Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1661#
Đăng lúc 25-4-2012 13:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Chàn chán chan, hàng về hàng về nóng hôi hổi nè cả nhà
Mặt trước

Mặt sau:

Nguyên đai nguyên tem, nilon bóng nhoáng chưa nỡ bóc
Cho shin ngắm vuốt anh từ bên ngoài nilon 1 chút đã nha

Bình luận

em bị ngu mấy cái này shjn ơi, shjn xem sơ giúp em với ^^  Đăng lúc 9-5-2012 07:04 AM
Em cũng muốn gửi mess nhưng chẳng biết gửi gì chị ạ :((  Đăng lúc 27-4-2012 03:13 PM
gửi mess gì vậy, em ko hỉu, cho em 1 slot với chị ớiiiii  Đăng lúc 27-4-2012 06:36 AM
Nhà mún update gì nào :) để shin phục vụ theo yêu cầu:)  Đăng lúc 26-4-2012 06:42 PM
e nhầm, thớt ngoài kia chị ơi ^^  Đăng lúc 26-4-2012 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1662#
Đăng lúc 26-4-2012 08:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Mess tháng 4 cả nhà nhé ^^

Xin chào, tôi là Hyun Bin.

Tháng tư vừa qua các bạn đã có những ngày cười vui vẻ và thoải mái chứ?
Tôi muốn gửi lời cám ơn đến tất cả các bạn, các bạn đã mang đến cho tôi nụ cười.
Không có sự yêu thương của mọi người, thế giới của tôi  trở nên thật tăm tối.
Khi trái tim của chúng ta ở xa nhau, thế giới của tôi cũng lạnh lẽo như thế.
Tôi cười để cảm ơn các fan của mình. Mong rằng những bông hoa niềm vui, hạnh phúc, tình yêu và hy vọng, tất cả sẽ cùng nở rộ trong trái tim của các bạn vào tháng 4.
À, mùa xuân sẽ rất ngắn ngủi đấy! Tôi nghĩ mọi người nên đi chơi nhiều hơn trong những ngày ấm áp này.

Bonus lịch Lotte tháng 5 luôn ^^

SG's FB

Bình luận

Bin đẹp.^_^  Đăng lúc 30-4-2012 08:37 AM
Thế túm lại nhà nài ko mún gửi gì đáp lại mesa của anh hở, shin vẫn để dành chỗ đấy.Ko gửi là nta gửi 1 mình nha:-w  Đăng lúc 26-4-2012 06:37 PM
minh cũng gui mess tháng 4 của HBH cho BIN đi chị, bảo cả nhà đều uống trà ngô rùi( em chưa):)  Đăng lúc 26-4-2012 03:07 PM
Zai ta de duzi le :))))))))  Đăng lúc 26-4-2012 10:57 AM
wo de trà ngô zai nar??????  Đăng lúc 26-4-2012 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1663#
Đăng lúc 26-4-2012 14:41:33 | Chỉ xem của tác giả
Thang Duy : ''Late Autumn khiến trái tim tôi thổn thức''

Bức ảnh được chụp tại Gala Presentation, Busan vào trong khuôn khổ liên hoan phim Pusan International Film Festival (PIFF) lần thứ 15.

Nữ diễn viên Trung QUốc Thang Duy đã nói rằng Late Autumn sản phẩm của cô ấy cùng diễn viên Hàn Quốc Hyun Bin là bộ phim khiến trái tim cô ấy thổn thức.

Ngôi sao triển vọng Thang Duy sau khi đạt giải  Venice’s Golden Lion award với bộ phim Lust, Caution đã trở lại bới bộ phim Late Autumn.

''LAte autumn là bộ phim rất thú vị khiến trái tim tôi thổn thức. Có những thứ vẫn đang nảy ra trong đầu tôi khi tôi nghĩ về nhân vật của mình'' diễn viên 31 tuổi nói về bộ phim.
Cô ấy còn nói thêm : '' Những ai xem phim thì sẽ hiểu Late autumn là bộ phim rất tinh tế, tôi quyết định tham gia bộ phim này bởi vì tôi nghĩ đây sẽ là một thử thách và bản thân nhân vật cũng là kiểu nhân vật mà tôi muốn đảm nhận-nhân vật của một tác phẩm cổ điển''.
     Trong bản làm lại với ngôn ngữ chính là tiếng Anh của bộ phim cùng tên do đạo diễn Lee Man Hee chỉ đạo, Thang Duy đóng vai một người Mỹ gốc Hoa bị giam vì tội giết người chồng vũ phu của mình có 3 ngày để về dự đám tang mẹ.
     Trong thời gian ngắn ngủi đó, cô ấy đã yêu Hoon, nhân vật được Hyun Bin đảm nhận, người mà cô  ấy tình cờ gặp trên xe buýt trên đường trở về Seattle. Hoon là một call boy đang chạy chốn chồng của một ''khách hàng'' của anh ta.

Thang Duy thừa nhận rằng rào cản về ngôn ngữ gây ra những khó khăn khi làm việc với bạn diễn của mình mặc dù đó là một trong những lí do chính mà cô chọn tác phẩm Late Autumn.Cô ấy nói :'' tôi đã nhận ra sức mạnh khi đôi mắt, môi và cả tay chân khi chúng nói ''

Đạo diễn Kim Tae Yong rất hài lòng bởi hai diễn viên diễn tốt hơn bởi họ phải đọc được ánh mát của người kia để diễn vai của mình, điều này càng đẩy mạnh hình ảnh về tình yêu của hai người vốn xa lạ. Ông ấy nói :'' Nó giúp họ biểu lộ cảm xúc chính xác hơn''.

Cre: 10asia
Vtrans by me :p

Bình luận

iu BIn mặc áo chi hay thế nhỉ:)))))))))))))))))  Đăng lúc 26-4-2012 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1664#
Đăng lúc 1-5-2012 00:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp ảnh của chị shin nhé! cho nhà cửa sinh động tí
(Hyun Bin) - 10 Year Anniversary DVD

Mấy con bé nhà Bin chắc thèm khát cái này lắm đấy

Ảnh nào mình cũng đẹp zai thế này, khó chọn quá!

Chân chữ V

Này! xã hội đen cũng biết tạo dáng xì tin đấy, đừng khinh

Hựi

cre: SG'fb

Bình luận

pic xe đạp đó, em xem mà ko nhin nổi cười, mắt BIN sao vậy:)  Đăng lúc 8-5-2012 12:22 PM
Pic cuối ở đâu ra cái body ko bình thường thế kia :((((((((  Đăng lúc 1-5-2012 01:30 AM
Ảnh die r hay sao í chị ơi :(  Đăng lúc 1-5-2012 12:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1665#
Đăng lúc 1-5-2012 00:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Lịch tháng 5 nhé cả nhà, có thông báo từ hum 28 hn mới lôi về cho nhà đây( ̄ー ̄)
Mấy hn mọi người được nghỉ còn mềnh lđ như trâu :((

Còn chưa có thời gian update cái dvd 10 năm cho nhà nữa:(Mới xem được cái đĩa 1, ngắm ptb chưa được thoả thích:((cũng chưa viết mess cho anh:((
Khi nào về vn nhứt định sẽ vác anh về cho cả nhà mần chán chê 1 phen tạ lỗiv(^_^v)♪

Bình luận

mê ly luôn c SHin à:x  Đăng lúc 8-5-2012 12:23 PM
Cảm ơn bạn. Bin thật đẹp giai.^_^  Đăng lúc 6-5-2012 12:16 PM
được ngắm cả gia tài của Shin rồi  Đăng lúc 5-5-2012 11:03 AM
hờ hờ, chị cũng đang thắc mắc em ở vùng nào trên đất nước ta, ở HN thì hay quá, khi nào về nhớ thông báo đi off với nhà mình, có lời hứa của Shin chị em HN ta   Đăng lúc 5-5-2012 11:02 AM
Chị ở hn thì bao h chị về, đi off là chị em mình được gặp mặt rôi :)  Đăng lúc 1-5-2012 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1666#
Đăng lúc 5-5-2012 18:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin trong kỳ nghỉ thăng chức

"Hyun Bin đã được phát hiện tại Apgujeong!"

Anh lính hải quân Hyun Bin đã tận hưởng kỳ nghỉ ngọt ngào ở Seoul. Anh có 10 ngày nghỉ vào đầu tháng này vì được thăng cấp. Hyun Bin hiện đang nghỉ ngơi tại khu vực Gangnam, dành thời gian với bạn bè mà anh đã không gặp trong vài tháng.

Kỳ nghỉ này của Hyun Bin là kỳ nghỉ thường lệ mà mỗi người lính được nhận khi họ được thăng cấp. Thực tế, Hyun Bin được thăng cấp vào ngày 01 Tháng ba, nhưng khoảng thời gian đó, anh cũng tạm thời chuyển qua bộ phận quan hệ công chúng và kỳ nghỉ phép của anh đã bị trì hoãn để anh có thể thích ứng dần với vị trí mới của mình.

Hyun Bin đã bị bắt gặp trên sân thượng của một tòa nhà nằm ở Apgujeong. Vào ngày nghỉ đầu tiên của mình, anh đã gặp người cố vấn của mình, ông Kang Gun Taek (Giám đốc trung tâm Đào tạo diễn xuất KT). Anh đã mỉm cười toàn bộ thời gian và trông anh rất vui mừng vì được gặp gỡ với giáo viên diễn xuất của mình.

Tâm trạng của anh có vẻ thoải mái. Khuôn mặt với cằm nhọn vẫn không thay đổi nhưng má đã phúng phính hơn trước khi gia nhập quân đội. Làn da của anh rám nắng màu nâu, trông giống như một Hyun Bin - lính hải quân hơn là một Hyun Bin - diễn viên.

Hôm nay, thời trang của anh đơn giản. Anh mặc một chiếc áo sơ mi màu đen, chiếc áo đan len sọc, và giày thể thao cho một cái nhìn thoải mái. Bộ trang phục vừa khít cơ thể săn chắc của anh tạo nên một cảm giác rất gợi cảm.

Cơ quan đại diện của Hyun Bin - AM Entertainment nói, "Hyun Bin đã được nghỉ phép kể từ đầu tháng này. Anh đã dành thời gian với bạn bè. Phần còn lại của kỳ nghỉ, a có kế hoạch dành riêng cho gia đình của mình. Anh vẫn còn trong quân ngũ vì vậy không có lịch trình đặc biệt nào cho anh. "

Hyun Bin dự kiến ​​sẽ được xuất ngũ vào ngày 06 tháng 12 2012.

Image + Source: Dispatch via Nate
SG's FB
[email protected]

Bình luận

Lâu lắm rồi e mới thấy chị Ngân :x  Đăng lúc 8-5-2012 09:18 AM
Đôi chân dài miêm man kia nhiều em nhà mình thèm muốn lắm đây!!!  Đăng lúc 7-5-2012 09:37 AM
nhìn giống gangster wá àh :))  Đăng lúc 5-5-2012 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1667#
Đăng lúc 8-5-2012 08:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lượn lờ fb bỗng thấy ảnh này đem về cho chị em tráng miệng {:308:}  
Hắn kia kìa, cái mũi cao của hắn, ánh mắt của hắn, thêm bộ đồ đen mũ đỏ rất xì tai {:299:} mà cái bộ này giống mấy tên sát nhân trong Conan hay mặc ghê {:304:}  Nhìn hắn mà mình ko khỏi xao xuyến con tim {:284:}  có vẻ hắn lại ngày càng men lỳ đẹp chai mới chết chứ {:265:}
coi như thỏa mãn cái ham muốn ngó tận mặt zai {:309:}  cơ mà nhìn thế này rồi lại muốn nhìn rõ hơn, cận mặt hơn tí nữa {:261:} khổ quá Bin ơi {:269:}
Quên mất, đây là ảnh hắn đi mua sắm tại Apgujeong

cre: SG's FB

Bình luận

công nhận là giống mấy tên sát nhân trong Conan thật =))  Đăng lúc 9-5-2012 08:48 PM
e thích chiếc mũ ANH đang đội đó:)  Đăng lúc 8-5-2012 12:24 PM
Bow
gì mà tên sát nhân trong Conan :))  Đăng lúc 8-5-2012 11:59 AM
Bin mặc bộ đồ gì mà đen kịt.^_^  Đăng lúc 8-5-2012 11:20 AM
Trời ơi sang đây hú hả Sao :x  Đăng lúc 8-5-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1668#
Đăng lúc 8-5-2012 09:24:01 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 8-5-2012 08:44
Hôm nay lượn lờ fb bỗng thấy ảnh này đem về cho chị em tráng miệng   
Hắn kia k ...

Lần nào cũng gào khóc sao hắn ko chịu xuất hiện?
Sao về phép mà chả lộ ra đi đâu, làm gì {:430:}
Tại sao ko thương nhá cho Fan một tí hình cho đỡ nhớ {:432:}
Thế là bây giờ mãn nhãn rồi nhá
Trong vài ngày mà đã 2 lần lộ tung lộ tích
Người đàn ông trong bộ đồ đen của lòng em,
em yêu giai 30 mà sao nhìn hình lại cứ nghĩ mình đang yêu phi công thế này {:442:}
Tình hình là hắn cứ đẹp lên, còn chị em chúng ta thì càng ngày càng héo mòn già nua vì nhớ hắn ((((((((((((

Bình luận

nhà này! bôi trắng bôi đen gì hả, hehe, chị Tồ đợi ANH đền mòn mỏi:)))))))))))))))  Đăng lúc 8-5-2012 12:25 PM
Bow
ôm cái cây mà giữ sức chứ, ce nào chờ zai héo mòn cả ra như Tồ =)))  Đăng lúc 8-5-2012 12:01 PM
chỉ có tồ tẹt ko biết giữ sức nên mới héo mòn thôi =)))))))))))))  Đăng lúc 8-5-2012 11:09 AM
Đợi thì vẫn chưa đến mức " héo mòn già nua " đâu chị như em chẳng hạn =))))))))))  Đăng lúc 8-5-2012 09:48 AM
E hèm, chỉ có ai đó già nua thôi chị :)))), mà chị tự nhận đấy nhá :))), nhà mình có rất nhiều người trẻ khoẻ mà, có thêm vài tuổi để chờ...   Đăng lúc 8-5-2012 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1669#
Đăng lúc 8-5-2012 11:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Bắt gặp Hyun Bin mua quà cho mẹ tại Apgujeong
trong kỳ nghỉ thăng chức

5 bức hình với tiêu đề “Tôi đã nhìn thấy Hyun Bin tại Apgujeong” chụp trộm Hyun Bin tại khu mua sắm thời thượng Apgujeong của Seoul trong ngày lễ Cha mẹ Hàn Quốc (mùng 8/5) được đăng trên diễn đàn Online vào buổi sáng ngày hôm nay đã ngay lập tức thu hút sự chú ý của cộng động mạng.

Trong bức hình, Hyun Bin ghé vào cửa hàng túi xách L`inoui với khuôn mặt phấn khởi đang lựa chọn túi xách làm quà cho mẹ. Hyun Bin nổi bật với phong cách thời trang tự nhiên phóng khoáng. Anh diện quần thể thao màu xanh cùng shirt đen trùm kín cả chiếc mũ che khuất gương mặt với làn da rám nắng vì luyện tập trong quân ngũ. Chiếc cằm nhọn cùng nụ cười để lộ núm đồng tiền hết sức dịu dàng. Hình ảnh Hyun Bin toát ra một vẻ nam tính rắn rỏi. Điểm đặc biệt là anh cũng đang khoác chiếc ba lô L`inoui từng nổi tiếng với tên gọi “Balo Hyun Bin” (chắc lại diện cái balo L`inoui hôm đi Berlin năm ngoái = ))) )

Được biết, Hyun Bin đang chào đón ngày Cha mẹ trong những ngày nghỉ phép. Nhìn qua cửa kính có thể thấy nhân viên cửa hàng đang trực tiếp giúp anh lựa chọn những túi xách hợp với mẹ mình nhất. Hyun Bin có vẻ là người đặc biệt quan tâm đến mẹ.

Khi những bức hình được đăng tải, một đại diện của cửa hàng túi xách L`inoui đã xác nhận “Việc Hyun Bin xuất hiện tại cửa hàng ngày hôm qua, mùng 7 là hoàn toàn chính xác. Anh ấy vốn rất ưa thích dòng túi big size của L`inoui, bởi vậy Hyun Bin đã đến cửa hàng để lựa một chiếc túi xách làm quà cho mẹ. Anh ấy tỏ ra vô cùng hạnh phúc khi ngày Cha mẹ năm nay lại trùng với kỳ nghỉ phép. Năm ngoái anh ấy đã không được đón ngày Cha mẹ bên gia đình vì tham gia huấn luyện trong quân ngũ”.

Theo công ty quản lý của Hyun Bin - AM Entertainment, Hyun Bin đón kỳ nghỉ phép thăng chức đầu tiên dài 9 đêm 10 ngày vào đầu tháng 5 này. Hyun Bin gia nhập lực lượng Hải quân vào đầu tháng 3 năm ngoái và sẽ xuất ngũ vào tháng 12 năm nay.

@Dispatch
Trans by Bow

P/s: Sáng nay đọc được cái tin này mà cả buổi cứ cười tủm tỉm, công nhận Bin nhà mình quấn mẹ thật, mà Jung mama cũng cưng con trai nhất cơ, lớn bằng từng này mà lúc nào mẹ cũng lo cho từng tí một :x :x
Ở nhà để mẹ tẩm bổ cho có da có thịt tí nha, ai lại vẫn gầy đen như quỷ đói thế kia =)))

Bình luận

cái quần của a già khiếp quá =)))  Đăng lúc 23-9-2012 01:32 PM
mấy ảnh này paparazi chộp lại rồi đăng lên, chứ cty quản lý họ đâu theo sát dv đến mức này hả shjn ^^  Đăng lúc 9-5-2012 07:50 AM
Hehe, FC site của Nhật mới đưa tin chiều này, nhưng cũng không nói là thông tin chính thức của cty chủ quản, chỉ đưa lại 1 tin từ daily Korea thôi :))  Đăng lúc 9-5-2012 01:40 AM
đi mua sắm gì nhìn như đi tập híp hốp =))))))))))  Đăng lúc 8-5-2012 02:34 PM
Mua túi cho mẹ sao, yêu thế :x Cứ tưởng chàng ăn chơi đi mua sắm cho bản thân =))))  Đăng lúc 8-5-2012 01:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1670#
Đăng lúc 8-5-2012 16:25:17 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 25-4-2012 13:03
Chàn chán chan, hàng về hàng về nóng hôi hổi nè cả nhà
Mặt trướ ...

shin ơi shin cho em hỏi trong cái list DVD kỷ niệm 10 năm
có tất cả 4 DISC
chị có xem sơ qua đc nội dung của 4 cái ấy ko chị,
giống như là Bin sẽ nói, làm gì hay ghi lại gì trong ấy,
ngoài ảnh ra còn những thông tin cột mốc nào nữa ko chị,
vì em đợi mãi mà ko thấy gì hết :(((((  
Bonus thêm 1 pic mới vừa ra lò, hôm nay Bin vừa xuất hiện khi đến thăm Trường đào tạo diễn xuất Gun Taek, do hôm nay tại trường có tổ chức một buổi diễn thuyết đặc biệt

hận cái big head choáng màn hình wa' >"<

Bình luận

h cô dậy tôi cách rip đĩa đi tôi rip cho cô xem ;)) ;)). Không hôm nào tôi bật online cho cả nhà nào> Chỉ sợ là toàn tiếng Nhựt với Hàn à :(  Đăng lúc 9-5-2012 01:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách