Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MNET 2013] The Voice Kids Season 1 - Ep 5 SD + HD Added song sub Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 24-4-2013 01:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra lúc đầu vào xem show này là vì Xốp thôi nhưng sau thì yêu các bé vô cùng. Thích huấn luyện viên nên đương nhiên thích hết các bé đội Xốp rồi. Lúc đội Xốp vô địch thằng bé nở mày nở mặt luống cuống lắm! Ke ke!
Nói thế thôi chứ xem show này lại càng thấy khả năng ăn nói của Xốp bá đạo thật, có lẽ sớm được mời làm MC chính cho 1 chương trình thực tế nào mất thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-4-2013 12:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời...
Tuy là xem show này thì hok nhất thiết phải có vietsub (vì chủ yếu là nghe các bé hát) nhưng rất cảm ơn B2STIFUL Subbing Team đã làm sub cho show này...
Nói thế nào thì hiểu hết những điều mà huấn luyện viên và thí sinh nói cũng làm cho show thêm thú vị mà...

Thank subteam nhiều :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 28-4-2013 12:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất ít khi xem the voice
Nhưng hôm trc chán quá ngồi xem thử the voice kid thấy hay quá
Seob kute ko chịu đc
Toàn lấy Beast ra để dụ dỗ các bé gia nhập đội thôi =)))))))))))
Xong đoạn quay ra cảm ơn tất cả các thành viên cx kute thôi rồi :X
Xem show này thấy các giám khảo khác cx rất giỏi. Mong chờ các tập khác

Bình luận

T cx thế b ah :))  Đăng lúc 28-4-2013 08:58 PM
Khúc bạn Seop quay qua tìm camera cám ơn các thành viên trong BEAST, mình cười bể bụng :))  Đăng lúc 28-4-2013 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 28-4-2013 13:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sao ep 3 là ngừng roài :'( Ngày nào cũng vào thead hóng. Ghiền show này lắm. Ghiền cái bé Tomorrow và cái bé giám khảo Kiyomi Bé mới nhỏ mà giọng cao ơi là cao, hay ơi là hay. Ở hàn thế này chứ ở Việt Nam mình Đồ Rê Mí mình chẳng thích lắm. Vì có nhiều bé rụt rè quá. Ủng hộ nhé

Bình luận

chưa ngừng đâu bạn, trong 2 hoặc 3 ngày tiếp bọn mình ra ep 4 nhé, do ST bận quá nên ra chậm, các bạn thông cảm :D  Đăng lúc 28-4-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 28-4-2013 14:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Đêm qua, mình xem một mạch hết 3 tập, không phải xem trên đây mà search từng phần ở youtube. Ban đầu chỉ tò mò The Voice Kids là sao, ai ngờ thích HLV, thích luôn các bé, giọng các bé bá đạo thật. Mình thích bé hát Tomorrow và bé trai được ba luyện nhạc bên thác nước đó, giọng chuẩn kinh!

Trước giờ mình không nghe nhạc Hàn nhiều nên không biết BEAST, nhờ Seop (viết đúng không?) mà thích BEAST, hihi, HLV cute à {:161:} Mấy đoạn 3 HLV tranh các bé hay ơi là hay.

Giờ đang xem tập 4, toàn nghe nhạc không biết HLV bình luận gì, nhưng nghe nhạc thôi đã ghiền. Chờ sub từ nhà mình vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
 Tác giả| Đăng lúc 29-4-2013 09:27:36 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub Ep 04 SD Completed

Bình luận

ố ồ, sau bao ngày chờ đợi, cảm ơn sub team nhiều nhắm ^^  Đăng lúc 29-4-2013 09:35 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rafalex + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 29-4-2013 10:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Hàngggggggggg vèeeeeeeeeeeeeeeeeee. Cảm ơn subteam.
Dạo này thích xem mấy show có bọn trẻ con, hết Bố ơi bố đi đâu đấy lại đến the voice kids. :))
Mình thích em hát bài Tomorrow mà lỡ dại đọc comment của bạn nào đấy biết kế quả rồi :((. Nhưng thôi cũng được, em đấy đáng yêu :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 29-4-2013 15:05:00 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi cuối cùng cũng có tập 4 * tung bông tung bông *
Các bé tài năng quá đi mất
Nhìn lúc giám khảo phân vân loại các bé mà thấy thương quá (((((((((((
Chẳng muốn loại bé nào cả,các bé đều có tài năng,màu sắc độc đáo ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 29-4-2013 15:12:03 | Chỉ xem của tác giả
show này hay quá...có những bé với những giọng hát không thể tưởng tượng nổi <3
Rất hy vọng vào một tương lai tươi sáng của các bé
---Bắt đầu chú ý show này chỉ đơn giản vì có Xốp làm giám khảo. Nhưng bây giờ thực sự nghiện vì chính tài năng của các bé. Ở cái tuổi này mà dám trình diễn trước đám đông, rồi biểu diễn như một nghệ sỹ chuyên nghiệp thật là đáng nể mà.
Ủng hộ Subteam khi đã làm sub show này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 29-4-2013 15:29:12 | Chỉ xem của tác giả
á có tập 4 rùi *nhảy múa* ko thể tin được là những bé còn nhỏ như zậy mà lại có giọng hát khiến người ta nổi cả da gà
bắt đầu coi show, và bây h thik từng bé vì tài năng thật đáng nể
ủng hộ st khi đã làm show nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách