Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yuki Furukawa - 古川雄輝 (フルカワユウキ)- Vietsub CF Japan Airlines page 56 post #559

[Lấy địa chỉ]
501#
Đăng lúc 12-9-2013 02:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên bị sụp hố bạn này, đúng là già đầu rồi mắc căn bệnh idol, giờ lại hay tìm pro5 mí cả ảnh ót của bạn trên mạng đọc cả, ngồi nghe trình bắn Eng của bạn cho thay nhạc.
Đúng là khổ ko chịu được, đến khi nào mới thoát được căn bệnh mê trai đẹp chứ :(.
Hồi đầu chỉ xem cho vui, càng xem thấy bạn có khí chất toát ra, bạn không hề diễn bạn đang thể hiện chính con người mình vậy, bạn đẹp trai hơn naoki trong truyện nhiều hì hì.

Bình luận

chào mừng bạn sụp hố nhoa...^^  Đăng lúc 12-9-2013 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

502#
Đăng lúc 12-9-2013 17:29:36 | Chỉ xem của tác giả
tanyavu gửi lúc 11-9-2013 05:12
Tình hình là hôm kia đi ăn chia tay với các bạn trong lớp vỡ lòng tiếng Nhật của mìn ...

woa bất ngờ thiệt ý.
vậy có nghĩa là hồi Yuki về Nhật học, Yuki ở chung với chị nhỉ?
Yuki vẫn bảo mình là shy shy boy mà, rồi hồi xưa đi học ko đc các bạn gái yêu thx nên lễ tình nhân chẳng đc bạn nào tặng sô cô la cho cả.
Yuki đúng là Naoki sống mà
Những gì Yuki nói và thể hiện đều là thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

503#
Đăng lúc 13-9-2013 00:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Hihi chào cả nhà
2 ngày vừa qua em vì bấn loạn anh Yuki nhà ta mà đã một mạch luyện xong 16 tập của Love in Tokyo
Trước giờ em ít xem phim Nhật lắm, mới xem có 1-2 bộ phim Nhật mà thôi. Nhưng xem xong cũng bình thường, k có cảm xúc gì đặc biệt cả. Thế mà xem phim này, có cả Yuki nữa, không hiểu sao em bị ghiền khủng khiếp ý =)) phải mò vào tận đây, lặn lội xem từ page 1 đến nay, xem hết các vid hay phỏng vấn blah blah... nói chung là giờ em đang bấn loạn ấy
Vào đây thấy mọi người nhiệt tình post hình và dịch phỏng vấn thì cảm động chấm nước mắt, có người tâm huyết và đóng góp vì cái anh diễn viên này quá
Thôi nãy h em nói nhiều rồi và chả đâu vào đâu. Tóm lại là em là người mới vào, mong sẽ được cùng mọi người chia sẻ và học hỏi nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

504#
Đăng lúc 13-9-2013 15:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Fan trai nhà mình tăng lên cũg đông qá hể
Em góp gạch xây nhà đây
YUKI FURUKAWA at Fashion Magazine "Men's non・no, October issue"

@FB

Bình luận

cái mẹt đáng ghét quớ... hơ hơ.. cái chân rõ dài - có lông - bảo đảm độ men lì. hahahahah  Đăng lúc 13-9-2013 08:15 PM
đúng ra ahhh, siu dáng yêu :x  Đăng lúc 13-9-2013 06:02 PM
Hôm nọ trên face của Yuki có clip về buổi chụp hình này nè.  Đăng lúc 13-9-2013 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

505#
Đăng lúc 13-9-2013 16:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 ảnh tự sướng từ facebook của Yuki-kun. Zoom cận cảnh thấy tay anh đẹp quá chị em à :)

Source: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

506#
Đăng lúc 13-9-2013 20:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dạo này công việc bận rộn nên bỏ bê tình yêu lắm cơ. Tuy là mỗi tối vưỡn vào twitter rồi fb rồi blog để xem anh giai có úp iếc gì không...
Hôm nay vào thấy có thêm 1 vài em fan dễ thương sụp bẫy anh, lại còn mải mê đọc hết phỏng vấn này nọ ... thấy mình cũng vui lây và quyết tâm hôm nào đó rảnh rang sẽ dịch thêm vài bài phỏng vấn hay clip nữa.

Tiện đây post thêm cái hình anh đang trưng trên twitter. ĐỆP TRAI LỨM CƠ - mà cái mẹt sao vừa dễ thương vừa lành lạnh... chẹp chẹp.

Bình luận

ôi, mất máu mũi mà chết ah =))  Đăng lúc 13-9-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

507#
Đăng lúc 13-9-2013 21:36:19 | Chỉ xem của tác giả
lượn là trong thớt nhiều lần nhưng bây giờ mới chính thức nổi lên
xin chào các chị em thân mến*mỉm cười, mắt chớp chớp*
công nhận là Yuki-kun càng nhìn càng cảm thấy thích, sao lại có ng cười đẹp thế cơ chứ, đặc biệt là khi cười mỉm*ôi, e xịt máu mũi*mong sẽ sớm lại đc xem phim a đóng
pi ẹt: sao giai 25t rùi mà nhìn trẻ quá trời lun!
càng lúc càng bấn, càng nói càng loạn rùi, mong c e thông cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

508#
Đăng lúc 14-9-2013 17:43:00 | Chỉ xem của tác giả
Anh nhìn không rạng ngời, nhưng vẫn rất cuốn hút {:161:}

Source: facebook

Bình luận

anh có vẻ thích làm fashion show khoe đồ fan tặng :))  Đăng lúc 14-9-2013 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

509#
Đăng lúc 16-9-2013 21:36:01 | Chỉ xem của tác giả

UPDATE THÔNG TIN MỚI NHẤT CỦA FUKI

Hiện tại ở bên Nhật đang phát sóng phim truyền hình taiga YAE NO SAKURA (phim dã sử) từ tập 37 - với sự xuất hiện của nhân vật do Fuki diễn xuất.
Fuki đóng vai một cậu học trò thông minh, nói tiếng Anh như gió ( tận dụng được khả năng của bản thân vào phim ảnh - đúng như mong muốn của anh!) - học ở trường do nhân vật của Odagiri Joe diễn xuất làm hiệu trưởng.
Và vợ của hiệu trưởng Odagiri Joe chính là Yae với sự diễn xuất của Haruka Ayase.

Ban đầu nhân vật của Fuki chống đối lại phương pháp đào tạo của 2 vợ chồng nhà hiệu trưởng, tuy nhiên, càng ngày anh càng hiểu và ủng hộ họ. Sau này, anh còn đồng sức cùng hiệu trưởng đi truyền đạo, dạy học, và sau này khi hiệu trưởng mất, nhân vật của Fuki sẽ lên làm hiệu trưởng của ngôi trường đó.
(source: http://www9.nhk.or.jp/yaenosakura/cast/story09.html)

Đây là hình Fuki úp lên blog và twitter cũng  như facebook để cảm ơn mọi người đã xem tai ga Yae no Sakura của anh ý.

Được đóng phim taiga của đài NHK là vinh dự lớn, hơn nữa còn được đóng cùng Haruka Ayase chắc Fuki nhà ta rất hạnh phúc vì Haruka Ayase là mẫu con gái mà anh ý thích mà. (Anh ý trả lời vậy trong phỏng vấn thi mr Keiou).

Nhân vật mà anh đóng phải nói giọng địa phương Kumamoto (nghe nói anh phải luyện tập rất nhiều để nói được giọng địa phương này!) nhưng lại có nhiều đoạn nói tiếng Anh đúng sở trường. Comment của fan bên Nhật rất ủng hộ Fuki - họ đều khen ngợi Fuki là rất Kakkou ii. ( kiểu đẹp còn giỏi, phong độ, cool, great.. nói chung là nghĩa tốt!!!)

Ngoài ra Fuki sẽ ra mắt sách ảnh đầu tiên của mình, có tựa Be Natural.
Hiện giờ mới chỉ có fan là member trên trang blog dành riêng cho điện thoại di động ở Nhật được đặt mua.
Còn fan ngoài sẽ phải chờ.
Đây là 1 hình trong sách ảnh đó. ( Mình cũng hóng nhanh được ngắm Fuki quá! Fan mau mau mua rồi úp lên mạng để chúng ta xem ké heng~~)

Bình luận

có sách ảnh nữa sao :( eo ôi fan bên Nhật sướng quá  Đăng lúc 22-9-2013 12:00 AM
cái mặt >< e chết mất ><  Đăng lúc 17-9-2013 04:39 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cooro_vt + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

510#
Đăng lúc 16-9-2013 22:20:09 | Chỉ xem của tác giả
Yahooooooooooo, Yuki đóng film toàn học giỏi, thông minh, ta nói cái mặt zì đc chọn toàn những vai như vậy, kaka

Mừ mình hok rành phim nhật lắm, phim này Yuki xuất hiện từ tập 37 đến tập mí zị bạn, nghe kể sao giống như là Yuki đóng vai thế hệ 2 quá, thế hệ 1 là thầy cô giáo từ lúc chẻ đến lúc làm hiệu trưởng luôn

Làm sao mình có thể coi đc film nì nhỉ? :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách