Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: cobeanhdao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà tám] Bắt tay kết bạn

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 20-4-2013 11:08:04 | Chỉ xem của tác giả
ycfree gửi lúc 20-4-2013 01:21
He bạn có thích BIGBANG k?..  :D                                                               ...

hihi

có anh

em thích GD vs Top ế

Dae Sung thì hài quá tròy lun hì hì

ồ anh 96er ạ

em tên Min 98er á anh

rất vui được mần wen vs anh nà

mà anh mới vô kites ạ                                                                                             

Bình luận

toàn các e 96, 98 thía này. mình già thật roài  Đăng lúc 20-4-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 20-4-2013 12:42:26 | Chỉ xem của tác giả
nhokkute gửi lúc 20-4-2013 08:43
uk đấy. thực ra tớ cũng mắc cái bệnh ngại ý. cậu được học thầy nước ngoài là t ...

hihi. bệnh ngại là căn bệnh thâm niên của tụi mình roài.
lớp tớ học tiếng anh cũng chán phèo buồn ngủ muốn chết vì cách giảng của mí cô giáo. hic hic
tớ đi học thêm ngoài của giáo viên nước ngoài mừ. thầy ỳ người anh. vui tính lắm. hài vô đối. tớ vẫn nhớ hồi mới đầu học thầy ý tớ đọc nhỏ quá tí nữa bị thầy cho cái ghê vào đầu từ đó chừa luôn lần nào cũng đọc to. thầy bảo các em mà nói nhỏ sẽ rất khó sửa cho các em và nói to sẽ đọc chếnh xác từ hơn. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 20-4-2013 20:42:42 | Chỉ xem của tác giả
tuyetvotinh92hn gửi lúc 20-4-2013 12:42
hihi. bệnh ngại là căn bệnh thâm niên của tụi mình roài.
lớp tớ học tiếng an ...

đúng rồi đó. Các thầy cô trường tớ cũng toàn chê sinh viên Việt Nam mình cứ đi nhẹ nói khẽ những nơi không cần thiết {:152:} trong lớp học cứ im thin thít gọi lên thì nhẹ nhàng nói thì thầm ý
Căn bản là không tự tin vào bản thân mình ý. Nhiều học sinh tỉnh lẻ như bọn tớ là lúc đi học không được dạy đúng, sai từ nhỏ nên nhiều từ sửa mãi mới được ((((((
Được học thầy vui tính dễ gần mà giỏi thì quá tuyệt r. Tớ chỉ mong sớm thi ra trường rồi học cao học chuyển đổi ngành thôi. hì hì. tiếng anh cũng khá ổn nhưng vs cái bằng ngoại ngữ thì khó xin việc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 20-4-2013 20:54:38 | Chỉ xem của tác giả
nhokkute gửi lúc 20-4-2013 20:42
đúng rồi đó. Các thầy cô trường tớ cũng toàn chê sinh viên Việt Nam mình cứ đi  ...

uhm. học không tiếng anh thì kể ra cũng khó xin việc lắm. hic hic. tớ đệnh sẽ năm sau sang úc. đi làm 2 năm đã xong học ở đó tiếp 1 trường nữa. hic hic. chặng đường vẫn còn dài và gian nan lắm. thui tụi mình cứ cố lên rồi mọi khó khăn sẽ qua thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 20-4-2013 20:58:39 | Chỉ xem của tác giả
tuyetvotinh92hn gửi lúc 20-4-2013 20:54
uhm. học không tiếng anh thì kể ra cũng khó xin việc lắm. hic hic. tớ đệnh sẽ năm sa ...

uk. đúng rồi đó. giờ mà muốn xin việc ổn định thì phải có tiền có cơ. còn chưa xin được luôn thì tốt nhất là học lên cao hơn. hí hí. Học để xem là tốt nghiệp cao học có hơn được đại học không
Nhưng mà nói chuyện vs mọi người mọi người toàn trêu học cao quá lại không lấy được chồng =))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 20-4-2013 21:07:50 | Chỉ xem của tác giả
nhokkute gửi lúc 20-4-2013 20:58
uk. đúng rồi đó. giờ mà muốn xin việc ổn định thì phải có tiền có cơ. còn chưa ...

hehe. chồng con cái giề đạp đạp. 30 rùi hắn lấy. keke.
cứ học lên cao học đi cậu.
tớ ủng hộ. cố lên. fighting!!!

Bình luận

hehe. 30 lấy cho nó máu chiến  Đăng lúc 20-4-2013 09:34 PM
mà học cao học có 2-3 năm thôi chưa đến 30 đâu. =))  Đăng lúc 20-4-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 20-4-2013 21:17:08 | Chỉ xem của tác giả
tuyetvotinh92hn gửi lúc 20-4-2013 21:07
hehe. chồng con cái giề đạp đạp. 30 rùi hắn lấy.{:548 ...

hí hí. hiếm người suy nghĩ như cậu lắm đó.
Hôm nay tớ vừa đi ăn cưới đứa bạn học cấp ba, mấy con ngồi tụ tập vs nhau buôn chuyện bảo là hai năm nữa chắc là con gái trong lớp cưới gần hết. chỉ sợ ế thoai mà cưới lâu lại chẳng có bạn bè đến chung vui ý...
Nghĩ cũng buồn cười thật, nhưng mà con gái việt nam mình vẫn quan trọng chuyện gia đình mà. đến 25 26 mà k rục rịch các cụ có mà lo mất ăn mất ngủ ý chứ =))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 20-4-2013 21:37:42 | Chỉ xem của tác giả
nhokkute gửi lúc 20-4-2013 21:17
hí hí. hiếm người suy nghĩ như cậu lắm đó.
Hôm nay tớ vừa đi ăn cưới đứa bạn  ...

uhm. lớp tớ cũng cười nhiều lắm roài nhưng kệ thoai cưới là việc của cưới sao cứ phải lấy sớm làm chi cho nó khổ mất hết cả tự do, thoải mái.
tớ là tớ vẫn thích FA hơn. Mẹ tớ bảo roài cứ thoải mái đi con 30 lấy chồng cũng được. mà mấy ông thầy bói bảo roài số tớ không lấy chồng trước 30 tuổi được nếu không sẽ khắc chồng chít. trả dại đâu. hehe

quan trọng hơn cả: "không co gì quý hơn độc lập tự do"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 20-4-2013 21:46:43 | Chỉ xem của tác giả
tuyetvotinh92hn gửi lúc 20-4-2013 21:37
uhm. lớp tớ cũng cười nhiều lắm roài nhưng kệ thoai cưới là việc của cưới sao cứ ...

vậy à. tớ sợ đi xem bói lắm ý chỉ sợ thầy phán điều gi không hay lại mất ăn mất ngủ thôi
tự do đúng là có cái hay, ví như mấy đứa bạn tớ trước gọi cái đi chơi ngay giờ chồng con thì suốt ngày ở nhà làm mình sợ.  thấy mình còn trẻ con mà chẳng biết làm gì nên chỉ sợ về nhà ck bị mắng thoai. thế mà lớp e gái tớ (95 nhé) còn lấy ck nhiều hơn cả lớp t cơ. sợ các e thật ý.
Nhưng mà nhiều lúc thấy nó có đôi có cặp có chồng chăm sóc cũng thấy ngưỡng mộ. cái kiểu mà cái gì cũng thích ý,vừa tự do lại vừa đc chăm sóc, đúng là con gái tham lam nhỉ =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 20-4-2013 21:50:40 | Chỉ xem của tác giả
nhokkute gửi lúc 20-4-2013 21:46
vậy à. tớ sợ đi xem bói lắm ý chỉ sợ thầy phán điều gi không hay lại mất ăn mất ...

quá tham lam đó bồ ạ. haha
tớ thì vẫn khoái tự do nhất. hehe
mà công nhận các em nó bây giờ ghê thật đúng là tuổi trẻ tài cao có khác toàn cưới theo kiểu bác sĩ bảo em cưới ạ. heheee.
cứ FA đi cho khoái cậu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách