Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1861#
Đăng lúc 13-1-2013 22:52:00 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 13-1-2013 13:39
Điểm tin tức mới của Bin, thông báo trên The Space ngày 9/1

1. Hyunbin trở thành gương ...
Gần đây sau khi xuất ngũ, Hyun Bin đã được chọn là gương mặt mới của một thương hiệu cà phê.

"Hyun Bin, người vừa trở về từ quân đội là một chàng trai thực sự, và anh ấy là cái tên được lựa chọn cho Cantata", Công ty Lotte Chilsung đã công bố vào ngày 10 tháng 1.

Được biết, thậm chí ngay trước khi Hyun xuất ngũ, công ty đã lựa chọn diễn viên này vì đây là sự chọn lựa tốt nhất cho sản phẩm của họ và công ty đã nhận được một thỏa thuận.

Kể từ khi Hyun Bin thành công với series phim "Secret Garden", anh ấy nối lên như một hot icon trong thị trường quảng cáo.

"Chúng tôi đã làm việc với các diễn viên như Gong Yoo, So Ji Seop, và Lee Min Ho. Nhưng Hyun Bin, một trong những người được mong đợi nhất kể từ khi xuất ngũ hoàn toàn phù hợp với hình ảnh sản phẩm mà chúng tôi theo đuổi ", một đại diện từ công ty tuyên bố.

Quảng cáo sẽ được phát hành trong tháng Hai sớm nhất có thể.

cái news này e trans từ hôm t6, sướng ghê ta, tranh thủ lúc chờ Cf thì thưởng thức HyunBin's Way và AMFL. sướng quá trời luôn. cảm ơn chị Shin^^

Bình luận

E trans rùi à, chị bò vào không thấy nên up 1 lượt, mấy hôm trước thấy tin bên SP nhưng chị ko ở nhà :P  Đăng lúc 13-1-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1862#
Đăng lúc 16-1-2013 23:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Bae Yong Joon và Hyun Bin xuất hiện ở Honolulu Hawaii

Tờ báo địa phương, Honolulu Star Advertiser, đăng tin rằng hai ngôi sao phim truyền hình Hàn Quốc Bae Yong Joon và Hyun Bin đã được phát hiện gần Waikiki và đang ăn Doraku Sushi, mua sắm tại Trung tâm Ala Moana.

Hyun Bin đã đưa tên tuổi của mình lên hàng sao với bộ phim truyền hình như "Secret Garden" "Tên tôi là Kim Sam Soon", "The World We Live In", và. Bae Yong Joon, mặc dù vắng mặt ở phim truyền hình trong một thời gian dài, anh nổi tiếng với vai diễn trong "Hotelier" và "Winter Sonata".

Phải chăng họ có mặt trong thị trấn để tham gia các lễ hội liên quan, nhân dịp đại lễ kỷ niệm 110 của người Hàn Quốc sang nhập cư tại Mỹ? Hay là họ xuất hiện tại thị trấn để sưởi ấm vì hiện nay thời tiết gần như đóng băng tại Hàn Quốc? Với cả hai trường hợp, thì chúng tôi cũng vẫn đang chào đón họ với vòng tay luôn rộng mở!

Source: Honolulu Star Advertiser
cre: soompi
V-Trans: [email protected]

~~~~~
thế chắc là Bin đang ở Hawaii thật rồi nhỉ, chứ ai hơi đâu tự dưng dựng chuyện 2 anh em đang ăn sushi làm cái j ))
mong mãi ko có tí ảnh nào của hắn, hừm hừm  

Bình luận

lần này chắc ko làm 1 bộ ảnh Hawaii lung linh nữa đâu nhỉ 8->, chắc Bin đi vì nhớ tới mối tình Bin Aloha ấy mà ;;)  Đăng lúc 17-1-2013 09:20 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1863#
Đăng lúc 17-1-2013 12:30:11 | Chỉ xem của tác giả
ớ, em thấy cái ảnh này từ khi đi học
vậy mà vẫn chưa ai up ạ ???

HYUN BIN FOR SAMSUNG SMART TV 2013

Hyun Bin đã tới LA (US) vào cuối tháng 12 để chụp hình cho quảng cáo Samsung smart TV.

cre : withhyunbin

p.s : em không thích anh đội mũ này đâu
nhìn mặt bị tối tối xong hơi có râu nên nhìn hơi già
mà đọc news hàn có gì đó cuối tháng 1, hình như là chũng ta sẽ nhìn thấy a vào cuối tháng

Bình luận

quay CF mà đội mũ á, sao ko mua tóc giả đội hả Bin ơi :))  Đăng lúc 17-1-2013 10:55 PM
Vẫn là ánh nhìn hiền hậu của Bin e rồi :xxx Tóc đẹp thế sao phải đội mũ để che đi hả a :xxx  Đăng lúc 17-1-2013 09:47 PM
Vừa bò vào space thấy tin xong, định bò vào nhà post cho chị e đã thấy e post rùi :)) :)) Nhìn thấy anh là chị vui rùi ý :"> Anh có ko đội gì vẫn vui =))  Đăng lúc 17-1-2013 05:49 PM

Rate

violetrose + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1864#
Đăng lúc 17-1-2013 18:23:30 | Chỉ xem của tác giả
Tin The Space:
CF mới chính thức của Samsung sẽ tung ra vào 19/1/2013
2 ngày nữa thôi {:284:} {:284:} {:284:}

Đi kèm là tấm ảnh này của zai, đẹp zai quá đỗi {:432:} {:432:} {:432:}

P/S: sao mấy ảnh mới post trên fb SG em thấy lạ thế nhỉ? cái U40 hồi sáng với cái này nữa
chụp bao h vậy ta???

Bình luận

ô mô, ô mô, e ngất ddaay^^, mừng rớt nước mắt luôn  Đăng lúc 18-1-2013 09:47 AM
ảnh này từ 2009, nhá hàng linh tinh ấy chứ ko phải đâu  Đăng lúc 17-1-2013 10:45 PM
ôi trông ngất ngây thế này :((  Đăng lúc 17-1-2013 09:19 PM
vểnh lên chắc là do vuốt keo chị ạ, em cũng k biết hình này chụp lúc nào  Đăng lúc 17-1-2013 07:46 PM
Sao ơi, cái hình này lạ quá. Tóc Bin sao cứ vểnh lên thế này?  Đăng lúc 17-1-2013 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1865#
Đăng lúc 17-1-2013 22:03:45 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 17-1-2013 18:23
Tin The Space:
CF mới chính thức của Samsung sẽ tung ra vào 19/1/2013
2 ngày nữa thôi {:28 ...

Ôi dồi ôi bấn loạn, 2 ngày nữa là chúng ta đc thấy Bin rồi {:159:}
Hi vọng CF này sẽ quay tập trung vào chuyên môn như CF năm ngoái ấy, chĩa thẳng máy quay vào khuôn mặt yêu dấu ấy giùm nhau tí đi.
Khổ, chỉ lo nhất là năm nay tóc tai vẫn chưa mọc hết, thế nên lại bảo nhau lia máy quay nhanh như chớp làm chị em ta chẳng đc thỏa mãn tí nào.
Chắc bên Samsung cũng phải hiểu, rằng thì là cứ tung hình ảnh của Bin lên rồi gắn mác Samsung vào là ắt chạy hàng, ko cần phải khoe ti vi làm chi cho mệt chứ

p/s1: Cả tối bị nổi hứng đào xới các loại CF lên xem, đào ra cái CF bệnh hoạn này ))))
Khộ thân Bin em )))) Thôi thì kiếm tiền anh ạ, vất vả tí phải chịu khó )))))))

p/s2:
Nhà cho mình hỏi về cái game show "love survival" này với
Mình khá mù mờ về những gameshow Bin đã tham gia, liệu ngoài cái "love survival" này thì Bin còn tham gia game nào nữa ko nhỉ
Trông Bin trẻ thế này, hình như tầm năm 2006 thì phải. Có cả cái chị đóng sắc đẹp ngàn cân đúng ko nhà mình?
Utube có đủ 8 part của phần game có Bin tham gia, nhà xem cho biết nhé
Nhá hàng part 7 này, có vẻ sến sến kiểu "Hành trình kết nối trái tim" quá
Mà thôi, part 2 mới dã man cute ))) Trời ơi Bin nhà mình hiền như cọng bún đấy nhà ạ, chắc mấy bác gameshow thấy Bin ngố tàu hay ngượng, ko làm ăn đc gì nên chả dám mời tham gia show nào nữa thì phải ))))) {:180:}

Tồ lại trỗi dậy ước mơ có sub nhà ơi {:144:}

Bình luận

hahaha,xem cái GS này mà mình cười chết mất~Bin wá wá wá wá wá là dễ thương :))kết cái kiểu nhùn nhảy mẫu giáo của chàng :)) dạng như đàn sói đang vây quanh bé cừu:)   Đăng lúc 18-1-2013 03:48 PM
cái cf cười chảy nước mắt luôn. còn cái gameshow này zai nai tơ xanh non thế kia, chả trách ế show là phải  Đăng lúc 18-1-2013 09:50 AM
sut
Bin Ngố =))))))))))))  Đăng lúc 17-1-2013 11:12 PM
tham gia show mà lão cứ như thế này thì bố ai dám mời nữa=))))ít ra cũng phải uốn éo 1 tí chứ đằng này trông cứ như nhi đồng thế kia thì....chẹp chẹp:))))  Đăng lúc 17-1-2013 10:55 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1866#
Đăng lúc 18-1-2013 13:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh mới nhất từ DC

Lính già đã ló mặt, tóc đã dài hơn, dư mà ko hỉu sao lại nuôi râu và này là đang quay hay chụp cái gì :">

HB's DC

Bình luận

em biện hộ là lão đang way cảnh đời thuong cho gần gũi =)) mốt sửa soạn lên 1 cái là chói mắt lun í :))  Đăng lúc 18-1-2013 04:11 PM
chòi oi máy chị em dìm hàng Bin wá :))) e thấy cũng đâu tới nỗi nào đâu :)) nãy giờ em chết cười w 3 chữ "style dưới wê" của bé út Trang nhà mình =))))   Đăng lúc 18-1-2013 04:05 PM
nhìn mặt hắn như zai làng dưới wê mới lên thành phố vậy =))))))  Đăng lúc 18-1-2013 02:53 PM
em cũng nghĩ đến cái WC =))))))) đang tự trách mình bt, đọc còm của nhà mà té ghế vì tư tưởng lớn gặp nhau =)))))))) ôi cái mặt yêu quá, trông cứ thẹn thùng í :">   Đăng lúc 18-1-2013 02:52 PM
đấy shin nhé ^^  Đăng lúc 18-1-2013 02:33 PM

Rate

violetrose + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1867#
Đăng lúc 18-1-2013 14:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Tin nhắn từ The Space@JP đăng hôm qua 17/1

Chào các thành viên gia đình Space
Giờ đang là lúc chúng ta cùng nhau trải qua những cơn gió lạnh nhất của mùa đông, mọi người có khoẻ không?
Từ khi HyunBin của chúng ta xuất ngũ, không biết mọi người thế nào rồi nhỉ...
Không biết có nhiều người chờ đợi anh ấy không?

Hôm nay chúng tôi mang đến cho các bạn lịch làm việc chính thức của HyunBin trong tháng 1 đây:

>>> Ngày 19/1 Cm mới của Samsung Smart sẽ chính thức lên sóng

>>>> Tuần thứ 3 và thứ 4 sẽ ra mắt hàng loạt những shoot hình mới trên hầu hết các tạp chí

>>>>> Và tuần thứ 5 sẽ update những shoot hình mới trong profile cá nhân của Bin

Chú ý thêm: Đây chỉ là lịch được thông báo chính thức, nội dung có thể thay đổi.
Có những thông tin chúng tôi cũng chưa được phép tiết lộ để đảm bảo tính bất ngờ, mong các bạn hiểu nhé.

Và bắt đầu từ tháng này trở đi, chúng tôi sẽ thường xuyên update những tin tức mới của Bin
Chúc các bạn một năm 2013 hạnh phúc

Tin được đăng trên Space@JP lúc 19h30 17/1/2013
Trans by Shin

Bình luận

lặn 1 hơi hóa ra là để làm 1 đống việc này ư Bin ơi??hú hú thế là ce mình sẽ đc gặp Bin liên tùng tùng rồi:x:x:x  Đăng lúc 19-1-2013 09:48 AM
oa oa hí hí <3  Đăng lúc 19-1-2013 01:02 AM
.eo e thank c shinn.e mog mgay ma qua  Đăng lúc 18-1-2013 08:37 PM
Cái lịch trình thiệt đã mắt quá.^^ Thanks em Shin dịch nhé.  Đăng lúc 18-1-2013 07:12 PM
woa, nhìn cái lịch trình của anh mà sướng rên, giờ thì ngắm zai đã mắt luôn  Đăng lúc 18-1-2013 05:05 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 tèn tén ten!!!!!!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1868#
Đăng lúc 18-1-2013 14:42:37 | Chỉ xem của tác giả
Post này dành để post message tháng 1 của anh.
Hí hí bật mí là lần này anh xuất hiện chứ không phải là chỉ có ảnh và nghe giọng không.
Clip được quay hôm 16, staff tranh thủ đột nhập túm anh khi anh đang quay CM và vừa được post  trên the Space lúc 12h30 (18/1)

Chào các bạn, tôi là HyunBin đây
Chúng ta không gặp nhau cũng được một thời gian rồi nhỉ.
Thực sự tôi rất rất mong được gặp các bạn.
Sự quan tâm và tình cảm của các bạn chính là động lực giúp tôi vượt qua cuộc sống trong quân ngũ suốt 2 năm qua.
Và hơn thế các bạn đã nồng nhiệt chào đón tôi ngày trở về, tôi thực sự biết ơn từ tận đáy lòng mình.

Từ giờ về sau, mà không chỉ trong tương lai rất gần thôi, các bạn sẽ nhìn thấy một Binnie đang nỗ lực hết sức mình... để gặp các bạn.

Cảm ơn thật nhiều

Và hẹn gặp lại!

Hết màn câu hàng rồi Tưởng chả có ai online ai dè được lần câu hàng thì chị e phục kích sẵn cả
Mot đã up clip và shin đã trans xong. H ngồi chờ đến ngày mai thui nhoá

Bình luận

Bow
hàng độc Shin ơi :XXXXXX  Đăng lúc 20-1-2013 01:54 AM
gầu hom hem thế kia:(.Hàng về chưa c Shin ơiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 19-1-2013 09:52 AM
hôm nay 19/1 rồi, đồng chí shin bố trí trực để lôi CF về hộ em nha nha ~~~~~~  Đăng lúc 19-1-2013 06:55 AM
ôi mào đầu anh giật phắt 1 cái cúi chào làm em giật cả mình =)))) dạo này Bin già hơn rồi, béo lên tí nữa có fai tốt ko >"<  Đăng lúc 19-1-2013 12:55 AM
Ôi sắp được ngắm Bin rùi.^^  Đăng lúc 18-1-2013 07:11 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Chỉ có thể là Bin, cảm ơn em nhiề.
sis_wanabe + 5 quăng cả 2 =))
redapple + 5 xèng đây nhá :x
Vikky + 5 này thì xu &gt;.&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1869#
Đăng lúc 23-1-2013 15:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Tin nhắn từ The Space đăng tải lúc 12h 50 (10h50' giờ VN):

Gửi thành viên gia đình The Space
Hôm nay chúng tôi mang đến cho các bạn món quà nhỏ từ HyunBin, phỏng vấn 1 phút rưỡi với Hyunbin.

Staff: Kể từ ngay sau khi xuất ngũ, chắc Hyunbin cũng đã nhìn thấy fan của mình đông đảo đến thế nào, Bin có thể cho biết gần đây Bin đang làm những gì không?

Bin: Hiện giờ... hôm nay đây tôi đang quay quảng cáo. Để thật nhanh được gặp các bạn tôi đã lựa chọn quay CM. Và cũng nhân dịp này, để tôi được ngồi ngay trước mặt các bạn đây, tôi đã chuẩn bị sẵn để dành thời gian thực hiện cuộc phỏng vấn này. Trong 1 ít ngày nữa tôi sẽ cho các bạn thấy một Hyubin thật là Cool (cười 1 cái =)) )

Staff: Vậy sau khi xuất ngũ, Bin đã có dự định gì cho drama đầu tiên chưa?

Bin: Tôi cũng đang tích cực chọn lựa 1 kịch bản drama phù hợp đây. Lần này tôi sẽ ra sức chọn một tác phẩm thật hay, nên các bạn ráng chờ tôi một chút xíu nữa thôi ^^

Staff: Bin dự định nuôi tóc dài đến tầm nào, có lo lắng vì điều này lắm không?

Bin: Dài đến tầm này rồi, trông có được chưa nhỉ?

Staff: Vậy cuối cùng Bin có muốn nhắn gửi gì đến cho gia đình The Space của chúng ta không?

Bin: Cảm ơn mọi người đã dành thật nhiều tình cảm yêu thương cho tôi đến tận lúc này, thật sự đã để mọi người chờ lâu quá rồi. Rất nhanh nữa tôi, tôi đã gần như sẵn sàng để các bạn thấy một Hyunbin thật cool rồi đấy, chờ tôi thêm một chút nữa thôi. Luôn luôn yêu các bạn. Và chân thành cảm ơn.

Ngồi dịch có mấy câu mà cười như ma làm, đáng yêu thế chứ lại =)) =)) :X
Cảm ơn bạn Vịt đã giúp nhà Bin up clip trong khi bạn mot nhà này đang mơ những giấc mơ xa xôi trong chăn ấm đệm êm =)) :X

Bình luận

chòi oi, yêu Shin vô cùng..... làm sao gởi kít-xừ cho Shin đây????? mouahhhhhhhhhh..............  Đăng lúc 28-1-2013 01:17 PM
Bow
càng ngày e càng yêu Shin chết đi được, Tết c về chết với e =)))))  Đăng lúc 26-1-2013 07:51 PM
nhất là đoạn lúc lắc cái đầu để chỉ cho em xem tóc dài thế đã được chưa nữa, yêu không chịu nổi í :xxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 23-1-2013 10:41 PM
ơi cái đoạn dịch dễ thương tóa!!!!!!  Đăng lúc 23-1-2013 09:15 PM
Kisssssssssssssssssss trời ơi anh sắp trở lại thật cool ư huhuhu *mắt long lanh*  Đăng lúc 23-1-2013 08:58 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 :X:X::XXXXXXXXXX
violetrose + 5 k thể k rate, iu quá xá :xxxxxxx
redapple + 5 gạo đây nhá, iu thế cơ chứ lị :x.
Vikky + 5 Tem :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1870#
Đăng lúc 25-1-2013 19:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Sự tỉ là vừa nhận được quyển The Space News dày cộp, vồ vập vào xem nhưng toàn chữ là chữ đọc muốn xỉu nên đành chỉ xem ảnh trước thôi. Khi nào rành rỗi ngồi mần có gì hay sẽ update cho cả nhà sau nhoá.

Tình hình là The Space mới có thêm chi nhánh ở Trung Quốc nữa nên là cái quyền dầy cộp nhưng nội dung cũng như mọi khi, chỉ là có những 3 thứ tiếng =)) =))

Và cái phần hấp dẫn nhất sau khi lật hết 1 lượt là cái vụ triển lãm Secret room của anh trước khi anh về. Up luôn cho cả nhà xem mấy cái hình report xem trước, nội dung có gì update sau nhé :">

Có 1 vụ nữa là có 1 số đồ dùng cá nhân của anh được mang ............. bán đấu giá, xem qua danh sách mấy cái biên lai toàn người Nhật không à =)) Chưa biết là bán những món gì ;)) Cả nhà đoán xem nào ;))

Bình luận

ôi ôi, chị em nhà này..... tui chỉ muốn có cái áo khoác mùa đông màu xanh lính bên góc phải thôi.....  Đăng lúc 28-1-2013 01:19 PM
Bow
đang xúc động trào dâng nước mắt khi nhìn thấy những vật dụng thân thương của a thì kéo xuống dưới ... Bin ơi e xin lỗi vì ko bảo ban được ce nhà này :(((((   Đăng lúc 26-1-2013 07:54 PM
chắc bị mua hết rùi, đến Chip Tồ cũng ko có phần =000000000000  Đăng lúc 26-1-2013 11:24 AM
ôi có đủ series blinkie trong SG luôn kìa @.@  Đăng lúc 26-1-2013 06:37 AM
ôi cái ảnh đầu tiên *ngất* cái áo anh mặc lúc nhập ngũ, bộ bling bling của Tửng kìa *ngất ngất ngất*  Đăng lúc 26-1-2013 12:09 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 hahaaaa
violetrose + 5 Chăm chỉ quá em ơi ^^
redapple + 5 k có cái chip nào cho Tô à =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách