Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 2012 Idol Star Olympics vietsub full 2 part link online, link download

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-8-2012 23:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói Bora giỏi thể thao ghê, chạy, nhảy cao và nhất là bắn cung siêu ghê cứ như vận động viên chuyên nghiệp, mình chỉ mới biết nàng qua chương trình INVINCIBLE YOUTH Season 2  thui.
Cảm thấy hơi tiếc vì Jo Kwon không không giử được phong độ như trước nên chỉ về hạng 3 mon chạy 100m, chắc do mập hơn trước^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-8-2012 02:08:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem Olympic nào !!!
Cực kì kết Sistar, mà cũng không quên Kwonie với 2AM, còn có Vic với Khun, hơi buồn vì BEG không tham gia cho đủ bộ nhà. Xem nào
Để xem xong rồi comment tiếp ^^!
Thanks ST !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-8-2012 04:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình k rõ lắm về Sistar lắm nhưng qua cái này công nhân Bora giỏi thể thao thật, trông rất tươi và đẹp kiểu khỏe mạnh ấy :)
Xem cái thi bắn cung cũng thấy hồi hộp, Bora bắn toàn 9,10 cảm giác có khi ăn đứt cánh đàn ông ấy :))
Hài bạn Lee Yoon, môn j cũng thi nhưng thi như cho có =)) r nằm ườn ở đấy nữa chứ =))
Thx subteam nhiều lắm nhé :)

Bình luận

ah mình cũng k ấn tg bạn ấy lắm, chỉ thấy hài thôi, kekee :P  Đăng lúc 13-8-2012 08:30 PM
minh` xem xong RM104 cũng bấn bạn Joon lắm =)) Idol yếu ớt =))  Đăng lúc 13-8-2012 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-8-2012 09:18:24 | Chỉ xem của tác giả
Thấy càng về sau không có Khun...
Đau lòng mà xót lắm T T
huhu Khun ơi T T
Sớm bình tĩnh trở lại nhé, em thích xem những show anh đóng lắm T T
Hottest <3 Khun
Đi mần thôi nào :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-8-2012 10:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Bora Sistar siêu thật!! Bắn cung cực đỉnh luôn!! {:270:}
Tiếc cho Kkapsain Bolt tuột mất huy chương vàng!! {:261:}
Hài nhất là Lee Joon, nhảy cao... {:304:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 8-8-2012 10:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Tìm cái này mãi...may quá nhà ta lại làm sub
Thanks subteam nhiều lắm
Idol bây giờ là phải vừa tài năng lại khỏe mạnh nữa mới là chuẩn
Đã xem qua mấy cái fancam nhưng mà cũng ko hiểu gì lắm...chỉ biết những chương trình như này là dịp để những thần tượng trò chuyện làm quen với nhau ấy...nhiều fancam ghi lại họ học những điệu nhảy của nhau vui thế ko biết
Ko biết là có part 3 ko vậy subteam ơi...để còn hóng nữa chứ

Bình luận

thế ah`...Win có link đợt 1 ko cho coi đi mừ năn nỉ đấy *mắt long lanh*  Đăng lúc 10-8-2012 11:21 AM
@Irea: ak...tui thì thích B1A4...Cái này là sân chơi cho các Idol dợt 2 mà...Suju là Idol đợt 1 r :))  Đăng lúc 10-8-2012 10:52 AM
@win: annyong~~ <3 nhóm nào cũng thích nhưng thích nhất SUJU...tiếc là lần này chỉ làm MC @lave: tiếc thế...muốn xem nữa cơ XC  Đăng lúc 9-8-2012 10:19 AM
@Irea : Gà mái lun à? mần wen :)) Mái thích nhóm nào v?  Đăng lúc 8-8-2012 03:08 PM
không có part 3 đâu bạn ạ =)) part 2 là complete rồi ^^  Đăng lúc 8-8-2012 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-8-2012 15:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Wa...xem ep2 xong r {:290:}
Hài lòng quá!
. Baro đc huy chương Bạc 100m
. Jinyoung đc huy chương vàng đấu kiếm
. Sandeul đc huy chương đồng nhảy cao
>.< Mấy a thậc Vip wa....Baro à...trước lời nói của ng ta vậy không dc mất niềm tin như thế...phải tự tin vào chính mình chứ >.<...Cuối cùng cũng dc Bạc 100m *nhảy nhót*
Jinyoung cũng bắn cung giỏi mà s cho cho Jin bắn cung ta? *tủi thân*
CNU và Chanie phải cố gắng nhiều hơn r !{:306:}

B1A4 ~ Hwaiting ♥

Bình luận

Cô vào phần http://kites.vn/thread/-gmg-gmg-ers-pro5-hot-girl-nha-ga-p5-4783-1-1.html này nè r giới thiệu mình...tự nhiên cái wen ak...yên tâm...hồi đó tui cũng v mà :))  Đăng lúc 10-8-2012 10:50 AM
uh`...hồi trước cũng có vào nhà mà chẳng mần quen đc với ai nên nản quá giờ vào chơi nhà gà nha...hóng phim quá nên cũng mò vào buôn ^^  Đăng lúc 9-8-2012 11:33 PM
Trời....tui Gà mái ruột của lão lun đó! Bên Kites có chuồng của mình mà...IRea có wa xem chưa? Bên Kzone~Korea Actor~Lee Jun Ki đó! 15/8 này mới có Arang, đang chờ nè!  Đăng lúc 9-8-2012 12:58 PM
Win cũng thích lão Junki ah`...dạo này lão có phim arang gì gì thì phải Xd Win xem chưa ???  Đăng lúc 9-8-2012 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-8-2012 00:25:13 | Chỉ xem của tác giả
coi xong thấy thích quá . Vui nhất là mấy bác bình luận viên nhất là trận bắn cung của Afterschool với nhóm gì đó quên rồi. Gánh nặng đặt lên vai, ánh mắt thật cool rồi cuối cùng 1 phát 1 điểm hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-8-2012 13:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi vì làm phiền cả nhà

Cho einna xin nhà mình 1 post nhá

Bạn yêu công việc tỉ mỉ của một timer.

Bạn cảm thấy mình có khả năng trở thành một timer "thần tốc".

Hãy thể hiện khả năng đó tại cuộc thi "Flying Timer" -
sân chơi dành riêng cho những người kiên nhẫn và nhanh nhẹn.

Tham gia để tự thử sức mình trong chính niềm đam mê của bạn nào !!!

Bạn có nhiều sáng tạo nhưng không biết design. Bạn biết design nhưng lại thiếu ý tưởng.

Hãy vào bắt chuyện và kết hợp với nhau tại cuộc thi "Kites, We design".

Cuộc thi này là sân chơi cho tất cả thành viên Kites, hãy tham gia nhanh nào !!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-8-2012 22:15:18 | Chỉ xem của tác giả
đợi quài g cũng ra vietsub ùi *tung hoa*
có khỉ w dong nhà ta dẫn chtr đây mà
tks subteam nhìu nắm nắm
nhất định phải download về ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao