Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
1771#
Đăng lúc 18-8-2012 19:27:26 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu tính ko viết bài cảm nhận này, đợi xem Engsub viết lun 1 thể...
cơ nhưng mà vừa coi raw xong, chịu ko thấu lại vào nhà viết ngay bài này

quả là ko phụ sự chờ đợi suốt mấy tuần qua, được gặp lại WJ là cả một niềm hạnh phúc lớn lao
và vui hơn nữa là theo dõi từng skinship, từng hành động của vợ chồng nhà này...
ep 51 dù chỉ có 15p, dù bị cắt xén kha khá đoạn nên đôi chỗ ko liền mạch
nhưng những tràng cười bể bụng cho người xem thì vẫn ko thể thiếu, và là một phần chủ yếu của cp WJ

- phần đầu tiếp nối trận chiến tại nhà của TeukSo, ko hỉu lắm vì toàn nói... chỉ chú ý đoạn Woo kể lể gì đó, chắc là than nghèo kể khổ với TS... mà ko bít TS nói gì khiến cho vc WJ nhảy điên loạn như thế... nhớ lúc coi stream lăn ra cười vì đoạn này... Jung nhảy cả lên ghế, còn Woo cũng ko kém, nhảy sung tới nỗi lộ cả viền đỏ phía trên quần màu trắng   là viền của cái gì thì m.ng xem rùi tự phán xét nhé

- ah quên, trước đó là phần bạn UEE có phân trần gì đó về chiếc bánh sinh nhật và bữa tiệc dành cho Woo => mình là mình hóng sub phần này nè

- vợ chồng WJ đúng là gian manh... ko có nhà để ở liền chạy tới trước cổng MBC dựng trại   cơ mà đời của 2 bạn này lận đận thấy sợ.... mưa gió ào ào, lại còn sấm chớp nữa chớ... 2 vk ướt mem, lại còn phải che gió cho cái bếp.... mình là mình cực kết cái dù đôi... dễ thương quá đi

- chồng Woo bình thường gan và bạo là thế, bữa nay nghe thấy sấm chớp là cứ la oai oái, làm cười ko thể dứt... hài thế ... cái mặt chồng Woo giật mình hài ko tả nổi, lại còn mau mắn ôm ngay vợ, làm Jung lườm iêu lun cho 1 cái...   nhìn 2 vc thích thế ko bít...

- tới đoạn khiêng bàn ghế và nồi niêu vào trụ sợ MBC thì đúng là, ko còn gì để nói... mình xem là cười liên tục đoạn này....
trông Jung còn đỡ, chứ bộ dạng của chồng Woo ai mà nghĩ đó là một diễn viên đang hot hiện nay hả giời
lôi thôi lếch thếch ko để đâu cho hết...
trụ sở MBC đẹp là thế, tự dưng có 2 ông bà ngồi giữa sảnh hì hục cắt cua, gắp cá, nhai cơm với nhau...
cái đoạn Woo được mí anh bảo vệ cho chồng khăn giấy và 1 cuộn giấy vệ sinh để lau thì đúng là

- mình chú ý, lúc đầu đói quá, 2 vc cứ cắm cúi ăn mà chả thèm để ý còn cả đống người đang đi lại ở xung quanh... mãi 1 lúc sau thì vừa ăn vừa cảnh giác nhìn khắp nơi => tình cảnh thảm hại ko thể chịu nổi...

- ăn xong, 2 người lại lôi nhau về xe cắm trại, trời tạnh rùi lại mưa ào ào...
nhìn cảnh 2 người đứng nói chiện dưới mưa, mình tự nghĩ: thông thường trong phim ảnh, đây lun là 1 cảnh cực lãng mạn: 2 con người cùng đứng dưới mưa, xòe tay hứng nước mưa, nói chiện....
vậy mà, hình tượng của 2 vợ chồng nhà này thì... đây mới chính xác là cuộc sống đời thường nè... ko hề hoa mĩ hay lãng mạn, nhất là tóc của Woo

Túm lại, hôm nay thiệt là hạnh phúc khi được nhìn thấy WJ.... nhìn thấy 2 ng hạnh phúc bên nhau, cùng trải qua mọi chiện dù chả thuận lợi tẹo nào... và hơn hết là được nhìn thấy nụ cười của Jung...
dù ep này quay từ lâu lắc rùi (14 ngày trước Olympic... mà mình lại chả nhớ Olympic bắt đầu ngày nào)...
Jung cáo ah, hãy sớm cười lại như thế này nhé...
Woo và CCer luôn ở bên và ủng hộ Jung

Bình luận

em mún coiiiiii TT__TT  Đăng lúc 19-8-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1772#
Đăng lúc 18-8-2012 20:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ lên trên nàng Lucy sao lúc nào cũng nhanh tay hơn ta thế nhẩy hehehehe.
Sau khi coi bản Raw haizz trái tim ta đau nhói khi thấy lại nụ cười của hai cục cưng, ấm áp và tươi sáng như chính tâm hồn của WooJung đặc biệt là Jung. Bik trước là woojung sẽ thua trò chơi nhưng nhà đài cắt quá nhiều nên chắc mọi người sẽ khó hiểu nhưng điều này dzễ hiểu vì MBC cũng muốn tốt cho Jung, giảm lượng anti cho nàng. Cách hai vkck nhảy điên dzại của woojung thì khỏi phải bàn lúc nào cũng rất đặc biệt, rất phê cách Woo nhảy ko bik trời trăng gì đến nỗi lòi cả quần... hehehe, còn Jung nhảy lên ghế lắc theạo ck Woo. Oai hai đứa này thiệt nhiều trò kakaka. Còn chuyện hai đứa nó đi chợ cá  nữa nhưng cũng bị cắt T_T, hai đứa đến ngay trụ sở MBC ăn vạ cái nhà, camping ngay trước đài MBC, hai đứa đúng nhiều trò hơn bất kỳ couple nào. Tiếp theo là mưa tầm mưa tả, Woo hét toáng lên con vk đứng cạnh cười như điên dzại, đánh iu ck Woo. Ta thik cách Woo cầm dù che cho Jung và cách Woo ôm Jung từ sau lưng, rất tình tứ và êm ái nhưng đang ôm gối vậy. Jung liếc mắt mình nhìn ck Woo nhìn Jung, ta nói chúng lại cười mỉm khi nhìn nhau. Jung thừa bik là Woo lợi dụng cơ hội nhanh như chớp ôm Jung ngay, đặc biệt lần này Jung ko nhảy đổng lên đánh woo nữa mà cứ để yên cho woo ôm>< hai đứa tính ko ngồi ngoài ăn đc liền dọn bàn vào sảnh MBC ăn kakakaka, woojung đúng chai mặt nhất nhưng đáng iu nhất ta từng thấy, Ta iu cách Woo cắt cua cho Woo, sao nó dịu dàng đến thế sao maly đến thế, ta thik cách Jung nhìn Woo khi Woo chăm sóc Jung, sao nó trìu mến đến thế.  Có lúc hai đứa nói chuyện vs nhau rất dzữ dzội có lúc lại rất nhẹ nhàng. Còn chuyện UEE nói về cái bánh sinh nhật  thì nàng ta đã gửi lời xin lỗi đến EunJung vì nàng ta ko bik vấn đề này lại lớn đến thế, điều này chứng tỏ Jung rất ghen, ai đụng đến Woo thì bik tay Jung,Woo là của Jung>< Ta iu cách chúng đứng dưới hiên ngắm mưa, thiệt nó ko romantic như phim đâu nhé, rất thật đó các CCer, Woo ôm Jung từ tay này qua tay khác, tay woo ko bao giờ rời tay Jung, Jung tựa đầu vào vai Woo mà làm nũng{:291:}
Điều đặc biệt ta chú ý là WooJung ít khi đi ăn nhà hàng, họ luôn tự nấu ăn roài măm măm, ta khâm phục Jung vì nàng ko bao giờ cằn nhằn điều này, hay cảm thấy buồn, Jung cực thik thú khi nấu ăn hay ngắm ck nấu ăn. Đây mới thực sự là một couple bình thường hay làm, đây là những điều một man hay làm cho người iu hay ngược lại. Woo Jung luôn đem đến cảm giác thật cho chúng ta, ko fake hay quá xa vời thực tế. Đây là nguyên nhân ngay từ ep đầu Woojung đã đánh cắp trái tim ta))

Bình luận

ta mà lị... giề chờ về WJ ta cứ thích giật tem trước thiên hạ thui =)))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 01:25 PM
sau adam thì mình thấy woojung là đời thường và tự nhiên nhất so với các cặp khác, cứ như 2 vợ chồng thực sự  Đăng lúc 19-8-2012 07:39 AM
dc vậy thì CCers tụi mình lúc đó chắc mở tiệc lớn. tập này tuy ngắn nhưng thấy lại dc sự quan tâm của ck Woo cho vk. tuần sau ko bít sẽ thế nào đây.  Đăng lúc 18-8-2012 09:44 PM
chắc là sắp có baby roài bạn ^^ chờ ep sau woo thông báo luôn  Đăng lúc 18-8-2012 09:18 PM
đọc bài của bạn heo_boo_girl mà thấy vui quá đi mất. thank bạn nha. Mà đoạn cuối thấy 2 vc vô xe liền kéo rèm cửa lại, ko bít là làm gì trong đó nữa ^^  Đăng lúc 18-8-2012 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1773#
Đăng lúc 19-8-2012 22:39:54 | Chỉ xem của tác giả
mò vào nhà để chia sẻ niềm vui với mọi người
sau sóng gió lại tiếp tục đc nhìn thấy woojung
đợt này đang xem Gost
tự nhiên nghĩ, cùng đợt Gost chiếu liên quan đến những lời bình ác ý
mới ngộ ra 1 điều, fan Hàn đúng là....ngàn chấm
họ chẳng cần bit ngd đó là ai, họ cứ chỉ trích cho thik thú
ai yoooo, chuyện đã qua k nhắc lại nữa vậy
woojung ố la la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1774#
Đăng lúc 19-8-2012 22:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Lucy14 gửi lúc 18-8-2012 19:27
lúc đầu tính ko viết bài cảm nhận này, đợi xem Engsub viết lun 1 thể...
cơ nhưng mà  ...

ss bận cả ngày chưa vào coi đc
đọc bình loạn của em mà ss loạn cào cào lên
hóng quá, phi ngay cho ss cái link e nhé
yêu quá cơ

Bình luận

thanks ey,  Đăng lúc 19-8-2012 10:52 PM
http://www.kshownow.net/2012/08/woojung-couple-episode-51-english-subs.html ss chả chịu ra FB gì cả, ngoài đó cái gì cũng update hết ý và nhanh lắm lun .. đơi là bản Engsub nhá ss   Đăng lúc 19-8-2012 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1775#
Đăng lúc 19-8-2012 22:49:15 | Chỉ xem của tác giả
heo_boo_girl gửi lúc 18-8-2012 20:21
Chỉ lên trên nàng Lucy sao lúc nào cũng nhanh tay hơn ta thế nhẩy hehehehe.
Sau khi coi b ...

ố la la, các bạn làm mình hóng quá
Woo ôm Jung từ tay này qua tay khác, tay woo ko bao giờ rời tay Jung, Jung tựa đầu vào vai Woo mà làm nũng

cái này thì thôi rồi
xem thôi, tuần sau chắc vẫn có chứ nhỉ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1776#
Đăng lúc 19-8-2012 23:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Hóng sub
định không com nhưng đọc cái new thấy 2 bạn trẻ nhà mềnh tội quá phải com cái
ai bỉu dám đi cướp nhà người ta nên trời mới phạt thế
nhưng mà thắng rùi thì tập sau sẽ được ở nhà của 2 bạn kia chứ nhỉ, hjhj
Chỉ mong chúng là thắng^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1777#
Đăng lúc 20-8-2012 09:13:01 | Chỉ xem của tác giả
nhà woojung cho em hỏi ep 51 là tập cuối à??
thấy có một số tin nói rằng woojung đã kết thúc ???
ai giả đáp hộ em vói..{:399:}

Bình luận

hiện tại chưa có ai tran ra tiếng Anh hay Việt nên vẫn hok bít,nhưng tình hình ko dc khả quan rùi. WooJung chắc chắn leave nhưng có dc cái kết thúc đàng hoàng ko thì ko bít>   Đăng lúc 20-8-2012 09:52 AM
không phải là ep cuối, nhưng vẫn còn đó rất nhiều nỗi lo cho woojung như scandal, bọn antifan, tin đồn của các cặp mới, mong woojung sẽ vượt qua tất cả  Đăng lúc 20-8-2012 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1778#
Đăng lúc 20-8-2012 10:03:20 | Chỉ xem của tác giả
woojung chính thức leave rùi. ngày 25 này chắc là chiếu ep cuối. buồn quá. dzậy là bữa 28/7 là bữa quay cuối của 2 vc thì phải. bữa đó cũng là ngày vụ việc của T-ara bùng nổ trên các trang mạng. tội Jung unnie.

buồn quá, bít trước mà sao vẫn buồn dzậy nè. giờ chỉ bít hi vọng cho 2 người real thật sự thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1779#
Đăng lúc 20-8-2012 11:02:35 | Chỉ xem của tác giả
T-ara’s Eunjung and Lee Jang Woo will be leaving MBC’s “We Got Married.” According to a MBC representative, the will end their year and a half “marriage” by the end of this month. The source also stressed that T-ara’s recent bullying controversy had nothing to do with the couple’s departure and that they were letting the couple go to make room for the new couples.

With the addition of new couples, as well as Eunjung’s new drama, many people had been speculating Eunjung’s departure from the popular variety show. As such, the news did not come as  surprise to most.

A representative of Lee Jang Woo’s agency confirmed, “Lee Jang Woo and Eunjung have decided to leave ‘WGM.’ This week will be their last broadcast. The two have been filming ‘WGM’ for a while now and have been thinking of leaving. With Eunjung starting her new drama ‘Five Fingers,’ there were many scheduling conflicts. Lee Jang Woo will also be focusing on his acting career and will meet with his fans through a new project.”

Eunjung and Lee Jang Woo joined “We Got Married” last March.

Cr: Soompi

Tin động trời gì thế này? VỪa có tin tiếp tục tham gia, giờ lại có tin rời khỏi wgm. Thật là...

Bình luận

buồn :((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 20-8-2012 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1780#
Đăng lúc 20-8-2012 11:24:31 | Chỉ xem của tác giả
rồi xong,biết thế nào cũng như vậy nhg đau lòng quá
cứ nghĩ là sẽ còn thêm vài tập của 2 vc
ai dè đâu,tuần tới là tập cuối cùng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký