Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: woorin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Master's Sun) Review ep 16: So Ji Seob và Gong Hyo Jin thực sự chia tay//Kim Yo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-10-2013 08:15:14 | Chỉ xem của tác giả
ối ối, sao lại chấp nhận chia tay Mặt trời như vậy Quân chủ (phản đối quyết liệt).
phim làm người xem hồi hộp trông chờ vào 1 kết thúc thật sự tốt đẹp
trong tập này Quân chủ nên cám ơn Mặt trời nhỏ khi cố ấy phải giả bệnh để giữ chân Mặt trời lớn
hóng phim nhiều nhiều lắm áh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-10-2013 08:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn chia tay đúng là đau tim quá!!

Nhưng cá nhân mình lại thích cách BK để Qc buông tay MT như vậy. Cũng vì anh yêu chị đến mức sâu đậm rồi, còn tính cả ngày xa nhau nữa, vẫn lo lắng ko biết chị có sống tốt hay ko?

Nói chung ep16 rất đáng xem, thắt nút để hnay mở nút. Chút buồn đan xen với những nét đáng yêu của các nhân vật

Mong có 1 cái kết làm fans mãn nguyện cả trong film lần ngoài đời của anh chị!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-10-2013 08:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cảnh quân chủ hin tae gong sil hơn cơ,
Nhưng có lẽ quân chủ đòi hỏi nắm tay đi ăn tối xong sẽ ko đi được đâu mà ^^
Tối nay là tập cuối, chúc rating cao ngất ngưởng,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-10-2013 08:35:25 | Chỉ xem của tác giả
hức hức. chia ở tập 16 thôi nhé, hãy quay lại ở tập 17, không thể thế đc đâu
chị đã dần dần quen với những hồn ma rồi mà, cơ sao còn chia tay với anh như vậy chứ
Mặt trời nhỏ quá chi là bạo dạn luôn, thật mong cũng có được dũng khí như chị ấy
chắc chắn rồi chị cũng sẽ tóm được anh chàng này. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-10-2013 09:06:23 | Chỉ xem của tác giả
Tui chưa coi raw mà chỉ đọc preview thôi cũng đủ điên loạn rầu...
Trời ơi, đâu ra kiểu "chia tay thật sự" và "tôi sẽ quên em" là thế nào???
QC ơi, bạn thật sự đáng bị {:426:}
Còn MT nữa... bạn cũng bị {:421:} cho đủ cặp nhá...
2 người làm cái giề thế???? mún giết tui trong đau đớn ah???? gần hết phim rùi mà còn cho tui cú nkoc-out toàn tập thế này là sao, là sao, là sao????{:430:}
Tối nay mà 2 người ko sum họp là tui cho 2 người thành ma thật sự luôn đấy nhé

Còn MT nhỏ và Kang kẹo ngọt... 2 người thế là có kết quả rùi đấy...chúc mừng nhé...
2 bạn cũng chịu nhìu tổn thương [mặc dù là tự ôm vào thân chứ ko phải do đối phương tạo ra]... nhưng dù sao cũng đã thành đôi là happy hơn ai đó rùi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-10-2013 09:10:33 | Chỉ xem của tác giả
"mình chỉ cần nhảy bổ vào anh ấy"...hzahaha...ss yoo ri thật pá đạo mà...{:300:}{:300:}{:300:}
tập này dự là sẽ bùn cho đôi QC-MT đây, mình có nên xem không hay là đợi đến lúc có tập 17 rồi xem nhỉ,...huhuhu
Tối nay là tập cuối mất rồi,
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-10-2013 09:20:17 | Chỉ xem của tác giả
mới sáng mà đã có tin dữ rồi, tập 16 rồi cơ mà sao bác biên kịch còn hù người nữa chứ
cơ mà đc 2 anh chị kia dễ thương, Mặt trời nhỏ sướng rồi nhé
diễn biến tiếp theo thế nào đây..hóng quá {:432:}
cảm ơn bạn dịch news nhé {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-10-2013 09:37:54 | Chỉ xem của tác giả
ÔI kang kẹo ngọt với chị Mặt trời nhỏ kiss nhau rồi  u la la .
  2 người trên kia cứ nói là chia tay ... mà em biết là không chia đâu nên không bùn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-10-2013 09:52:31 | Chỉ xem của tác giả
Hic, buông ko hề nhẹ, tập 16 rồi sao QC-MT còn chia tay thực sự chứ, thế này thì tập 17 là 2 anh chị sẽ quay lại bên nhau rồi, biên kịch mà ko cho thế thì sau khỏi xem phim của biên kịch này luôn.
Couple anh bảo vệ-mặt trời nhỏ thì tiến triển tốt đẹp, đáng yêu quá đi mất, mặt trời nhỏ thực sự rất thẳng thắn và dũng cảm trong tình yêu đó.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-10-2013 09:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Huhu sao mà chia tay cũng lạnh lùng thế, còn ep 17 nữa thôi cầu trời ko có open ending >.<, mà kiểu này xem ra hết hi vọng ep cuối là cuộc sống hôn nhân hạnh phúc như trong Secret Garden rồi :(. Mong cho cặp đôi của anh Guk cũng sớm thành, nhìn cái mặt được hôn kìa =.=, sướng thế mà còn giả vờ =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách