Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yuki Furukawa - 古川雄輝 (フルカワユウキ)- Vietsub CF Japan Airlines page 56 post #559

[Lấy địa chỉ]
561#
Đăng lúc 5-1-2014 00:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ xem Itazura na Kiss-Love in Tokyo Yuki đóng thôi nhưng kết nụ cười của bạn dễ sợ! Xem phim cũng không ấn tượng lắm *chắc do ắn tượng phiên bản trung lấn át hết rồi*

Giờ thì đang kéo phim High School Debutcủa bạn về xem *chết chết dại trai nữa rồi *

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

562#
Đăng lúc 6-1-2014 09:31:47 | Chỉ xem của tác giả
thích anh này từ khi coi Itazura Kiss
Thích anh lắm luôn
Nhảy đẹp với cả dễ thương nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

563#
Đăng lúc 7-1-2014 08:23:22 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn: Tumblr

Bình luận

Lâu rồi ko coi ảnh bạn ấy.:(  Đăng lúc 2-3-2014 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

564#
Đăng lúc 7-1-2014 16:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của đời em
Mình nhớ lần đầu tiên xem phim có Yuki là High School Debut đã thích ngay cái mặt này rồi Đọc wiki và xem đến phim Itazura na kiss thì đúng kiểu bấn loạn luôn, kiểu boy lạnh lùng tài năng bên trong thì tình cảm <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

565#
Đăng lúc 8-1-2014 02:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người, mình là mem mới ^_^
Cũng theo bạn Yuki một thời gian rồi mà hông có nói chuyện nhiều do... lười :3 và dạo này cũng hơi bận ///.
Film của bản coi cũng được 3, 4 bộ gì rồi :3, giờ đang tính thi xong mần tiếp Miss Boy :3 hehe.
.
Nhân tiện đây, không biết ở mấy post trước có bạn nào post chưa nhưng cho mình hỏi có bạn nào biết show này là show nào không?
Mình đoán là 1 dạng Musical (nhưng những Musical Nhật mình coi trên mạng thì hơi khác), hoặc là 1 dạng talkshow hài mà mình không biết tên, bạn nào biết xin chỉ giáo ///.
Bạn Yuki trong này nhìn style có vẻ giống thời Itazura na Kiss nên mình nghĩ 1,2 năm về trước.
Nhìn bạn cute quá chừng chừng luôn bắn tiếng Anh tiếng Nhật lồng vào nhau =]]]]] nghe thiệt là đã :3 . Ước gì nghe được đầy đủ để đi làm sub ///

http://www.youtube.com/watch?v=bz842-HdNp8

Bình luận

Bạn ơi link bạn post bị khóa rồi. Bạn share link khác đi, mình xem thử xem show bạn đang nói là show nào. ^^  Đăng lúc 4-3-2014 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

566#
Đăng lúc 19-2-2014 21:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem lại love in Tokyo không nhớ là lần bao  nhiêu nữa nhưng vì xem ở http://jj.hayhaytv.vn/j-drama/ mới này nét kinh  khủng nên thấy Yuki và Mi ki càng đẹp đôi. ngắm mãi ma không chán. YK đẹp trai quá càng nhìn càng đẹp toát lên sự thông minh, quý phái nữa (+ với profile tuyệt vời của gia đình) thật là No1. Còn em Miki thì xinh và đáng yêu không còn gì để nói nữa. Mong season 2 quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

567#
Đăng lúc 28-2-2014 10:11:44 | Chỉ xem của tác giả
Lâu nay ko về nhà, hnay kiếm đc cái tin làm Ita 2 mừng phát điên đi được 0><0
Bấn loạn chết mất thôi
Thêm cái Japan Airlines nữa, đi chét đây ><
Anh àh, có ai đeo nhẫn như anh ko ==" Bá đạo cũng vừa vừa thôi, chẳng thèm quan tâm ngta j hết =="
Dễ thương ko chịu nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

568#
Đăng lúc 2-3-2014 18:44:37 | Chỉ xem của tác giả
sắp có Ita season 2 rồi,mừng quá điiiiiii,mọi người nè https://www.facebook.com/ItazuranaKissLoveinTokyo2Fanpage?fref=ts >"< hóng quá >"< mong được thấy Yuki_kun càng sớm càng tốt >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

569#
Đăng lúc 2-3-2014 19:42:38 | Chỉ xem của tác giả

Cre: paper-box

Bình luận

Mấy cái gif của bạn dễ thương thế XD  Đăng lúc 3-3-2014 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

570#
Đăng lúc 2-3-2014 20:42:26 | Chỉ xem của tác giả
OMG . yuki trong [Vietsub by Yuki's team] Yuki's CF_Japan Airlines  đẹp trai quá . Lại càng mong sớm xem SS2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách