Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: belovely
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Những người thừa kế" Park Shin Hye, tình yêu của tuổi 18 tại sao đau

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-11-2013 19:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu tuổi 18 đau khổ đến vậy! :((

Diễn xuất của Múp hay quá đi mất! :"(

Vừa trao nụ cười, sau đã là nước mắt đầy đau khổ!

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 29-11-2013 19:52:59 | Chỉ xem của tác giả
Mối tình ở tuổi nào, đang yêu mà bắt buộc phải chia ly thì cũng sẽ đau khổ. :)
Tin về The Heirs được update liên tục nên mình cũng đã được chuẩn bị sẵn tinh thần trước khi xem tập 16.
Mình tin phim sẽ có kết thúc có hậu. Sang và Tan chịu đựng một chút bây giờ thôi, sẽ có ánh sáng cuối con đường. ^^

Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-11-2013 20:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình có cảm giác đây không phải tình yêu 18 tuổi
18 tuổi là tuổi trong sáng và vẫn chưa thật sự yêu sâu sắc đến đau khổ như vậy, vs lại 18 tuổi vẫn chưa thật sự sắc xảo để đâu trí trong giới quyền lực, huống hồ là 1 người chỉ dồn IQ vào những việc khác người như Tan mà không phải việc học
Nói chung là mình xem phim này vì kịch bạn thú vị và dàn diễn viên chất thui chứ không hài lòng với lứa tuổi của kịch bản
Dù sao vẫn luôn ủng hộ phim
Ths chủ thớt nhiều lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-11-2013 20:52:14 | Chỉ xem của tác giả
hic tội bạn Sang quá!
coi mà tức ông bố ghê, đúg là ỷ nhà giàu cái chèn ép con nngười ta
mong là vế sau phim sẽ tháo nút thắt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 29-11-2013 23:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Có ai như mình k nhỉ xem tập 16 này mà thấy buồn buồn tủi tủi ngay từ mấy cảnh đầu.nhìu cảnh cảm động nhưng chẳng hiểu sao mình ấn tượng nhất lúc Sang đến gặp CY-BN,ôm thằng bạn thân rùi ôm BN để chia tay ấy. cả cảnh mẹ Tan ngồi uống rượu trên sàn nhà nữa.rất hay và nhiều cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-11-2013 23:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ. Giàu để mà làm gì cơ chứ, buồn và thương Tan quá, thực tế đừng đổ lỗi cho Eun Sang vì cô ấy chỉ làm người tạo ra sức mạnh để Tan thoát khỏi địa ngục của mình chứ không phải làm cho Tan phải hy sinh mọi thứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-11-2013 23:56:31 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu xem film thấy cho các nv ở độ tuổi 18 thật sự wa' nhỏ và k phù hợp... nhưng tới tập này, khi tình cảm đứng trước 1 thế lực lớn thì lại thấy biên kịch cho nv ở tuổi này rất đúng...
vì 18t nên k thể quyết định hay thay đổi đc điều gì
vì 18t nên Sang k thể có 1 chọn lựa khác
vì 18t, ở cái tuổi quá nhỏ bé để đấu tranh
18t, tình yêu sâu đậm đã giúp 1 cô bé đưa ra 1 lựa chọn khó khăn vì ng` mình yêu..
có thể có những bạn cho rằng Sang k xứng đáng, tại sao k đấu tranh...
nhưng hãy nhìn lại, cô đã ở trong căn nhà đó đủ lâu, để hiểu rằng ngoài 2 lựa chọn cô đc nhận, cô sẽ k có cách nào khác... thôi thì ít ra cô chọn cách ở bên Tan 15 ngày, ít ra còn làm đc những gì cuối cùng cho 1 cuộc tình... và cô chọn cách này ít ra cô k còn mang ơn qua' nhìu chủ tịch... k như bạn gái của Kim Won ngày xưa đã chọn cách nhận sự hỗ trợ từ Jeguk để rồi k cách gì quay trở lại với Won...
bít đâu biên kịch cho Sang đi lúc này, để rồi ít năm sau, cô trở về và tự tin đứng cùng Tan thì sao..
hy vọng là như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-11-2013 02:06:04 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu tuổi 18 nhưng độ chín của tình yêu giữa eun sang và kim tan không còn là tình yêu học trò đơn thuần nữa. nó đã trưởng thành lên rất nhiều sau bao sóng gió. nụ cười rạng rỡ của eun sang làm mình thấy thật đau khổ. sao lại có thể cười tươi như vậy chứ. ám ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 30-11-2013 09:54:09 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận đoạn khóc của đôi trẻ quá đạt, khóc thối đất thối cát thế này
18 tuổi đầu mà khổ sở dằn vặt đau đớn quá
mong hai đứa nó sẽ về với nhau, HE bk kim nhé
chúng nó đã sống khổ lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-11-2013 09:54:29 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua xem mà vẫn luôn nhớ cảnh anh quỳ khóc ròng, trái tim anh bóp nghẹt cũng làm e thấy đau lòng theo sao lại buồn như thế chứ, đến hôm nay nghĩ lại vẫn đau. " chỉ còn lại mình em nhưng em cũng ra đi rồi" T.T mau có tập mới đi, buồn ko dám xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách