Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mems] Tiểu Hồ tiêu số 1 - Chương trình phỏng vấn các thành viên

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 17-10-2011 02:00:06 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, MC bị mấy câu hòa bình nhân đạo bác ái gì đó làm cho ngộ độc, nên chạy ra ngoài rồi =))

Sẵn nói đến hòa bình nhân đạo bác ái, ta quay lại chủ đề tình yêu, các bạn thấy có phải hem.
Thể theo yêu cầu của mọi người. Mời nhân vật thứ 2 lên thớt nào

Kou sến, em không phải vẫn nói thích Mi hâm quyết tâm bắt nàng về dinh đó sao. Lần này bà bà cho em 3 cơ hội tỏ tình bằng 3 cách khác nhau, coi như thực tập cho lần thực tế vài năm tới ở Hà Nội đi =))

Kou trình bày lần lượt từng cách một, vật dụng dùng đến tưởng tượng thoải mái, nhưng không được phi thực tế. Tức là không được tưởng tượng ra em có nhẫn kim cương to bằng quả trứng gà ha ha

Mi có trách nhiệm sau mỗi lần sẽ phải nói ra phản ứng thực tế của em đối với mỗi cách cầu hôn, một cách trung thực nhất nha

Nào, mời Mi và Kou, Kou nói trước đi

Bình luận

bà bà no.1 :X  Đăng lúc 18-10-2011 07:36 PM
bà bà ơi thế này phải vận động tối đa 100% nơ ron thần kinh mất =)))  Đăng lúc 18-10-2011 10:22 AM
em đi học cả ngày mà  Đăng lúc 17-10-2011 04:53 PM
Rate phát mà chưa thấy trình bày gì là sao =)) về nhà chuẩn bị 1 đêm hả  Đăng lúc 17-10-2011 01:55 PM
Ờ, cái này là học Ca Đường nhà em thôi =)) Rốt cục ai mới là đệ nhất SS đây  Đăng lúc 17-10-2011 12:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
N2H_K0u + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 17-10-2011 17:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 17-10-2011 02:00
hí hí, MC bị mấy câu hòa bình nhân đạo bác ái gì đó làm cho ngộ độc, nên chạy r ...

Theo như bà bà nói thì e với Mi là 1 cặp yêu nhau onl đúng ko bà bà. và tình cảm của cả 2 rất là sâu đậm

Dù chưa 1 lần gặp mặt nhưng tình cảm của 2 rất là lớn, dù ko gặp mặt bao giờ nhưng vẫn có những cuộc cãi vã như những đôi lứa bình thường. Nhưng sau những chuyện như vậy thì cả 2 hiểu nhau hơn và tình cảm dành cho nhau cũng lớn dần theo thời gian.

Dù ko gặp nhau nhưng hình ảnh của nhau cả 2 người đểu share cho nhau xem, nên cũng bik đc khuôn mặt của đối phương là béo hay gầy, là cao hay thấp

Rồi những cuộc nt đến giửa đêm, những cuộc đt

Câu nói mà LovingGe4ever vẫn thường nghe trog mỗi cuộc trò chuyện là " 3 năm nữa anh sẽ ra Hà Nội lấy em "

Thấm thoát mà đã 3 năm.....
.
.
.
Vậy là thời gian hẹn cuối của lời hẹn ước đã đến, 1 tuần trc ngày hẹn, K0u bỗng dưng biến mất, ko thể liên lạc đc bằng dt, LovingGe4ever lo lắng, nhớ nhung, tự hỏi sao những tn của mình ko đc hồi âm. LovingGe4ever nhớ những sáng thức dậy đc đọc những tn chào ngày mới, cũng với những lời nt dầy tình cảm. LovingGe4ever nhớ những tn chúc ngủ ngon. Đến ngày thư 5 thì LovingGe4ever có  suy nghĩ tiêu cực " hay là anh ta có người con gái khác....... ". Ngày thứ 6 thì LovingGe4ever cảm giác tuyệt vọng, chán nản...... Đến ngày thứ 7 thì LovingGe4ever nhận đc tn rũ đi cafe cùng với Lee người lớn, Mai béo, bà bà, Giang. Khi mọi người đang nc vui vẽ thì LovingGe4ever nhận đc cuộc gọi điện thoại từ K0u.
" Anh biến mất đi đâu cả 7 ngày nay,
  Anh có bik em nhớ anh nhiều lắm hay ko........"
LovingGe4ever quay lưng lại thì thấy K0u đứng sau lưng, cảm xúc tràn về
" Anh yêu em, e đồng ý làm vợ của anh nha "

Nếu em Mi trong tình huống đó, e Mi sẽ hành động ntn.

Má ơi, sến súa quá

Bình luận

:))., Kou tỏ tinh hay kinh khủng =))  Đăng lúc 18-10-2011 12:58 PM
ghê quá, còn ghê hơn cả việc bị say xe và say sóng đó  Đăng lúc 18-10-2011 11:53 AM
OMG =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-10-2011 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 17-10-2011 17:25:14 | Chỉ xem của tác giả
N2H_K0u gửi lúc 17-10-2011 17:17
Theo như bà bà nói thì e với Mi là 1 cặp yêu nhau onl đúng ko bà bà. và tình cảm c ...

Má ơi, sến súa quá đi, bảo em cầu hôn, em lại vẽ ra cả một tuần nhớ một tuần thương thế kia =))

Rồi, tóm tắt lại cho em Mi nha

Phương án 1:

Kou sẽ dùng chiêu mưa dầm thấm lâu, đẹp trai hông bằng chai mặt, ngày qua ngày sáng sớm đêm khuya kiên trì đều đặn nhắn tin gọi điện, quan tâm Mi.
Rồi mất tích một thời gian ...
Rồi một cuộc gọi với địa điểm là sau lưng Mi, cách vài m mà Mi ko hay biết bla bla như trên

Mi sẽ phản ứng thế nào nào :D phương pháp này liệu có ... xi nhê gì với em không =))

Bình luận

bà bà ơi đây là chiêu phổ biến bà bà ạ, chiêu này cũ rồi có khi ko xi nhê lắm =)))  Đăng lúc 18-10-2011 10:26 AM
haha. phải sến súa chứ bà bà  Đăng lúc 17-10-2011 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 18-10-2011 19:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Theo như bà bà nói thì e với Mi là 1 cặp yêu nhau onl đúng ko bà bà. và tình cảm c ...

trời ơi anh zai sến quá

em coi àm nổi da gà

em tưởng tượng em mà trong tình cảnh này chắc em xỉu

Bình luận

no no. lãng mạn  Đăng lúc 18-10-2011 08:41 PM
no no, quá SS =]]  Đăng lúc 18-10-2011 08:23 PM
sao xỉu e, cảm động quá hả  Đăng lúc 18-10-2011 08:23 PM

Rate

N2H_K0u + 3 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 18-10-2011 22:08:22 | Chỉ xem của tác giả

Em xin hỏi anh Kou một vài câu:

1. Nếu ss Mi có chồng (ko phải là anh) thì anh có bùn ko? Bùn tới mức tự sát ko?
2. Trong Dương gia tướng, ngoài Lục Lang, anh thích nhân vật nào nhất?
3. Anh sợ điều gì nhất?

Rate

N2H_K0u + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 19-10-2011 07:18:28 | Chỉ xem của tác giả
haihiep96 gửi lúc 18-10-2011 22:08
Em xin hỏi anh Kou một vài câu:

1. Nếu ss Mi có chồng (ko phải là anh) thì anh có bùn ...

Mãi mới có người phỏng vấn mình
1. Cái này ý em là anh với chị Mi có quen nhau hay yêu nhau gì đó rồi đúng ko, nhưng chia tay, thì a sẽ buôn, nhưng ko có nỗi buồn nào là mãi mãi, sau này sẽ là hồi ức. Nhưng khi Mi có chồng thì a sẽ vui. Anh vui vì 1 người bạn anh đã chọn lựa đc 1 người đàn ông tốt để chia sẽ {:311:}. Anh vui thì sao tự sát đc hả e.
2. Anh thích tứ lang, và Thất lang
3. Anh sợ mọi người ko tin anh nữa

Bình luận

lặp từ và sến súa. ku Lee ko tin có người đàn ông cao thượng như thế đâu  Đăng lúc 19-10-2011 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 19-10-2011 08:14:07 | Chỉ xem của tác giả
*phỏng vấn ,phỏng vấn* bắt ghế ngồi cái đả=)))
pv : xin chào anh Kou anh ,đi thẳng vào vấn đề luôn nhá.D
E hèm ,được biết anh Kou là người rất là mê bóng đá ,hôm nào củng phải đá banh bất luận trời mưa bão=)))
Có thể nói trái bóng là một phần ko thể thiếu trong cuộc sống của anh *có phóng đại ko nhỉ*.ha há.
vậy nếu như ss Mi đưa ra điều kiện là anh ko được đi đá bóng nửa ,để bóng trong nhà củng ko. chỉ như vậy ss mi mới đồng ý lời cầu hôn (sến) của anh .Liệu anh có vì tình yêu và hạnh phúc của mình mà từ bỏ sở thích và niềm đam mê của anh ko *toát cả mồ hôi*.xin hết ạ .
Khi nào trả lời phiền anh gọi vào số này:0916 ba cây táo 0915 ba cây bông .
Pv : họ Em tên Xuyên.

Rate

N2H_K0u + 3 sẽ trl e nhanh nhất khi có thể nè ^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 19-10-2011 18:25:22 | Chỉ xem của tác giả
phỏng vấn anh zai

1 câu thôi, anh zai thấy có gì mà em gái chưa biết, và nên biết thì kể đi

à còn nữa

1. anh Kou nghĩku Mi có ưu điểm gì??
2. nhược điểm gì?
3.anh Kou có mún gặp mặt hẹn hò 1 ngày với ku Mi hok??
4. nếu anh Kou ra Hà nội thì anh Kou gặp ss Mai hay ku Mi trước??
5.ước mơ tương lai của anh zai là gì??
6. anh Kou sẽlam2 gì trước những thị phi mà moi người dành cho mình về những thị phi ?/

Rate

N2H_K0u + 3 sẽ trl e nhanh nhất khi có thể nè ^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-10-2011 18:28:24 | Chỉ xem của tác giả

Lâu rồi mà chưa có hỏi cả
Để em xì pam mấy câu cho anh Kou

1. Địa chỉ nhà anh Kou ở đâu?
2. Nếu được ôm ss Mi, anh sẽ ôm như thế nào? Ôm phía trước hay ôm phía sau?
3. Anh có kiss bạn khác giới bao giờ chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-6-2012 16:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái chương trình bị bỏ đóng rêu hết cả rồi
Bà bà đâu rồi, quay về chủ trì khởi động lại thôi nào
Mà ai là nạn nhân tiếp theo vậy ta

Bình luận

Để em làm nạn nhân cho!  Đăng lúc 22-6-2012 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký