Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yuki Furukawa - 古川雄輝 (フルカワユウキ)- Vietsub CF Japan Airlines page 56 post #559

[Lấy địa chỉ]
581#
Đăng lúc 28-4-2014 22:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Anh đang quay phần 2 cho Itazura na Kiss rùi nekhóng hóng quá trời lun
Mà ngoài đời nhìn anh thân thiện mà cũng đa tài nữa, nhảy cũng ngầu mà tiếng anh siêu chuẩn lun
Chỉ tội thấy anh gầy mà thương quá..hicc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

582#
Đăng lúc 1-5-2014 02:42:01 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào mọi người, e là mem mới vào nhà, mong mn chỉ bảo và giúp đỡ ^^ e thích Yuki san mãnh liệt cũg từ phim Itazuna ra Kiss rồi mới bắt đầu lục lọi như bao người ạ, mà lục lọi mới biết là a đóng High School Debut, mà mệt nỗi là từ hồi xem phim đó e khoái ảnh còn hơn nam chính nữa, nhưg nỗi là lúc đó e chỉ thích phim Hàn nên ko để ý diễn viên Nhật cho lắm, thật tốt khi đc biết Yuki san, hihih

E dạo nhà mình thử, ko thấy mn đề cập nhiều đến phim Asuko March ạ, tuy phim đó Yuki san chỉ đóng vai phụ nhưg xuất hiện cũg ko ít lắm, tạo hình lại cực dễ thương nữa, vai đầu gấu nữa chứ, hihih, mà phim đó e thấy cũg đág xem lắm, e nghĩ chắc mn cũg xem phim đó r` mà ko thấy đề cập, mà e lại vừa xem xong và bấn loạn cực kì nên ngứa ngáy nói ra để bấn loạn cùng mn, hihih, e xin post vài tấm để có ai giống e mới bấn loạn biết mà xem đc ko ạ :p

Nguồn, từ tumblr ạ

Em xin hết :d

Bình luận

Đóng vai phụ này hay quá đuê!!!!!  Đăng lúc 24-5-2014 11:03 PM
:D bạn giống mình quá, xem và bấn anh yuki khủng khiếp :)) xem itazura na kiss xong nhìn anh đóng phim nào cũng thấy thông minh là sao =) dù anh đóng đầu gấu vẫn thông minh   Đăng lúc 2-5-2014 02:28 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cooro_vt + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

583#
Đăng lúc 4-5-2014 10:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Ai lúc đầu nhìn vào cũng tưởng Yuki chỉ tầm 20 21t, đến lúc nhìn vào năm sinh thì không ngờ anh í sinh năm 87 anh í 27 tuổi rồi đó mà mặt vẫn còn búng ra sữa Mình cũng muốn gửi quà cho anh í mà không biết gửi tới địa chỉ nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

584#
Đăng lúc 5-5-2014 21:11:03 | Chỉ xem của tác giả
jin_chuu gửi lúc 4-5-2014 10:29 AM
Ai lúc đầu nhìn vào cũng tưởng Yuki chỉ tầm 20 21t, đến lúc nhìn vào  ...

Đây bạn nhé
Yuki Furukawa
Postcode: 1538660
1-2-5 Shimomeguro, Meguro-ku
Tokyo, Japan
Horipro Inc.

Khi Yuki nhận được quà của fan, sẽ mở ra và chụp hình rồi post lên fanpage, twitter, weibo để fan biết đó bạn.
Chúc bạn may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

585#
Đăng lúc 20-5-2014 17:14:33 | Chỉ xem của tác giả
Tròi ơi, ko nghĩ là anh này sn 87... CHOÁNG
Lúc xem phim tưởng a ấy mới 20, 21 nhìn cái mặt non choẹt luôn, thậm chí nếu e Kotoko đứng cạnh thì a trông còn trẻ hơn nhiêu ( mà e kotoko sn 97)
Cái mặt rất là lừa tình, tuy vậy khí chất lạnh lùng quên sầu và giọng nói của a ấy trầm trầm vô cùng ấn tượng
Ôi, tôi chết vì giọng nói của a ấy mất, nhất là khi a ấy nói ...mm nghe phê dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

586#
Đăng lúc 21-5-2014 11:35:46 | Chỉ xem của tác giả
kết anh này khi xem love in tokyo
chời ơi mới xem cái ảnh của phim là nhào vô coi ngay và đã bị đổ ngay từ tập 1
thêm em miki nữa dễ thương quá trời lun  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

587#
Đăng lúc 21-5-2014 21:43:35 | Chỉ xem của tác giả
đổ rầm anh 1 cái khi anh cười dễ thương ve kiu siêu siêu toả sáng TT__TT lúc đầu cũng cảm thấy anh xấu, k hợp với hình tượng Naoki, cơ mà càng coi càng mê :3 tìm hiểu thì thấy anh bắn tiếng Anh như rap break dance khỏi chê replay Ittakiss cả chục lần chỉ vì trai mặt lạnh dễ thương, cười cũng dễ thương, mặt cay cú vì ghen cũng đợp trai nữa hiuhiu (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

588#
Đăng lúc 23-5-2014 21:36:57 | Chỉ xem của tác giả
Chậc, xem Itazura na kiss xong, vô đây coi mới phát hiện ra, thế quái nào mà mình chỉ coi có mấy phim Nhật thôi mà phim nào cũng có anh í thế nhỉ @.@
Nhưng mà khi ấy còn chả biết anh í là ai nên hok quan tâm lắm =.=
Coi đi coi lạ Itazura na kiss mấy lần rồi, càng coi càng thấy anh này chất ghê, tuy hok đẹp long lanh nhưng mà cứ rất là cuốn hút thế nào ấy, hợp với Naoki quá rồi còn gì nữa, đã thế lại còn giỏi giang thật sự ở ngoài đời nữa chứ. Ta nói nó thích gì đâu á <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

589#
Đăng lúc 24-5-2014 13:20:32 | Chỉ xem của tác giả
jin_chuu gửi lúc 4-5-2014 10:29 AM
Ai lúc đầu nhìn vào cũng tưởng Yuki chỉ tầm 20 21t, đến lúc nhìn vào  ...

nếu bạn muốn gửi quà thì nên rủ thêm bạn bè, hoặc gia nhập cộng đồng fan Fuki tại VN để gửi luôn 1 lần, vừa đỡ đc chi phí, vừa có ng chung niềm vui

nếu bạn quan tâm đến chuyện gửi quà cho Fuki thì inbox cho mình nhé, bên mình đợt vừa rồi có gửi quà cho Fuki 2 lần, 1 lần Fuki nhận đc, up hình lên fb mà cả đám tí tởn, vui mừng suốt mấy hôm, 1 lần sau này thì bị thất lạc, ko tới nơi, kết quả là khóc ko ra nc mắt nói chung chuyện gửi quà cũng đành tùy duyên nếu bạn có ng thân bên Nhật thì nhờ họ chuyển dùm, khả năng nhận đc may ra cao hơn

dạo này thấy hình ảnh của Ita Kiss 2 xuất hiện rùm beng trên Fb vs Twitter của các Staff vs DV mà nôn nóng theo họ hi vọng t6 này là fim chiếu, đúng dịp hè để còn có chút thời gian theo dõi 2 bạn trẻ

Bình luận

Yooo!!!  Đăng lúc 25-5-2014 09:21 PM
thời buổi nay thuận tiện cho con người dù gửi đi đâu cũng được mà, cũng dễ thôi  Đăng lúc 25-5-2014 06:58 PM
nhóm mình gửi bưu điện bt thôi b :)  Đăng lúc 25-5-2014 06:35 PM
woa!! hâm mộ ghê!!! Bạn gửi kiểu j hay vậy :D  Đăng lúc 25-5-2014 04:52 PM
mình cũng hok bik thế nào, bên mình gửi 2 lần thì có mỗi 1 lần là thấy Fuki up hình lên thôi, còn lần 2 chờ dài cổ mà ko thấy nên cả bọn tự bảo nhau là thất lạc r :(   Đăng lúc 25-5-2014 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

590#
Đăng lúc 21-7-2014 01:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người kêu mới nhìn Yuki thì thấy ko đẹp ko lung linh, mình đang thắc mắc có phải mắt mình có vấn đề không Chắc ảnh thuộc gu trai đẹp của mình nên mình khoái :">
Hồi đầu xem cái ảnh giới thiệu nhân vật trong topic Itakiss trên kites mình tưởng xấu thật ( mà cái ảnh đấy dìm Yuki thật ) Cơ mà 1 lần tình cờ xem 1 vid fanmade Itakiss trên utb thì mình đổ cái rầm luôn trời ạ Lúc đấy mình đang xem anime và không định coi phim đâu, nhưng mà sau khi thấy ảnh thì mình qay ngoắt 180 độ và quyết định xem phim vì ảnh TTvTT Thiệt chứ ngồi coi mà mỗi lần ảnh xuất hiện là cứ gào thét trong lòng, đao khổ dễ sợ *gặm khăn khóc lóc*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách