Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mickeyul
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Nice Guy) Song Joong Ki: "Hài lòng với kết thúc phim. Chưa hài lòng về kĩ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-11-2012 10:27:49 | Chỉ xem của tác giả
Anh lúc nào trả lời phỏng vấn cũng rất khiêm tốn^^ Diễn xuất hay, xinh dai, tài năng, thân thiện, khiêm tốn... tất cả lĩnh vực nào anh cũng đều cố gắng hết sức để hoàn thiện bản thân mình. 1 con người toẹt vời như vậy làm sao mình có thể rứt ra được :(( Ai gù bữa giờ mình chìm lỉm trong Joong Ki's world vẫn chưa ngoi lên được :))
Qua NG 1 lần nữa anh đã khẳng định tài năng diễn xuất của mình rùi. Diễn xuất jjang lắm anh ơi. Mình thích những lời độc thoại nội tâm và diễn xuất bằng ánh mắt của anh nhất. Cảm xúc khiến mình phải rùng hết cả người ý. Mà nói chứ từ thời Goo Yong Ha mình đã thấy được tài năng diễn xuất và đã xiêu vẹo anh ngay lúc đó rồi :))
Mình thích những bộ film có HE, và mình đã rất sợ khi đoán rằng NG sẽ là 1 bi kịch nhưng khi kết thúc film với những điều còn đẹp hơn trong mơ như vậy mình thật sự rất vui. 1 HE dành cho cp RuGi đã trải qua biết bao sóng gió^o^ Dù còn nhiều nút thắt chưa được giải quyết rõ ràng, dù kết thúc với tốc độ siêu tên lửa nhưng được như thế mình hoàn toàn hài lòng rồi. 1 bước nhảy vọt và sự lột xác mới tinh của bk chuyên ngự trị SE. Mình nghĩ cũng bởi vì JK đóng vai chính nên bk mới đổi style cho HE đới Nữ lâm của tôi ợ!!!!!!!!!!!!!!!! *thích thích*
Thanks chủ thớt nhớ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-11-2012 10:31:33 | Chỉ xem của tác giả
đóng quá đạt rồi a zai ơi
có biết xem tập cuối of a mà lấy đi of e bao nhiêu nc mắt ko hả?
thank bk đã cho cái kết HE ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-11-2012 10:31:39 | Chỉ xem của tác giả
Diễn quá hay vậy mà Ki vẫn chưa hài lòng về bản thân mình chứng tở anh là một người diễn viên rất cầu tiến, đã có dự án mới rồi sao Ki? anh quả thật quá con ong chăm chỉ, nghỉ ngơi một chút rồi hẹn hò đi Chàng Khờ đang tuổi đẹp như trăng rằm mà không hẹn hò là sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-11-2012 10:51:49 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc phim rất hay và ý nghĩa, cuối cùng Ru cũng về với Gi, một tình yêu đẹp và sâu sắc
Diễn xuất của anh rất tốt, thể hiện rõ bản chất của Maru, có lúc tàn nhẫn thật nhưng lắm lúc lại nhẹ nhàng đến quyến rũ
Thì ra cảnh ôm EG là chứng tỏ anh sẽ bảo vệ cô, yêu cô chứ không phải chọc tức JH, hay thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-11-2012 13:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Hóa ra cái lúc MR ghì chặt EG hơn nữa lúc thấy JH là vì mún chứng minh cho JH thấy đó là ng` MR iu nên đừng đụng tới sao !
Nào h cứ tưởng ổng thấy JH nên cố tình ôm chặt k hà ...
Ôi thì ra chàng iu từ lúc đó sao
Mặc dù cái nhịp phim nó thay đổi 180 từ tập 19 sang 20 nhưng biên kịch đã thương tình cho cái kết như vầy là e ngàn lần bik ơn rùi
Phải cái tập 19 nhanh hơn 1 chút rồi cho cái cảnh MR bị đâm vào cuối tập 19, sang tập 20 giải quyết việc 7 năm sau cho rõ ràng thì dân tình chắc đỡ hụt hẫng (trong đó có e ) =]]
Nhưng Ki ơi... anh diễn thế là quá đạt rồi, e vẫn còn rụng tim vì cái nụ cười va ánh mắt cảnh cuối anh dành cho EG đây nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-11-2012 14:38:47 | Chỉ xem của tác giả
đúng là cái kết chắc chắn để làm hài lòng khán giả, nếu thực sự bộ phim có SE thì dấu ấn sẽ sâu đậm hơn, ám ảnh hơn rất nhiều, nhưng nếu vậy có khi bác BK bị khán giả ném đá chết mất :)))
thích khung cảnh MR vs EG ngồi ở tập cuối, MR và EG cười, ánh nắng chan hòa, 1 cái kết đẹp :xxx

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-11-2012 16:06:03 | Chỉ xem của tác giả
anh thiệt là khiêm tốn
em thì ngược lại hài lòng với diễn xuất của anh và không hài lòng với cái kết của bộ phim
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-11-2012 18:06:52 | Chỉ xem của tác giả
òa.... đọc news này mới thấy cái ending lại mĩ mãn đến thế!!
từ lúc xem xong phim đến giờ vẫn thấy hụt hẫng. cứ nghĩ MR k nhớ, hóa ra là giả vờ >"<
cái kết thật là hàm í và sâu xa
mà các diễn viên có bao giờ hài lòng với diễn xuất của mình bao giờ đâu cơ chứ? dù sao thời gian qua, Ki cũng đã cố gắng rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-11-2012 21:06:22 | Chỉ xem của tác giả
đương nhiên chưa hài lòng rồi

1 diễn viên thì ko nên hài lòng cách diễn xuất sau 1 vai diễn thàh công

Ki diễn đạt nhưng đâu pahir ko tì vết

Ki fighting                        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-11-2012 23:13:45 | Chỉ xem của tác giả
"Thật lòng, người đàn ông nào mà không có cảm giác gì khi một cô gái đẹp với đôi chân trần tỏ tình với mình dưới mưa."

mèn ơi, chứ hem phải lúc đó động lòng vì cảm nhận được tình yêu mãnh liệt của bạn Gi hay sao

chỉ cần đó là 1 cô gái đẹp, chân trần và mưa thôi sao

ẹc

hèn chi là Nice guy, dễ xao lòng thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách