Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mems] Tiểu Hồ tiêu số 1 - Chương trình phỏng vấn các thành viên

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-10-2011 22:50:43 | Chỉ xem của tác giả
nhân chủ đề hòa bình nhân đạo bác ái
từ khi xem cao thủ ku Mi rất có khuynh hướng đi theo chủ nghĩa của 77
cô nàng này điển hình tư tưởng Thế giới hòa bình, thân thể khỏe mạnh
tuy nhiên, xét tính xã hội mà nói 77 là một nhân vật phi thực tế. Vậy phải chăng ku Mi là người thích phi thực tế???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 11-10-2011 22:53:48 | Chỉ xem của tác giả
pinkstar0509 gửi lúc 11-10-2011 22:22
nghĩ ra một số câu hỏi thôi thì hỏi trước ku Mi nhé
1. Câu hỏi này đã từng hỏi ku  ...

1. Câu hỏi này đã từng hỏi ku Lee rồi, nay hỏi lại ku Mi nè. Nếu người yêu ( hoặc chồng) ku Mi không cho phép ku Mi được yêu Ca nữa, ku Mi sẽ làm thế nào? Theo như ta được biết thì ở ngoài ku Mi là người hơi nhút nhát, có lẽ ta chưa quen thân ku Mi chăng, không biết ku Mi có đấu tranh dữ dội vì tình yêu dành cho Ca ko??

~~~> tiếp tục lén lén lút lút như bây giờ )))))))
tình cảm đối với Ca á, nói ra thì sến quá, không yêu không thích chỉ là ngưỡng mộ
vậy nên ngưỡng mộ từ xa ai cấm đâu nèo

2. Nếu được gặp Ca thì câu đầu tiên ku Mi nói với Ca là từ gì? hành động gì?? có trực tiếp "sàm sỡ" Ca không?? Thử tưởng tượng ra hoàn cảnh gặp Ca luôn nhé.

~~~> Chào Ca Ca thân yêu ! * ko chào thì ko có lễ phép, Ca ko thèm nói chuyện nữa đâu
mà Ca ko thèm nói chuyện bỏ đi luôn thì làm sao có hành động tiếp theo được
ko sàm sỡ, ko làm gì cả, em là Hồ tiêu ngoan ngoãn, e đi thăm Ca ở phim trường, e mang đồ cho Ca ăn vỗ béo
e ngắm Ca đóng phim, e dỏng tai lên mà nghe trộm lời thoại của Ca rồi e về kể với mn
e xin hết

3. Vừa rồi miền Nam đi off có chụp hình, ai là người ku Mi nhìn vào là thấy ấn tượng nhất? ai là người ku Mi thấy giống với tưởng tượng của mình nhất, ai là ít giống nhất??

~~~>hòa bình nhân đạo và bác ái, ko có nhất
giống nhất là em rốc vì đã nhìn thấy rồi, ít giống nhất là Kou sến )))))))))

4. Nếu có cơ hội vào miền Nam thì ai là người ku Mi liên lạc đầu tiên??

~~~> hòa bình nhân đạo và bác ái lần nữa nha bạn hiền

5. Nếu có một ngày anh Kou tỏ tình với ku Mi thì ku Mi sẽ xử sự ra sao?? suy nghĩ thế nào? cảm giác?

~~~> đưa cho Kou sến viên thuốc ngủ để hắn khỏi nói những lời sến súa nữa

6. Giả sử ku Mi thích anh Kou nhưng anh Kou ko chỉ thích mình ku Mi mà còn thích một người khác trong nhà, người này là một ai đó, người đó cũng thích anh Kou, nói chung chuyện ba người ý,thì ku Mi sẽ giải quyết ra sao? có đấu tranh cho tình yêu hay "say good bye" với anh Kou luôn?

~~~> ko say goodbye, chỉ nói "zai jian" thôi

Và ku Mi có thể cho biết người có khả năng nhất theo nhận định của ku Mi có thể là tình địch của mình  trong "chuyện ba người"?

~~~> chắc là người hỏi câu này ) thăm dò đối phương đây mà

Bình luận

em Mi típ tục chiến đấu nhé, ss đi thăng đây, cú lên :P  Đăng lúc 11-10-2011 11:09 PM
=))  Đăng lúc 11-10-2011 11:03 PM
câu 2: ngoan ngoãn quá ha, ngoan ngoãn đột xuất =)), câu 5: bó tay!! =))), câu 6: cái giề đấy :-w  Đăng lúc 11-10-2011 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 11-10-2011 22:54:11 | Chỉ xem của tác giả
thuchang gửi lúc 11-10-2011 22:45
giề hem chịu cách trả lời câu 2 nhá, cứu người sao lại đi hỏi, không lẽ Ca lại kê ...

hélu ss

vào chém đi nào ss

hỏi nhìu nhìu đi ss , chém dã man vào               

Bình luận

dạ, zậy ss ngủ đi mai vào chém :X  Đăng lúc 11-10-2011 11:11 PM
chém hả em, chém dã man lun hả, hic cơ mà ss mệt nên đi ngủ, có gì mai vô chém dc hem nhỉ, hình như dc 1 tháng lun mà =))))))))))))))  Đăng lúc 11-10-2011 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-10-2011 22:58:30 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 11-10-2011 22:53
1. Câu hỏi này đã từng hỏi ku Lee rồi, nay hỏi lại ku Mi nè. Nếu người yêu ( hoặc  ...

ôi cô gái hòa bình bác ái kìa

cô SS quá, coi cái mẹt mắc cỡ kìa

sao ku Mi bít ku Pink là g thứ 3 giác quan thứ 6 của ng thứ 2 à

Bình luận

tình iu mù quáng , đâu đâu cũng là kẻ thù =]]  Đăng lúc 11-10-2011 11:12 PM
nhầm là like ấy!!! sao lại nghĩ là ta đc nhỉ???  Đăng lúc 11-10-2011 11:08 PM
link là gì =]]  Đăng lúc 11-10-2011 11:05 PM
ta link câu cuối ấy nhé! =))))))))))  Đăng lúc 11-10-2011 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-10-2011 23:07:09 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 11-10-2011 22:53
1. Câu hỏi này đã từng hỏi ku Lee rồi, nay hỏi lại ku Mi nè. Nếu người yêu ( hoặc  ...

Tới phiên mình hỏi đây {:448:}
Nãy giờ mn đều hỏi Mi về Kou, nhưng Mi chỉ trả lời chung chung không ah, lần này Mi phải thành thật ah nhen
1. Mi hãy cho mọi người biết sự thật về mối quan hệ của hai người đi
2. Mi hâm mộ Ca từ khi nào, yếu tố nào của Ca thu hút Mi từ cái nhìn đầu tiên (Không phải Mắt của Ca nhá, nãy trả lời rồi!)
2. Đôi lời cảm nhận về Ca, phân tích rõ xíu nhá Mi
3. Đôi lời Cảm nhận về KST
4. Cảm nhận của Mi khi được mỗi ngày sống trong ngôi nhà HugeHouse thân yêu của chúng ta
5. Mi cảm thấy các Member nhà mình như thế nào?

Bình luận

úi, ku pink gợi ikcho Mi chi chứ ps: câu đó phải trả lời kiểu phân tích nhá Mi  Đăng lúc 11-10-2011 11:13 PM
hzai câu 5 lại trả lời là " hòa bình, bác ái" cho mà xem =))  Đăng lúc 11-10-2011 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-10-2011 23:09:54 | Chỉ xem của tác giả
đầ nghị em mờ si ra tay

yêu cầu ku Mi trả lời câu hỏi tại post số 24 và 37 của e Táo

em Táo đang vô cùng mong mỏi tha thiết mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-10-2011 23:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sự nhiệt tình của quý vị khán giả, nhưng mà đã 11h đêm rồi, MC Nguyệt_Lộng bị treo lên trời còn MC Lê Thị Lee phải đi nhặt rác rồi. Sân khấu còn mình iem, e chuồn đây
Mai e vào tiếp chưởng tiếp nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-10-2011 23:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sự nhiệt tình của quý vị khán giả, nhưng mà đã 11h đêm rồi, MC Nguyệt_Lộng bị treo lên trời còn MC Lê Thị Lee phải đi nhặt rác rồi. Sân khấu còn mình iem, e chuồn đây
Mai e vào tiếp chưởng tiếp nhé

Bình luận

Lê Thị Thu nhá cái cô kia. lại còn double. sến súa  Đăng lúc 11-10-2011 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-10-2011 23:14:41 | Chỉ xem của tác giả
sau một hồi mọi người cũng đều đã thấm mệt
khách mời cũng đến giờ nghỉ ngơi
chương trình đêm nay xin tạm dừng ở đây
hẹn gặp lại các bạn vào ngày mai
notice: chương trình kéo dài đến hết tháng 10. Và ngày mai sẽ xuất hiện nhân vật khách mời thứ hai. Kính mời mọi người đến tham gia cổ vũ chương trình cũng như đặt câu hỏi cho khách mời.
Thân ái chào và hẹn gặp lại!
*hậu trường*
MC : chuyện gì thế hả? Lúc chiều đã kêu mua nước nhiều vào thì không nghe, làm bây giờ phải kết thúc chương trình sớm hơn dự định vì hết nước. khách mời khô cả cổ chạy mất rồi kìa
hậu đài: ai mà biết được chứ. lúc tối mưa như thế, ai biết là khán giả đông vậy, hỏi nhiều vậy. Mà cái cô nàng khách mời này thận cũng tốt thật á, uống hết mấy cái Lavie 1.5l *có không ta*, xong rồi đi William cường liên tục. hị hị. may cho nàng ta mới thay thành quần chun. hị hị
MC vs hậu đài cười gian
MC: Mai có hai người, cứ mua nhiều nhiều nước một tẹo, thừa thì để đến ngày kia, lo gì
hậu đài: biết rồi
MC: thế nhé. mai gặp.

Bình luận

thận ai tốt thế ku lee, nàng à ;)) hôm qua ta có đc uống nước đâu, nhịn mà :P  Đăng lúc 12-10-2011 05:27 PM
=)) ôi đọc cười đau bụng =))  Đăng lúc 12-10-2011 01:02 AM
=))  Đăng lúc 11-10-2011 11:24 PM
dọn dẹp hậu trường, mai tiếp tụ. Sẵn phạt lun Lộng bà bà vì tẩu sớm :))  Đăng lúc 11-10-2011 11:22 PM
=))))  Đăng lúc 11-10-2011 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 12-10-2011 00:00:09 | Chỉ xem của tác giả
mềnh vào chỉ còn cái hậu trường, kệ, ngồi nhặt vỏ lon nước với hoa rụng cái nhở
thơ thẩn có khi lại nghĩ đc câu nào hay ho =))))))
đặt chỗ ngày mai nha, giừ cũng phải ngẩu rồi à
đêm nay sẽ mơ thấy câu hỏi ;))

Bình luận

nhặt vỏ lon zìa bán ve chai dc đó ss ;))  Đăng lúc 12-10-2011 01:57 PM
mơ tháy Ca chứ ai lại mong đi mơ thấy câu hỏi nhầy  Đăng lúc 12-10-2011 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách