Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1631#
Đăng lúc 24-3-2012 12:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Mess tháng 3 cả nhà nhé ^^

Tháng 3 này sẽ là mùa mang trở lại cho chúng ta nhiều năng lượng.
Các bạn giờ thế nào rồi?
Tôi nhớ rằng tôi đã từng vô cùng bận rộn trong tháng 3, vì nó làm tôi có cảm giác mọi thứ đang bắt đầu làm mới lại.
Đã lâu lắm rồi ko được tận hưởng cảm giác mùa xuân dần trồi mọc lên từ mặt đất.
Sẽ thật khó để cảm nhận nếu như bạn luôn cố chạy thật nhanh.
Tôi đã nỗ lực để đi chậm lại, ko vội vàng theo cách của chính mình. Nhưng tôi lại luôn thấy tiếc nuối vì đã ko có thời gian quan sát kỹ lưỡng những thứ xung quanh và những người bên cạnh.
Tôi đang tận hưởng quãng thời gian này, vì tôi tin rằng đây là lúc cho tôi trau dồi khả năng hoá thân vào những nhân vật sắp tới.
Tôi sẽ bước đi trên chính con đường của riêng mình, ko vội vã... cũng ko quá chậm chạp.

Bình luận

ủa sao nói đúng đó, em nghe như giọng BIN ốm ý, may mà ôm trước, ủa thế thu trước thế này, thì tin trong quân ngũ làm sao, hok co thong tiin hả c  Đăng lúc 29-3-2012 05:32 PM
ui, mess, em ngóng mãi, thanks Mot, iu BIN:)))  Đăng lúc 29-3-2012 05:30 PM
thu âm trc hết đấy, thế nên có bệnh cũng là ngày trc thôi ^^  Đăng lúc 26-3-2012 06:36 AM
Bow
hình như mấy cái này toàn thu âm từ trc khi nhập ngũ mà ?!!  Đăng lúc 26-3-2012 12:41 AM
Nghe Sao nói c mới nói, đúng là c cảm nhận giọng anh mình hơi khác tí, ko ấm như xưa, chắc bị các sếp bắt hô khẩu hiệu nhiều quá đâm ra giờ thay đổi chăng?   Đăng lúc 25-3-2012 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1632#
Đăng lúc 25-3-2012 08:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Họp báo Thu muộn - Thang Duy kể chuyện nụ hôn Hoa Hàn dài kỷ lục trên màn ảnh

Ngày hôm qua, 22 tháng 3, bộ phim điện ảnh thuộc thể loại lãng mạn “Thu cuối” với các diễn viên chính Thang Duy và Hyun Bin đã họp báo công chiếu tai Bắc Kinh.

“Thu cuối” đã được khởi chiếu tại Hàn Quốc từ năm ngoái, gặt hái được rất nhiều thành công và lời khen ngợi, Thang Duy với diễn xuất xuất sắc của mình đã ẵm về rất nhiều giải thưởng điện ảnh Hàn Quốc, được mênh danh là “đệ nhất” nữ diễn viên người Hoa tại Hàn Quốc. Phim kể về câu chuyện tình yêu ngắn ngủi trong 3 ngày của nữ tù nhân Anna ( Thang Duy thủ vai) và chàng trai đang bị truy sát người Hàn ( Hyun Bin ).

Tại buổi họp báo Thang Duy đã kể về nụ hôn Hoa-Hàn dài kỷ lục trên màn ảnh. “Thu cuối” là sự hợp tác đầu tiên giữa Thang Duy và Hyun Bin, do đó hai người đều phải trải qua một quá trình từ lúc ban đầu xa lạ đến sau này càng ngày càng ăn ý và hiểu nhau hơn. Bộ phim được biết đến với nụ hôn dài nhất lịch sử điện ảnh Hàn Quốc, nhưng ban đầu vốn dĩ trong kịch bản thì không hề có nụ hôn này. Là do đạo diễn nhận thấy sự hòa hợp, ăn ý trong diễn xuất của hai diễn viên chính, nên mới đặc biệt sắp xếp một tình huống, khiến cho hai người lúc ấy có một cảm giác như bùng phát, cháy bỏng, còn đạo diễn thì lại không chịu hô NG cho hai người ngừng lại.

Tại buổi họp báo, Thang Duy còn bày tỏ suy nghĩ về Hyun Bin : lúc ở phim trường anh ấy là người “ngoan ngoãn nghe lời nhất”, nhưng tôi tin sau khi xuất ngũ anh ấy sẽ không còn như thế nữa, mà thay vào đó là một Hyun Bin vô cùng hoàn mĩ , hoàn mĩ tới mức khiến người ta cảm thấy có chút kinh tâm.

Source:http://ent.sina.com.cn/m/j/2012-03-22/20083587879.shtml
Vtrans: [email protected]

Bình luận

"hoàn mĩ tới mức khiến người ta cảm thấy có chút kinh tâm" giọng dịch sặc mùi ngôn tình nhỉ :D bao giờ mới có phim để xem đây??/  Đăng lúc 29-3-2012 07:34 PM
Bow
c TDuy này như kiểu ko hết chuyện để khen Bin ấy, còn kêu ng ta flawless :))) ở Hàn mà cứ khen suốt thế này thì tin đồn ầm ầm, kể vô tư thật ^^  Đăng lúc 26-3-2012 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1633#
Đăng lúc 27-3-2012 22:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Late Autumn lập kỷ lục tại Trung Quốc đại lục

Bộ phim điện ảnh Late Autumn của đạo diễn Kim Tae Yong với sự góp mặt của 2 ngôi sao hàng đầu Hàn quốc và Trung Quốc - Hyun Bin và Thang Duy đã lập kỷ lục tại Trung Quốc trong số các bộ phim Hàn Quốc từng được công chiếu tại quốc gia này.

Theo ghi nhận, chỉ trong vòng 3 ngày công chiếu đầu tiên kể từ ngày 23 tháng 3 đến ngày 25 tháng 3, doanh thu của bộ phim đã lên tới con số kỷ lục 25 triệu NDT (~4.5 tỉ won ~80 tỉ VND). Con số này được ghi nhận là kỷ lục mới nhất trong số các bộ phim điện ảnh Hàn Quốc được công chiếu tại Trung Quốc từ trước đến nay. Tỉ lệ thu hút khách đến rạp cũng đạt trên 50%.

Theo đánh giá rất có thể trong ngày tiếp theo (26日), doanh thu Late Autumn sẽ vượt qua con số 30 triệu NDT mà 2 movies Hàn Quốc D-war và Sector 7 kiếm được tại đại lục. Mặc dù những bộ phim thuộc thể loại hài hước và hành động vốn là những thể loại được khán giả Trung Quốc yêu thích hơn cả, nhưng một bộ phim điện ảnh lãng mạn như Late Autumn lại trở thành bom tấn tấn công các phòng vé tại Trung Quốc là một hiện tượng hiếm thấy.

Hiện nay Late Autumn vẫn đang tiếp tục được công chiếu thu hút hàng triệu khán giả tại hơn 8000 rạp trên khắp Trung Quốc .

Bộ phim nhận được những phản hồi tích cực từ phía khán giả Trung Quốc, bởi tính điện ảnh cũng như câu chuyện tình yêu nam nữ được khắc họa trong bộ phim mang lại sự cuốn hút khác hẳn với không khí trong các bộ phim điện ảnh Trung Quốc. Sự kết hợp giữa nữ diễn viên nổi tiếng Thang Duy và Hyun Bin – ngôi sao Hàn Quốc đang nhận được nhiều sự yêu mến tại Trung Quốc với bộ phim Secret Garden cũng là một lý do thu hút khán giả đến rạp.

Late Autumn lấy bối cảnh Seattle khắc họa câu chuyện tình yêu ngắn ngủi giữa Anna- một nữ từ nhân và Hoon- người đàn ông đang bị truy sát.

TVdaily
Trans by Bow

p/s: vừa mới mò vào mạng thì nhận được tin zui, sung sướng quá đi mất   bõ cái công các bác ém DVD đến tận giờ vẫn chưa tung ra

Bình luận

ôi tin vui, em thèm đc chiêm ngưỡng nụ hôn dài bất tận đó của BIn  Đăng lúc 29-3-2012 05:40 PM
có ai đem ra khu news ko cac ce . mừng quá đi mất  Đăng lúc 29-3-2012 05:25 PM
Vậy là Bin mình lại kiếm thêm đc chút tiền rồi phải ko, vui quá. Thank Bow nhé :x :x :x  Đăng lúc 28-3-2012 12:57 AM
ôi ôi vui quá vui quá :xxxxxxxxx  Đăng lúc 27-3-2012 11:17 PM
má ơi mình vừa tính trans, may thật =)))))))))))))  Đăng lúc 27-3-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1634#
Đăng lúc 27-3-2012 22:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh fan chụp từ screen, toàn cảnh hót

zai có mặc gì bên dưới?? có hay ko, ko hay có

Bình luận

xịt máu mũi lần 1  Đăng lúc 29-3-2012 09:43 PM
xịt máu mũi hức hức  Đăng lúc 29-3-2012 05:57 PM
ôi, hic, ko mặc gì là chắc  Đăng lúc 29-3-2012 05:41 PM
Đau lòng wa' trời, phải cửi hết cả áo sống ra, xả nước bôi xà phòng nữa chứ. Sao mà làm tội làm tình giai tôi quá trời ơi :((((((((  Đăng lúc 28-3-2012 01:02 AM
Trời ơi!!!! Mặc quần áo vào, đi về nhà ngay cho em :((((((((((( Ko phim phiếc gì hết nữa :((((((((((((((  Đăng lúc 28-3-2012 12:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1635#
Đăng lúc 27-3-2012 22:36:34 | Chỉ xem của tác giả
làm gì con gái ng ta dư lày

toàn cảnh mất máu

Bình luận

xịt máu lần 2  Đăng lúc 29-3-2012 09:44 PM
trùi ui, chết với chị em nhà này. đã biết ce nhà này nó thế mà em Bow còn toàn mang ảnh xịt máu về thế =)))))))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 06:43 PM
nhìn chị TD đóng phim này sao kham khổ thế, chị ý hợp những vai như thế này hay sao ý, e xem mấy MOVIE c ý đóng  Đăng lúc 29-3-2012 05:47 PM
ôi Sao ới là Sao, chị em nhà này, chi chờ mỗi thế, hic, em ghen tỵ quá đi mât  Đăng lúc 29-3-2012 05:43 PM
Trời phim ảnh cái kiểu gì mà ướt át như này :((  Đăng lúc 28-3-2012 12:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1636#
Đăng lúc 27-3-2012 22:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Fan Trung Quốc cổ vũ cho Late Autumn, iu quá

@baidu

Bình luận

ghen tị quá.giá mà ở VN...:(  Đăng lúc 29-3-2012 09:45 PM
ôi, vé kìa>>>>>>>>>> có khi đợt này chị Ú sang đó xem Thu Muộn đó  Đăng lúc 29-3-2012 05:44 PM
khiếp cái xấp xoè ra kia là vé đấy ư!!!!!  Đăng lúc 27-3-2012 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1637#
Đăng lúc 29-3-2012 16:50:04 | Chỉ xem của tác giả
ko biết đã có mấy ảnh này chưa ạ :D
vừa thấy trên SG's FB, sao mặc quân phục mà vẫn hot thế, quả tóc này với cái mặt vênh vênh :-*

ko biết nhân dịp gì mà lại mặc như vậy và ký hoành tráng thế??? hay là ảnh ghép ạ :D
SG's FB

Bình luận

haha.kết cái quả vênh mặt quá. Bin àh.a cũng có "mặt" này sao=)))))  Đăng lúc 29-3-2012 09:45 PM
ko phải ghép các cô ơi, ảnh quảng cáo cho đồng phục HQ người ta, bộ trc màu trắng, bộ này màu đen  Đăng lúc 29-3-2012 07:39 PM
Lại có cả chữ ký hoàng tráng đi kèm nữa, kiểu này chắc là quân đội bắt anh giai đi chụp hình và ký tặng cho tập đoàn thê tử các sếp sòng Hải Quân???  Đăng lúc 29-3-2012 07:28 PM
Ôi anh tôi to con vật vã dã man như này sao =)))))) Cái pic 2 còn cố tình vênh mặt ra chiều đắc ý thế kia nữa =)))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 07:27 PM
ảnh thứ 2 vênh chưa kìa ;))  Đăng lúc 29-3-2012 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1638#
Đăng lúc 29-3-2012 20:26:27 | Chỉ xem của tác giả
mitzai gửi lúc 29-3-2012 16:50
ko biết đã có mấy ảnh này chưa ạ
vừa thấy trên SG's FB, sao mặc quân phục mà vẫn ...

Từ hồi tháng 9 nhìn thấy Bin chạy marathon tới giờ, trông anh càng ngày càng có da có thịt bạn nhỉ
Hình nào cũng to đô vật vã, béo trắng ra rồi
Ăn cơm nhà nước có khác, giao diện cứ gọi là nuột trở lên {:408:}
Cứ đà này cuối năm anh về, nhà mình chuẩn bị tinh thần chào đón lực sĩ tay phích, cơ bụng sáu múi đi là vừa {:438:}
Lâu lắm ko thấy Mitzai ghé nhà, hôm nay nhìn thấy bạn làm tớ nhớ đến cả nàng Ki, cả nhà có mỗi 3 đứa mình cùng tuổi với nhau mà . Bạn dạo này thế nào? Có tính lấy chồng năm nay ko hở
Chẳng biết Ki ra sao nữa, bận rộn cv hay theo chồng bỏ cuộc chơi rồi, lâu lắm ko thấy bóng dáng Ki đâu

Bình luận

Vậy thì tốt quá, c lại cứ lo ko biết có chuyện gì, hay là chạy theo chồng bỏ Bin rùi í :))  Đăng lúc 29-3-2012 09:55 PM
Bow
kiki chắc phải giữa tháng 4 mới ngoi lên được, đang mải kím tiền =)))))  Đăng lúc 29-3-2012 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1639#
Đăng lúc 29-3-2012 20:56:51 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 29-3-2012 20:26
Từ hồi tháng 9 nhìn thấy Bin chạy marathon tới giờ, trông anh càng ngày càng có da c ...

thêm cái nữa, chống spam

công nhận là ko bị hom hem như đợt SG nữa nhỉ đang mong chờ đến ngày giai ra trại cơ bắp cuồn cuộn làm 1 phim hành động cho dân tình hết chê Bin là ko manly nữa

tớ từ hồi kst cũ chuyển sang mới sống ẩn dật
cơ bản là cũng nhiều việc ở ngoài nữa mà đợt này hóng King 2 heart nên xí xớn tí {:309:}
hnay thấy ảnh của giai kết quá ko chịu đc phải khoe ngay

năm nay tớ chưa lấy chồng, chờ Bin về lấy Bin {:297:}
năm nay 86 thi nhau lấy chồng đấy, nàng có thế ko? hay cũng chờ Bin về {:294:}
bạn Tồ nhớ kỹ thế, đúng là nhà có tớ, Ki và Tồ = tuổi thôi. ôm hun 1 cái đi

Bình luận

biết đâu đấy,vớ vẩn tháng sau chị Tồ lại đi phát thiệp mời cho cả nhà thì vui phải biết:)))  Đăng lúc 29-3-2012 10:45 PM
Tớ thì chắc chắn là ko rồi,năm nay, năm sau và năm sau nữa nữa cũng vẫn thế í =))))Đang nghĩ sau già mà cứ thế này làm sao đối mặt với cuộc đời đc đây  Đăng lúc 29-3-2012 09:53 PM
Bow
đúng là c Mitzai, hum nay bán toàn Mit thơm mít ngọt =))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 09:12 PM
chờ Bin về lấy Bin =))))))) chị Giấy ơi cẩn thận chị Tồ xâu xé!!! hỏng mất Bin yêu của em bây h =(((((  Đăng lúc 29-3-2012 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1640#
Đăng lúc 30-3-2012 22:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin vô cùng thu hút qua đồng phục mới (Black Uniform)

Ngay khi hình ảnh mới trong bộ đồng phục của nam diễn viên Hyun Bin được công bố, trái tim của các fangirl ngay lập tức bị đánh gục.

Những ngày vừa qua trên trang web quản trị công đồng trực tuyến đột nhiên công bố những tấm ảnh mới nhất của anh lính Hyun Bin trong bộ quân phục màu đen với tiêu đề "Hyun Bin thậm chí trông còn đẹp trai hơn khi diện đồng phục lính". Song song với quân phục trắng trước đó, các fan vô cùng háo hức được nhìn thấy mỗi lần xuất hiện của anh, đều bảnh bao hơn xưa rất nhiều.

Cư dân mạng ngay lập tức phản hồi tích cực "Trông anh ngày càng cool", "Đây chính là đẳng cấp của Hải Quân Hàn Quốc!". Một số fan boy khác ko tiếc lời khen anh: "Đây chỉ là ảnh thường thôi ư, cứ như là chụp cho trang bìa tạp chí", "Nếu đẳng cấp binh lính HQ đều như anh ấy, tôi tình nguyện nhập ngũ ngay bay giờ!", "Không biết sẽ típ tục có đồng phục khác ko, Mr. Kim Tae Pyung trở lại thật rồi!!"

cr: kpopfever.com/2012/03/hyun-bin-the-appeal-of-a-man-in-uniform
trans by me

Bình luận

đây chính là đẳng cấp cùa Hải Quân HQ!!!  Đăng lúc 30-3-2012 10:32 PM
Mr. Kim Tae Pyung của lòng em :x  Đăng lúc 30-3-2012 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách