệt là Na PD... chưa có PD nào được lên hình chung với dàn cast trừ anh... đơn giản là vì những điều anh và các staff làm nên thực sự là những điều quá tuyệt vời

mọi người hãy tiếp tục cổ vũ ss2 nhé, vì cho dù dàn cast và staff có thay đổi thì tiêu chí của 2n1d vẫn thế, vẫn là đưa chúng ta đến với những vùng đất mới và khám phá những điều mới mẻ của đất nước HQ... bạn học được nhiều thứ như thế từ 2n1d mà bạn lại có ý định rời xa chương trình khi vừa mới bước sang ss2 sao?

Dù sao đi nữa ST hwaiting!!!! mình sẽ ủng hộ hết mình vì ST cũng đang làm những điều tuyệt vời như chương trình đã làm vậy ^^
cố lên!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Kazehime + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-4-2012 08:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub team nhiều lắm :X

dù chưa quen vs s2 nhưng mà vẫn thích s1 hơn

hizzzzzzzz 1 quãng thời gian dài sát cánh cùng nhau :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-4-2012 09:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST nhiều lắm. Lại được gặp lại các thành viên nhóm rồi... Vui ghê...
Cuối cùng cũng được xem ss1 rùi...{:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-4-2012 23:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem 2N1D nhưng gần đây thì ít lại rồi
hồi nghe tin bác Ho Dong không tham gia nữa buồn mất mấy ngày
lúc trước hết Kim C rồi tới MC Mong
giờ tói bác Ho Dong

Nhớ giọng nói bắt đầu chương trình của bác ấy

Nhớ chú Kim C, nhớ MC Mong nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-4-2012 12:24:03 | Chỉ xem của tác giả
huxhux, mình cực kì thích 1n2d ss1.....kể từ khi nghe bác HoDong giải nghệ thì bùn mất mấy ngày.....hy vọng sẽ có nhìu ep đc trans.........nhớ ngày nào còn có Kim C, MC Mong và bác HoDong nhưng vs mình thì mọi ng vẫn luôn hiện diện trong show này
1n2d fighting....1n2d hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-4-2012 11:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Ep này hài ghê . Đoạn PD Na húp gần hết cháo đậu đỏ .
Mà phải công nhận đoạn đầu tiên thiếu tiếng gào thét giới thiệu hôm nay đi đâu của chú Kang Ho Dong nhớ ghê .
Subteam cho ra ep tiếp theo đi , hóng quá trời .
Subteam fightingggggggggggggggggggggggggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-4-2012 11:55:31 | Chỉ xem của tác giả
coolshb1 gửi lúc 22-4-2012 11:25
Ep này hài ghê . Đoạn PD Na húp gần hết cháo đậu đỏ .
Mà phải công nhận đoạn ...

Bạn ơi đừng hối sub nha {:308:}

từ từ rồi subteam cũng làm xong thôi

ráng chờ đi {:307:}

bạn qua down season 2 về coi {:290:}

Bình luận

like like hehehe  Đăng lúc 10-5-2012 10:28 AM
đúng đó kaka  Đăng lúc 29-4-2012 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao