Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mickeyul
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Nice Guy) Song Joong Ki: "Hài lòng với kết thúc phim. Chưa hài lòng về kĩ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-11-2012 00:08:38 | Chỉ xem của tác giả
đọc news này mà lòng thỏa mãn khônh còn gì bằng =))
coi từ đầu đã thích  cá tính của 2 anh chị
anh lột tả nhân vật hay thế mà lại khiêm tốn vậy Ki :x
cái ending của bác BK thật thông minh... xém tí bị bác lừa tưởng là SE nữa chứ -__-
chờ MR với EG gia nhập Running man :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-11-2012 11:05:33 | Chỉ xem của tác giả
Đôi mắt anh Ki qua nhân vật Maru quá biểu cảm, mình thích nhất đoạn thay đổi sắc mặt của KI lúc khiến cho JH phải tuyên bố trao ghế đồng chủ tịch cho Eun Gi, đôi mắt đến là thích mê ấy. Phải nói anh Ki diễn xuất qua đôi mặc cực kì đạt, quá đỉnh, tuy không biết anh chưa hài lòng về điểm nào của bản thân nhưng mình vô cùng , vô cùng khâm phục anh ở điểm trên, một điều mà ít diễn viên nào làm xuất sắc như vậy !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-11-2012 11:15:46 | Chỉ xem của tác giả
lovestiramisu gửi lúc 17-11-2012 10:15
Đọc mấy lời của Song Joong Ki hiểu thêm về nhân vật MR. Nhân vật MR rất khó đoán về ...

Ôi hay quá, ừ, đọc news mới bik đó, lúc đó mình cứ tưởng Ru chỉ làm vậy khi nhìn thấy JH và chọc tức JH nên càng siết chặt Gi mà thôi, lúc đó mình đã nghĩ " tên này thật sự tồi quá, Gi đã thật lòng như vậy mà, thật tàn nhẫn , tui ghét anh , sao lại làm thế "/ Thì ra là hiểu lầm anh Ru rồi, anh Ki mà không phân trần chắc giờ coi lại vẫn thấy tức khúc đó.

Bình luận

uhm, cảnh đó nội tâm MR hơi phức tạp, giờ Ki nói nên có thể cảm thấy thoải mái với thắc mắc đó!  Đăng lúc 18-11-2012 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-11-2012 13:36:24 | Chỉ xem của tác giả
ơi...đọc cái news mà dzui qá chừng
thế là đây là thật ko phỉa là mơ
MR đã đc ở bên cạnh EG mãi mãi
thế mà mềnh cứ tưởng đó như là ao ước của MR thui
mừng rơi nước mắt :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-11-2012 17:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Thật may khi kết thúc phim là 1 HE.
Dạo này mình sợ xem phim bi với SE lắm.
Joong Ki ah, anh thật khiêm tốn mà. Vẫn chưa hài lòng về kỹ năng diễn xuất nữa.
Nhân vật Ma Ru thật sự có nội tâm phức tạp lắm, nhiều đau khổ, đấu tranh giằng xé.
Nhưng anh cũng đã làm tốt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-11-2012 19:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Ki ko hài lòng là đúng, 1 diễn viên luôn có ý chí cầu tiến nên khi đóng máy, họ luôn xem lại và rút ra bài học cho chính mình về kỹ năng diễn xuất, bởi vậy, ko bao giờ 1 diễn viên giỏi hài lòng với vai diễn của họ.

Dù kết thúc có hậu nhưng có lẽ nếu SE thì sẽ càng ghi dấu ấn hơn, nhưng ai cũng mong HE nên BK đã chiều lòng chúng ta.

Cám ơn bác BK đã tạo 1 vai diễn tuyệt vời cho Ki của em thành công như vậy

Tuy nhảy thời gian nhiều nhưng đó hoàn toàn hợp lý, vì yêu đâu phải đơn giản ngày 1 ngày 2 là yêu thôi. Còn 1 thời gian để hối lỗi, đê sống, để chuẩn bị cho sự nghiệp và gia đình.

Haizz. Năm sau khi nào Ki mới trở lại nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-11-2012 16:27:05 | Chỉ xem của tác giả
http://www.koreandrama.org/?p=23799
Vote Innocent man

Mọi người vào đây vite cho nice guy nha!
Ủng hộ NC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-4-2013 10:59:36 | Chỉ xem của tác giả
Em thấy anh đóng như thế này là trên cả tuyệt vời rồi TT
Coi phim HE mà khóc cứ như SE ấy à TT
em yêu anh mất rồi Maru à ~
ô tô kê ))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-8-2013 14:31:42 | Chỉ xem của tác giả
như thế đã là quá tuyệt rùi ko cẫn phải cảm thấy chưa tốt đâu oppa ah . Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-3-2016 09:02:20 | Chỉ xem của tác giả
"Cảnh tiếp theo là khi MR đang ôm EG và nhìn về JH đang đứng phía sau EG. Đó như là một lời cảnh cáo dành cho JH "Tôi yêu người phụ nữ này, nên chị không được làm tổn thương cô ấy", cùng với cái liếc nhìn lạnh lùng và ôm EG chặt hơn."

Lúc xem đoạn này, mình cảm thấy rất hụt hẫng. Sau bao lời nói yêu cảm động mà EG dành cho Maru, mình lại thấy anh ấy nhìn JH. Cứ nghĩ rằng anh ấy làm thế để chọc tức JH. Cảm thấy tại sao đến lúc này rồi mà anh ấy vẫn không có chút tình cảm gì với JH. Mình đau lòng đến độ chảy nước mắt luôn. Thì ra mình lại hiểu nhầm ý nghĩa đằng sau nó. Đúng là nhiều khi, phải cần lời nói mới có thể giải thích được mọi việc.
"Lúc trước tôi cũng nghĩ rằng kết phim sẽ là một bi kịch, nhưng khi tôi nhận được kịch bản thì đó là một kết thúc hạnh phúc. Biên kịch Lee luôn được biết đến với các bộ phim có kết thúc buồn nên chúng tôi đoán bộ phim này cũng không ngoại lệ. Nhưng tôi là người thích kết thúc vui nên tôi hài lòng với kết thúc này."

May mà phim kết thúc là một kết thúc vui. Vì xem phim đoạn nào cũng buồn, quá khổ cho 2 con người ấy. Nếu bi kịch nữa thì chắc sẽ ám ảnh suốt đời không quên quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách