Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ha.in_elf_2609
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Man From The Stars) Một Kim Soo Hyun "toàn năng": Lãnh đạm hay Dễ thương

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-1-2014 20:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Cụ là kiểu lạnh lùng dởm đời

Ai đời lạnh lùng bắt mợ đứng cách xa mình 1 mét mà lúc mợ đứng xa quá lại nhích nhích lại gần

Đã thế toàn bảo không thích mợ mà lúc nói chuyện cụ còn ghen kiểu trẻ con cố tình nói mập mờ để anh kia hiểu lầm

Cụ còn cực nghe lời mợ mợ nói mà có cãi lại bao giờ đâu

Cụ dễ thương chết đi được đấy ai bảo lạnh lùng cho được  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-1-2014 20:23:41 | Chỉ xem của tác giả
qua 400 năm nghề nào mà cụ ko làm chứ =) chỉ thiếu mỗi cái nghề manager cho sao bự thôi, và sang tuần sau cụ sẽ chuẩn bị thử thách với nghề mới, để còn bổ sung vào cái profile đa zi năng của cụ nửa
thanks bạn dịch nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-1-2014 20:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Dùng từ "toàn năng" để diễn tả cụ là quá chuẩn rồi. Gì chứ cụ chuẩn bệnh như thần khiến bạn bác sĩ phải giật mình, rồi cụ đọc luật như đúng rồi khiến mấy ông phóng viên sợ khiếp đó là gì. Cơ mà với mợ thì không có tác dụng thì phải, mợ vẫn ngây ngô lắm. Không biết tới chừng nào mới tỏ lòng nhau đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-1-2014 20:24:36 | Chỉ xem của tác giả
cụ Ngố toàn năng, hớ hớ nghe mát tai lắm lắm luôn
đùa thôi chứ danh hiệu này nên có từ sau MoonSun chứ chẳng phải đến bây h mới có. Ngày đó chả nhờ có diễn xuất toẹt vời của cụ mà con rết mới hơn 40% là giề
Tập 6 vừa rồi đúng là quá hay, con xem mà khóc theo cụ cụ ơi. Lúc cụ ôm Yi Hwa rồi khóc thét lên chân thật lắm, cụ khóc thật sự luôn, khóc ngon lành như cái hồi Moon Sun đó
Tập 7 chắc căng đây, thiệt khó dự đoán. Mợ Chảnh bị mọi người xa lánh hết rồi, cả bạn thân cũng bỏ mợ mà đi, còn mỗi cụ, anh đẹp trai Hwi Kyung và em trai thôi, thương mợ quá
thank chủ thớt nhé! Bạn cũng nhà Sogong đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-1-2014 20:26:13 | Chỉ xem của tác giả
phim vừa vui vừa buồn buồn ý
cái khúc cụ ngưng đọng thời gian 1 cách vô tội vạ cuối ep6, để ko nghe câu trả lời của chị Chảnh :-S mình cảm thấy buồn man mác, cái buồn nhẹ nhàng mà sao thấm thía lắm, đau từ trong đau ra mà
nói chung, hiếm có phim nào cho mình cái cảm giác lúc thì cười toe toét, cảnh sao lại trầm tư suy nghĩ, bùn bùn tui tủi mình nói hiếm tại vì mình là con mọt film, coi quá nhìu film nên cảm xúc bị chai lì, coi film nì cũng vì dư âm Mặt trăng ôm mặt trời  cơ mà cụ đóng vai này đạt quá, mình chả còn nhớ Mặt trăng mặt trời cụ đóng vai gì nữa *giỡn đó*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-1-2014 20:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Cụ sống 400 năm rùi và nhờ năng lực đặc biệt của người ngoài trái đất nên Cụ toàn năng là đúng rồi
nhưng mà cách Cụ sữ dụng kiến thức và là 1 đại tỉ phú mới làm em quan tâm )
cuối tập 6 Cụ ghen, em nữa vui nữa bùn, vui vì Cụ đã bộc lộ tình cảm rồi, còn bùn vì nhìn Cụ thấy đau khổ quá khi nhớ lại quá khứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-1-2014 20:33:02 | Chỉ xem của tác giả
cụ giáo toàn năng
cụ đã 400 tuổi, đã trải qua bao thời đại, thích nghi với mọi hoàn cảnh, mọi thời kỳ
cụ chứng kiến mọi thứ diễn ra và dần bàng quan với mọi thứ
ấy vậy mà khi gặp chị chảnh cụ đã thay đổi mà bản thân chưa hề hay biết
cụ giáo toàn năng của chúng ta vì chị chảnh mà đã biết nói dối, lo lắng nhưng vẫn ra vẻ tỉnh bơ, ngốc nghếch bị chị sai vặt mà răm rắp làm theo
toàn năng giờ đã dần thành ngố siêu cấp đáng iu rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-1-2014 20:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Cụ sống 400 trăm năm lãnh đạm với đời sau sự việc xảy ra với mợ ở kiếp trước , nay gặp mợ ở kiếp này bị mợ chảnh hành cho tơi bời phải phát hỏa ra .Ở trên trương giảng bài nghiêm túc là thế lí lẽ kinh người nhưng ở nhà gặp mợ toàn làm trái hết là làm sao ? Tập 6 vừa rồi , hài nhất là đoạn cụ giảng bài cái sự " ghen" của con người
nói chung cứ đà này dự là con rate sẽ tăng lên đến 40% mất thui , Cụ Mợ 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-1-2014 20:35:16 | Chỉ xem của tác giả
toàn năng là phải rồi
tuần sau nghĩ làm giáo sư bay qua là Do Manager
phim càng coi càng thích
hết tập 6 mà thấy lặng lặng sao ấy
mong chờ tập 7
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-1-2014 20:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Cụ giáo !!!!!!!!!!!!!!
Tin về cụ phải nói như mưa, đọc hoài mà không chán
Cụ biết yêu roài, biết ghen rồi, con có chút không yên tâm, không biết mai sau sẽ thế nào
Nhưng mà từ giờ càng hấp dẫn hơn đây, pà chảnh cũng thích cụ mà pả không biết đó thôi
2 người sẽ hẹn hò thế nào nhỉ?
Người toàn năng như cụ mà cũng có lúc ghen tuông, buồn cười thật đấy.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách