Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: supersleeper054
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 안녕하세요 Hello talk show | Ep 109 (InfiniteH + 2Yoon) | SD + HD completed!

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 10-4-2013 19:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Show này khá hay, mấy MC cũng rất duyên nữa. Những câu chuyện gửi đến thấy có nhiều quả rất củ chuối =)) Nhưng cũng có mấy cái nghiêm trọng thật :"> Nói chung dù khách mời thi thoảng ít được lên hình nhưng cũng là show đáng coi, có mấy chuyện cảm động thật.
Mong ST có thể chạy show dài dài ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 10-4-2013 19:30:55 | Chỉ xem của tác giả
yeah, co1 cn blue là phải hốt ngay cái show này thôi
ai cũng dễ thương hết
thanks sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 10-4-2013 22:49:56 | Chỉ xem của tác giả
Đó giờ chưa coi Hello Talk Show nào cả Cảm ơn Subteam nhiều. Mình biết nhóm CNBlue nhờ film A Gentlement's Dignity có Lee Jong Hyun hát bài My Love.
Nhưng biết đến nguyên nhóm CNBLUE lại qua bài Intuition mà Kim Ha Nuel hát lúc say rượu.
Qua 2 việc đó thì mê tít và theo dõi CNBLUE suốt. Down về xem 4 anh đẹp trai nào! Cảm ơn Subteam lần nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 11-4-2013 00:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhé ^^
Mình cực cực thích show này luôn ^^ rất ý nghĩa, nhưng cũng rất vui ^^
Talkshow mà lại có thể làm thành 1 show vui như vậy, xem mà cười k ngậm mồm lại đc =))
Mình thấy mọi ng sub show này k nhiều nên tìm thấy cái này thích quá :xx
Cảm ơn subteam :xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 11-4-2013 11:07:46 | Chỉ xem của tác giả
hello show xem phải nói là "thú vị" nhiều câu truyện dị không tả được:d các MC thì rất hài hước.
mong là subteam sẽ làm nhiều ep hơn nữa
cảm ơn rất nhiều:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 11-4-2013 13:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem show này buồn cưới thật.
Sao mà lắm người có chuyện lạ thế không biết
Mà dàn MC cũng vui nhộn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 11-4-2013 15:36:45 | Chỉ xem của tác giả
ơ tập ni có cnblue, thik mấy anh nhóm này ghê, ai cũng đẹp trai
hát bài  nào cũng hay cả :x
hy vọng sẽ được nghe  nhìu chuyện chưa bik của mí anh :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 12-4-2013 10:07:46 | Chỉ xem của tác giả
ủa mình muon tìm link online thì tìm ở đâu vậy mấy bạn??
hjx,,hóng CNBlue comeback
xem chuong trinh này có nhieu cái buc xúc k tả noi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 12-4-2013 14:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Hix mình thích tập của các chú Shinhwa quá đi. Thích đoạn anh người yêu cứ ghét Min Bong vì chị người yêu yêu Min hơn anh ấy.

Buồn cười nhất là khúc vẽ lên ảnh chân dung, tội papa Ric, Wannie, Jin và Min Bong quá đi.

Mà chị người yêu đúng là 1 Shinhwa Changjo mà, thích thì thích anh người yêu nhưng yêu thì phải yêu Min Bong cơ, hẹn hò thì hẹn hò với anh người yêu nhưng mà kết hôn thì phải với Min Bong cơ. Dễ thương quá đi à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 12-4-2013 19:39:32 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay lap hư, ngồi máy bàn, thấy link mà k down được :((

giờ mới xem xong, vào cmt ngay :D

Đầu tiên là thanks M-zone đã làm ep có CNBLUE làm khách mời. Thật ra các bạn cũng đến ngồi cho đông sân khấu thôi chứ cũng không nói được gì mấy. Có điều bạn nào cũng xúng xính quần áo đệp đẽ, make up shinh tươi làm khán phòng tươi lên hẳn hehe.

Mình thì cũng không theo dõi show này lắm nhưng mà công nhận, có nhiều chuyện không tưởng tượng nổi @@ Xem mà cứ "ủa, cũng có người như này hả?". Chuyện đầu tiên thì hơi kì kì tế nhị, chuyện thứ 2 thì tội thằng bé quá @@. Thấy thương thằng bé 1 phần, mà cảm phục thằng anh mấy phần @@ Sao lại có người rảnh mà khỏe đến mức đó :))

Còn cái chuyện người chồng "tốt bụng" đấy thì đúng là không hiểu nổi luôn @@ Lúc MC đọc thư, mình nghĩ đôi này mà xuất hiện thật thì biết làm sao. Những chuyện lục đục nội bộ gia đình, bạn bè, PTTM, kẻ thứ 3 này nọ mà đem lên TV cũng kì cục. Kể tội 1 hồi, cô vợ lại thừa nhận "anh ấy rất tốt bụng". Rồi thành ra chuyện đang to đùng trở nên be bé :))

Chuyện cuối cùng thật sự rất xúc động. Dù là chương trình truyền hình nhưng vẫn thấy được tấm lòng, tình yêu thương của người bố dành cho con. Tất cả sự lo lắng, bực tức, giận dữ, mệt mỏi, đau khổ cũng đều xuất phát từ tình yêu thương. Có lẽ cậu bé cũng còn ích kỷ quá, vẫn nghĩ cho bản thân mà chưa vì bố mẹ, gia đình mà thay đổi.

Nói nhiều quá rồi :) Cuối cùng thanks subteam 1 lần nữa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách