Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
1101#
Đăng lúc 16-1-2012 09:35:26 | Chỉ xem của tác giả
gái cứ gọi là kết woo quá đi nhé
woojung quá real luôn í :D
à, cái vòng đôi mà giai gái đeo í, rõ là giai tặng trong sinh nhật gái đấy nhé
tình hình là lúc giai đi chọn quà sinh nhật cho gái, cái chị bán hàng í, lôi mấy cái vòng ra trưng cho chàng, chàng ta còn comment lại là hem biết nàng có thích hem (hình như là mua luôn cả đôi), rồi đến cái đoạn ra chụp cái tai nghe (ko phải tai nghe mà là tai bông ấm í --> chắc từ đó rùi nghĩ ra món quà luôn), gái ca hát thì cái headphone là bạn đồng hành rùi còn gì --> thế mới bảo, gái chỉ cần đem theo cái tai nghe là sẽ thấy giai always bên cạnh mừ, cổ vũ cho nàng
cả cái vòng nữa chứ, bữa per với tờ 7 ở sbs inkigayo hum qua, gái per xong, lúc lên công bố giải, gái đeo cái vòng đó đó, yêu quá đi -> cí vòng may mắn nên nhà tờ 7 mới thắng, có phải hem nhỉ
:))
tung hàng explain cho những đoạn t nói ở trên nhé :))

nhận giải xong là tung tăng đi tàu điện, tay đeo hàng nè :))

Bình luận

ừa, chả biết dấm dúi cho nhau tự lúc nào nữa :)), hem lẽ anh chị giấu biến, ko cho nhà đài mbc chộp được chăng, he he  Đăng lúc 16-1-2012 01:53 PM
^^ k bít woo tặng khi nào mà lúc chúc mừng sn trước khi vào quán cf trên tay 2 ng chưa có gì, vào quán rồi thì cả 2 đã đeo vòng đôi tự lúc nào rồi ý.  Đăng lúc 16-1-2012 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1102#
Đăng lúc 17-1-2012 05:05:40 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bữa nay bận quá không có onl, vừa lên đã có vsub ep 39 rồi
Thanks sub team nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1103#
Đăng lúc 17-1-2012 07:50:01 | Chỉ xem của tác giả
aaaaahhhhhhhh....... có ep 39 rồi sao nhanh quá, st no.1
down zề xem thôi hóng ep này kinh, thanks st nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1104#
Đăng lúc 17-1-2012 08:47:09 | Chỉ xem của tác giả
oài yêu subteam thế chứ
mấy hum trước vừa cầy nát raw rùi sub eng
h đã thấy có sub roài, bravo bravo
tối nay lại được ngắm giai gái roài, he he
-- ngoài lề tí
hị hị, có nên kể về giấc mơ tối qua của mình hem nhỉ
số là cả tối hum qua ngồi xem lại giai gái nhà mình
tu từ tập 7 đến 20
xong rùi thì đêm mộng mị
mơ giai gái bị nhà đài mbc end 1 cách oan uổng
trong khi đã quay được 3, 4 ep tiếp theo rùi nhá
giai gái nhận được cái thẻ nhiệm vụ mà bùn lắm í, rùi còn khóc nữa
hình như m cũng khóc lây
rùi còn ôm nhau thắm thiết ko rời nữa...
--- chợt tỉnh dậy
phù, may đây là mơ
cơ mà cũng có thể thấy độ bấn của mình đến thế nào roài (hình như mình chưa mơ về giai nhà mình lần nào thì phải, he he, tội lỗi quá cư :)

Bình luận

hị, cũng mong là thế :((  Đăng lúc 17-1-2012 12:50 PM
mơ hay ngược vs thực lắm ! :)) Mong là còn dài dài để chúng ta dc bấn !  Đăng lúc 17-1-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1105#
Đăng lúc 17-1-2012 09:44:25 | Chỉ xem của tác giả
tình hình có vẻ giai gái đã quay đến tập end rùi :((
cảnh mới nhất vừa mới quay xong sau khi lovey dovey ra
ở 1 nhà hàng ăn ;((
ko thấy gái đeo nhẫn nữa
ôi, tâm trạng đang rớt xuống vực sâu sâu roài

đây là ảnh chụp fan với gái tại nơi quay phim gần nhất nhé
giai gái + cả đoàn làm phim wgm đi ăn uống tại nhà hàng này sau khi quay phim ở Pheonix Park (có thể sau khi quay xong đoạn ở lễ hội cá gì đó, may be)

mình hem hiểu tiếng hàn nên hem biết giai gái viết gì ;(( -> hình như là Must be Happy gì đó
ai đó dịch giùm mình với

giai gái sẽ thế nào đây, hu hu hu

Bình luận

ừa, cũng mong được thấy gái giai trong shoot wedding :((  Đăng lúc 17-1-2012 02:26 PM
hok đâu, ít ra cũng phải chụp ảnh cưới chứ, hok chịu đâu, híc híc  Đăng lúc 17-1-2012 01:08 PM
ừa, thì thế đấy, mấy tập gần đây đều quay từ trong tháng 12 mà, hị hị, bùn đời quá, tất cả đều kết thúc ở đó chăng, ôi :(((((((  Đăng lúc 17-1-2012 12:53 PM
end giống Sowon ?Sau 1 ngày dài quay,ẸJ và JW đi ăn vs cả đoàn cũng bt thôi.Đấy là hi vọng của mình:((Chỉ ko hiểu sao JW ko chụp ảnh, chẳng nhẽ buồn quá ??!!  Đăng lúc 17-1-2012 11:45 AM
cũng chưa có j là chắc chắn cả ! Mình hi vọng thế ! Mấy tập gần đây Jung đều ko đeo nhẫn, tập này dc quay ở sân băng, chẳng nhẽ nhà đài lại cho  Đăng lúc 17-1-2012 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1106#
Đăng lúc 17-1-2012 09:48:40 | Chỉ xem của tác giả
hic hic, liệu khi giai gái mình end, giai gái có được chụp ảnh cưới hem nhỉ
chưa nhìn thấy jung mặc váy cưới bao h
hãy chụp ảnh cưới để lưu lại những giây phút hạnh phúc
for woojung couple & for us, woojung' lover :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1107#
Đăng lúc 17-1-2012 11:27:35 | Chỉ xem của tác giả
ối ối , subteam tung hàng ep 39 . Thx các bạn nhé !
Kéo torrent về xem thôi nào . Hóng wá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1108#
Đăng lúc 17-1-2012 12:11:56 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep 39 mềnh lại cứ hy vọng sẽ tiếp tục đến tháng 4 (kỷ niệm 1năm ngày cưới rồi hãy end cũng đc ), nhưng có nhìu news zề cuộc "ly dị" of couple (?) típ theo thiệt lo lắng cho woojung quá, k pít có qua được tháng 2 k nữa.....
Mềnh mới chỉ xem mỗi couple nỳ thôi nên k pít những couple trước có kết thúc thế nào. Trước đó có couple nào thành công có happy end k m.ng? họ sẽ tổ chức lễ cưới hay làm gì???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1109#
Đăng lúc 17-1-2012 13:01:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi có ep39 rùi kia bà con
ST nhà mình nhanh quá
cứ nghe đâu đây bà con đồn cặp này sắp hết
bùn hết mấy bữa
hi vọng tụi nó đừng có hết sớm quá thế
coi chưa đã nữa
mong tụi nó yêu nhau thiệc cho rùi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1110#
Đăng lúc 17-1-2012 13:34:24 | Chỉ xem của tác giả
Dù không muốn tẹo nào nhưng mình cũng nghĩ tập vừa rồi hai vc quay là tập cuối cùng rồi T_T Nếu MBC nó đã hối cho chia tay thì nó cũng chẳng cho chụp ảnh cưới đâu, ví dụ như là hai bạn trẻ david oh và kwon rise đấy, thậm chí đã ko đc chụp ảnh cưới rồi lại còn chẳng có nổi phút giây lãng mạn bên nhau, cho kết thúc ở MBC idol championship mới đau chứ :( Tập rồi hai vợ chồng quay cảnh cuối ở Phoenix Park, ở đó nó có SÂN BĂNG đấy mọi người ah T_T Thực lòng cứ nghĩ tới đó là buồn tan nát tim gan :(( Hai bạn trẻ có cái bình ngâm quả đỏ đỏ ấy, hẹn 3 tháng sau mở ra nhưng chắc là không kịp rồi, lại còn nụ hôn bạn vợ bảo sẽ để dành đến kỷ niệm 1 năm ngày cưới nữa ...

Mình có theo dõi ở một số fandom của t-ara mà cảm thấy hơi bị bức xúc, các bạn bên đó ko xem WGM mà chỉ đọc mấy cái news vớ vẩn của akp xong phê phán jangwoo thế này thế khác T_T haizzzzz T_T tâm trạng đã nặng nề về vụ này rồi, lại thêm mấy lời chê bai đó, khổ cái thân tôi chưa!!!!!

Bình luận

Hì hì bạn ơi, cái bình ngâm đó 100 ngày chính xác là 31-12 đó bạn, đã qua rồi :)  Đăng lúc 17-1-2012 10:40 PM
hị hị, mình cũng là fan của jung mà, do đó mà thích lây cả t-ara nhưng các fan của t7 đặc biệt là so với ji chém woo ác lắm í ;(, bùn thật  Đăng lúc 17-1-2012 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách