Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
971#
Đăng lúc 7-1-2012 01:00:06 | Chỉ xem của tác giả
@autumn_firefly: nói thật nhé, com của bạn làm tôi khó chịu đấy.
ừ, bạn ko thik SJ tham gia vào WGM, tôi cũng chẳng thik, ko ai thik hết.

Tôi ko muốn bàn đến một số điều "vô lý" trong com của bạn, chỉ muốn nói điều này

Nếu có bạn elf nào thấy bài của mình có chi tiết nào khó chịu/không vừa ý/... làm ơn đừng trả lời, đừng comment gì hết, mình không muốn tranh luận.

nếu mà ko muốn tranh luận thì đừng có đem ra đây làm cái j. Như bạn ở trên nói *chỉ chỉ*, đây là diễn đàn, mọi ng có quyền bày tỏ ý kiến của m, có quyền khen chê, chả ai cấm, cơ mà một khi đã viết ra ở nơi public thế này mọi ng đều có quyền "góp ý " lẫn nhau chứ, trg com của bạn là hướng tới SJ, vậy mà viết xong cái com lại cho ngay câu thế kia, hài quá. Còn thực sự ko muốn tranh luận thì chắc đã chẳng viết ở đây làm j cả:))

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

show chỉ là show, mong nó giống hệt reality thì làm sao mà đc :-j. Nếu muốn giống thì chỉ có một cách duy nhất là nó trở thành sự thật thôi=))

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ko có hứng thú với WGM, mới chỉ xem WGM của zà, và đã nghe nói qua 3 couple thời hoàng kim kia. cơ mà hôm nay thi thú quá, vậy nên quyết định tìm hiểu về Woojung xem thế nào;))

=))))))))))))))))))))))))))))))))))

Bình luận

@hashye: kết thúc rồi.... m ko có hứng thú với WGM lắm, xem mỗi mấy tập của a zà có 5ting Junior thôi :">  Đăng lúc 7-1-2012 05:00 PM
bình tĩnh nào "ôm" , m có tí đau lòng dai nhà m đi show bị coi là fake vậy thì những idol khác... =.= buồn nhể =.= WJ đẹp đôi mà :">  Đăng lúc 7-1-2012 04:58 PM
cam on y kien cua ban  Đăng lúc 7-1-2012 04:10 PM
thôi..sr các bạn, từ nay nhà nào tập trung nói chuyện nhà đấy! Woojung cũng còn nhiều chuyện chưa nói hết nên ko nên tranh cãi làm mất lòng nhau  Đăng lúc 7-1-2012 08:53 AM
bạn ý ko muốn tranh luận vì shipper WJ tất nhiên sẽ đặt WJ lên trên cũng như bạn đặt Suju lên trên, mặc dù như bạn cũng còn chưa biết WooJung tnao  Đăng lúc 7-1-2012 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

972#
Đăng lúc 7-1-2012 01:09:42 | Chỉ xem của tác giả
ep 37 coming soon wow
đặt ghế ngồi đợi:d
không biết tập này có trò gì hay đây.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

973#
Đăng lúc 7-1-2012 01:10:25 | Chỉ xem của tác giả
trời là đất
sắp đi ngủ còn mò vô. y như rằng là có chiện
ôi thôi là woojung
công nhận cp thật thà nhất cũng lag woojung. tình cảm nhất cũng là woojung mà sao lại...
ta đập bẹp cái bọn MBC
i died đi tự kỉ đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

974#
Đăng lúc 7-1-2012 01:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Đôi lời nhắc nhở với mọi người tham dự thread này!

Có thể nói, tôi không phải là người chịu trách nhiệm với thread này, cũng không phải là người quản lí thread này, nhưng với thân phận của 1 subteam đã theo WJ từ những ngày đầu đến nay, cũng tầm 8 thág rồi, thì chắc có lẽ mọi người sẽ cho tôi một chút tư cách để lên tiếng phải không?

Tôi biết mỗi người đều có quan điểm của bản thân, và điều muốn bày tỏ chia sẻ nó với mọi người, và đó điều tất nhiên khi ta nói về quyền tự do ngôn luận, nhưng mình cũng xin nhắc nhở với mọi người, đặc biệt là các bạn nhà WJ, những người yêu mến WJ. Chẳng có lí do gì để các bạn phải nói đến SJ trong nhà của WJ cp nhưng vầy cả, sự thật là do SJ hay do TeukSo sao? Chẳng phải đều không hề tại họ sao? Vậy thì chúng ta có lí do gì để nói đến họ ở nơi đây? Dẫu biết là các bạn yêu mến WJ rất bức xúc về thời lượng phát sóng của WJ, có hôm còn cut hẳn WJ. Nhưng các bạn làm ơn nhớ cho, điều đó không phải tại họ.

"Chúng tôi" cố gắng hết sức gây dựng nơi này để các bạn có thể cùng nhau chia sẻ tình cảm của mình về WJ, chứ không phải là những bức xúc về những cp khác.

Bản thân tôi rất yêu quí WJ nên tôi hiểu các bạn cũng vì yêu quí WJ nên mới nói như vậy, nhưng một lần nữa, tôi mong các bạn có thể tôn trọng ý kiến của tôi, hãy dùng nơi đây như một nơi để chia sẻ và bày tỏ tình cảm của mình đối với WJ, "chúng tôi" thực sự biết ơn về điều đó!

Và tôi mong sẽ không có bất cứ một trường hợp nào tương tự như sự việc đã diễn ra, nếu có bất cứ sai phạm nào tương tự, chúng tôi buộc mình phải del com của các bạn mà không cần báo trước. Mong các bạn hiểu và hợp tác!

Và cũng xin cảm ơn tất cả các bạn, những người luôn sát cánh cùng WJ, những người đã góp phần không nhỏ cho sự thành công của pj này. Và mong các bạn sẽ luôn theo dõi WJ và ủng hộ Subteam! Chân thành cảm ơn!
~Thân~
chang_icy

Thêm nữa, các bạn vào thread WooJung yêu cầu tôn trọng và comment liên quan đến WooJung, chứ tuyệt đối không đề cập tới những chuyện ko liên quan hay bash idol khác.
~Thân~
H.N.Gem

PS: cũng xin nhắc, không có lửa thì không có khói, nên các bạn cân nhắc trước khi com!

Bình luận

hic hic, có 1 buổi ko vào mà nhà mình đã loạn lên rùi, cứ tưởng nhà m ko có kiểu spam như thế chứ, love woojung mà ủng hộ woojung chân thành là được mừ ;((  Đăng lúc 7-1-2012 09:10 AM
ngày xưa khuntoria cũng vì lí do bận mà ko tham gia đc, mặc dù 2 bên chỉ bận vì concert chứ ko phim như cp wj này  Đăng lúc 7-1-2012 03:01 AM
cũng tiếc nếu cp này ko tham gia nữa, nhưng giờ họ quá bận kìa, có khi bị cắt cũng vì ko có nhiều thời gian back up ở đằng sau. Eunjung giờ bận trông thấy.  Đăng lúc 7-1-2012 03:00 AM
chị hy vọng mọi người sẽ được như em viết. @ bạn ở dưới: đừng nhấn mạnh vào 1 cá nhân nào, khi tất cả mọi người đều ko tôn trọng nhau như thế.  Đăng lúc 7-1-2012 02:59 AM
Thêm nữa, các bạn E.L.F vào thread WooJung yêu cầu tôn trọng và comment liên quan đến WooJung, chứ không phải vấn đề chỉ riêng của SuJu. Thân!  Đăng lúc 7-1-2012 01:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

975#
Đăng lúc 7-1-2012 01:33:22 | Chỉ xem của tác giả
tan nát cõi lòng vì cái news từ sáng tới giờ, tuy nhiên vì tin này khiên nhiều fan cp ko giữ dc bình tĩnh, cũng ko trách dc các bạn vì mình thực sự rất thik cp này và họ rời show là tổn thất lớn cho WGM, mình tin là vậy. {:261:}
Tuy nhiên mình hi vọng mọi người ko nên so sánh JW với các cp khác nhé, mỗi cặp có 1 điểm thú vị riêng và theo sở thik của từng người, ko nên so sánh này nọ mà mất đoàn kết. Và cũng mong các bạn vào thớt comment thì liên quan tới cp này nhé, các comment khác mời sang thớt khác.
Mình cũng rất shock trc tin này but nghĩ đi ngẫm lại thì đúng là thời gian 2 đứa dành cho WGM ngày càng ít đi, con vợ giờ lu bù comeback, các show, lưu diễn, thằng chồng thì hết phim, quảng cáo, album giờ là MC nữa... thời gian cho WGM ko đủ vì vậy việc rời WGM là việc sớm hay muộn thôi.
Chỉ hi vọng rời show 2 đứa show giả thành thật thôi, nếu dc vậy thì các fan mãn nguyện lắm rồi.
và chừng nào 2 đứa còn tham gia WGM thì các fan ủng hộ ngày đấy, vui cùng chúng nó ngày đấy, chúng nó cũng tiếc lắm chứ, show này làm chúng nó có thêm cả tá fan cơ mà.{:300:}
Mọi người đừng chán nản, thất vọng rồi so sánh này nọ mà gây war, ảnh hưởng đến ko khí của thớt này từ nhg ngày đầu...{:311:} sự thật ko thay đổi dc thì cứ vui vẻ tiễn nhà nó có phải hơn ko {:306:}
Vẫn hi vọng mai kia MBC thay đổi but chắc 1% {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

976#
Đăng lúc 7-1-2012 02:06:36 | Chỉ xem của tác giả
jung đã kêu là nhớ woo rồi nhá
woo đã kêu tình cảm vẫn k hề giảm đi r nhá
thế mà bi h thằng cha woo kia người tung hứng bảo fan uee? ta đập chết nhà ngươi
cái j mà i can't sleep ? nhà ngươi muốn chết ư còn may ngươi ý thức đc mình là chồng jung nhà ta nha .
đọc cái thằng cha woo phát biểu mà tức ói máu còn may vẫn nhớ đc mình là chồng jung
từ khi xem woojung ta như tìm thấy chân lí đúng đắn nơi đầy rẫy fake như các đài nhà hàn ấy thế mà h lại thành ra như này
vừa buồn vừa bực lại thất vọng nữa . nhìn gái nhà mình cười tươi như hoa nhảy roly poly vs lão ý mà vui mừng lại phởn nữa chứ . h tìm đâu ra người thật thà như thế . ôi jung của ta
hết chưn cẳng r đến h thấy chồng đi ôm ấp cười tươi vs người đàn bà khác . cái quái j mời gặp lần đầu đã làm hình trái tim
hết nói. biết là kịch bản mà sao ta đau lòng quá trời

Bình luận

Các bạn fan Hàn bên woojungislove nói JW nói ko ngủ được là do quá lo lắng do cùng với làm việc với 1 idol nổi như UEE và là lần đầu làm MC chính.  Đăng lúc 7-1-2012 10:57 AM
Haizz, thực ra thì cái tin tiếng A ấy cũng là tin dịch ra thôi, các trang đưa tin toàn câu view ấy mà (như mấy cái báo điện tử nước mình), chứ tiếng hàn ý nó khác @@   Đăng lúc 7-1-2012 10:54 AM
yên tâm đi, chỉ là kịch bản thôi mà, xem clip MB thì càng yên tâm hơn nhé, ngoài Jung ra Woo chưa có biểu hiện vừa yêu vừa cáo thế đâu :))  Đăng lúc 7-1-2012 03:02 AM
trái tim thì cũng kệ chứ ;)) mình vừa đọc đc trên woojungislove "Lee Jang Woo: “UEE is a goddess but I’m loyal husband of Ham Eunjung" đấy ;))  Đăng lúc 7-1-2012 02:41 AM
Lee Jang Woo và UEE là MC mới của Music Bank mà bạn. Hát song ca với nhau 1 bài cho thêm ăn ý cũng là chuyện bình thường. Nói chung chưa đến lúc Jung phải ra tay :)  Đăng lúc 7-1-2012 02:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

977#
Đăng lúc 7-1-2012 02:14:33 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình ta hận thằng MBC, làm dân tình náo loạn hết cả lên {:426:}
Đang đau khổ vì vợ chồng nhà nó xảy ra đủ thứ chuyện thì đùng một phát kêu cắt{:430:}
Ta thề tại đây WJ mà bị cắt sớm thì muôn đời ta cũng không bao giờ xem WGM nữa  {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

978#
Đăng lúc 7-1-2012 03:17:30 | Chỉ xem của tác giả
vừa mò dc cái clip này, thèng chồng tham gia section TV, nhắc nhiều đến vợ, WGM lắm nha cả nhà, chưa kể mấy hình ảnh cũ từ hồi mới debut của Woo làm mình cười lăn cười bò, hài vãi.
mà cái dáng ngồi trong xe limous mất nết quá nha, cơ mà mình mê {:290:}{:291:}
thèng chồng tự nhận rồi nhá, bài hát của Zia là ài hát rất buồn, ko cần phải có các cảnh tình cảm thế mà lại có, tại sao, tại sao, tại sao??? tại vì nó muốn các hình ảnh đẹp của vợ chồng nó trong MV và các idea trong MV tình củm vợ chồng nó là do nó nghĩ ra, ko biết có phải nó phím cho chú đạo diễn trc ko nhỉ, cáo quá, cao thủ cao thủ {:288:}
xem lại thấy tinh thần lên cao, yêu đời hơn rùi {:290:}
P/s: đúng là em họ của Hwanhee có khác, quảng cáo mọi nơi mọi chỗ, ngàn chấm {:302:}
Now is show time tèn ten {:309:}{:308:}{:311:}

mấy bữa nữa rảnh rảnh ngồi dịch cái clip này cho bà con coi, anh chàng này láu but thật thà, cảm xúc rất thật  {:291:}

Bình luận

Nghi lắm, hắn biết đạo diễn từ trước mà : "anh ấy không như vẻ ngoài đâu" Check ep 26 ^^  Đăng lúc 7-1-2012 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

979#
Đăng lúc 7-1-2012 03:21:30 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi ng mình mem mới {:295:} hân hạnh đc làm quen với cả nhà

Mình cực bấn đôi WJ, lúc đầu mình coi ep 1 đôi này đã thấy thích rùi nhưng dạo đó mới có nên chờ lâu bõ bẵng lun tự dưng hôm trc coi ep 36 xong quyết định xem lại đôi này từ đầu đúng là ko phí công coi đêm coi ngày quả thực đáng giá. {:309:}
WGM mình xem ko nhìu nhưng mỗi đôi từ Adam đến Khuntoria đều coi 1 chút nhưng phải nói đôi này là làm mình coi cảm thấy bấn nhất, thích nhất cảm giác ngọt ngào nhất lun. Có lẽ tại họ có nhìu skinship cái nè phải cảm ơn anh Jang Woo nhìu nhìu.
Hix hiện mình mới coi đến ep 27 à, mà chưa j nghe tin đôi nè sắp chia tay WGM rùi {:263:}
biết 2 ng đều bận nhưng mà họ rời chương trình thì buồn quá mất 1 đôi hay à, mong sao họ chia tay chương trình còn ngoài đời thì tình cảm dạt dào lén lút hẹn hò thì tốt biết bao, đôi nè đẹp đôi lắm lắm iu thật rùi cưới thật thì tốt quá {:301:}
PS: Mong chờ ep 37 của ST, thank ST nhìu {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

980#
Đăng lúc 7-1-2012 06:53:03 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng là mem mới của thr này, xem WGM từ cp này, nghe tin này mình chỉ nghỉ 1điều:

WJ nghỉ mình cũng nghỉ WGM, nghỉ MBC
--------------------------------------------------------
ALL LOVE FOR YOU: "WJ CP" {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách