Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2012] Risou no Musuko / 理想の息子 - Yamada Ryosuke, Suzuki Kyoka [Vietsub E10 S

[Lấy địa chỉ]
lana2992 Tài khoản bị xóa
131#
Đăng lúc 6-2-2012 12:45:57 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam :X
Tồ nó bị baka thật nhưng đâu đến nỗi dư này :-< thôi coi như e nó hi sinh vì nghệ thuật :-< tập này dìm hàng bạn Tồ quá thể đáng :-< nhất là kai đoạn bạn Yabu, Robu gì đấy ngã ngay vào chỗ hiểm của Tồ :))))
nội dung hơi có vấn đề hay sao í, 2 mẹ con định tắm chung là sao? :))))) nhiều lúc thấy ngượng vs mấy đoạn tình cảm của 2 người :)))
mong các tập sau nội dung thay đổi hay hơn...mà đừng bắt yama cưng mặc váy nữa :(((

Bình luận

tập 4 Yama cũng mặc đồ con gái đó, còn tập 5 hình như xem pre cũng có thì phải. Còn thằng Tồ thì thui rùi đó. Haizzzz :((((((((((((((((((((((9  Đăng lúc 6-2-2012 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 6-2-2012 13:07:32 | Chỉ xem của tác giả
phim này nó có điểm yếu là tình huống giữa các tập có phần hơi giống nhau, xem nhiều bị nhàm lắm :|
nhưng mà vẫn bị khoái nhìn Ryo mặc váy mua vui cho anh em nhà ông kia =))))) xong cuối phim thể nào cũng có một tập đoàn fan boy đi theo nó :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 6-2-2012 13:41:01 | Chỉ xem của tác giả
fim hay lắm ~ thanks subteam đã tung hàng ep 3 nhá hí hí ~
mà công nhận, bạn ryo thiệc là quá dt, đóng vai này thực sự là quá hợp.

Thực sự là khâm phục bạn nhỏ trong fim. Thương mẹ quá chừng. Ở ep 2 í, lúc bị thằng răng cá mập cắn í, cứ liên hồi nhớ đến lời của mẹ, nhìn thấy mà thương. Và cũng chính vậy nên bạn nhỏ đã đánh thắng được thằng đó. !! Qủa thực fim rất hay, ý nghĩa.

Subteam cố gắng làm việc chăm chỉ nhớ ~ mình bấn fim này lắm áh ~ Mình đợi hàng của subteam hàng ngày đó nha ^^~ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 6-2-2012 14:09:50 | Chỉ xem của tác giả
chưa có bộ nào mà luyện kỹ như bộ này
Cứ mỗi tập lại coi hết mấy lượt raw, rồi luyện lại mấy lượt vietsub
Haizzz... mình thật là rảnh quá mà
Vì là fan của tụi nó nên giờ xem phim chúng nó đóng chẳng thể có cái nhìn khách quan nổi, ko biết cái đoạn nó mặc váy nó nhàm cỡ nào, mình chỉ biết... enjoy
Xem ep 3 mà thấy tội nghiệp cái tên Yabu hay Habu gì đó, mặt mũi vậy mà lu mờ đến nỗi năm lần bảy lượt chả ai nhận ra =))

quên mất, thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 6-2-2012 15:21:16 | Chỉ xem của tác giả
đã có ep 3 {:298:}
nhưng e quyết đợi bản HD của mọi người. Cám ơn subteam nhiều lắm. Mọi người cố lên nhé {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 6-2-2012 17:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhin poster phim nay thay co ve hay hay, down ve xem thu the nao. Thanks subteam nhieu lam, co gang nhe. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 6-2-2012 18:46:56 | Chỉ xem của tác giả
Quyết down HD về ngắm giai nên đành ngậm ngùi ngồi đợi :)))))))))))
Ngừng xem raw nên không hiểu tình hình lắm :D Hiện tại thấy phim chưa có gì lắm để phải xem lại nhiều lần. Vì thế chỉ ngồi đợi sub của subteam thôi. Cảm ơn subteam nhiều nhiều.
Mình là mình vẫn kì thị vụ bắt bé Yama của mình mặc váy nhiều quá :P (ghét cái vụ kịch bản thôi)
Xem phim này thấy thích Yuto hơn rồi đấy. Thằng bé đóng làm mình thấy ghét :))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 6-2-2012 20:04:53 | Chỉ xem của tác giả
tình tiết giống nhau ở mỗi tập phim là chuyện thường thấy ở drama của Nhật mà. nhưng ở mỗi tập đều có những điểm nhấn rất hay mừ. cảm ơn subteam nhìu nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 6-2-2012 20:45:28 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Risou.no.Musuko.Ep03.HD.KITES.VN.mkv

Link torrent trang 1!!!

Bình luận

phũ phàng quá ;_;  Đăng lúc 6-2-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 6-2-2012 21:40:04 | Chỉ xem của tác giả
ngoctuyenjp2 gửi lúc 6-2-2012 20:45
[J-Zone].Risou.no.Musuko.Ep03.HD.KITES.VN.mkv

ô lại được bóc tem HD này =))
em đang tính ngâm cho nó nhiều nhiều rồi xem luôn cả thể, bỉ chúng nó dần dần
mà anh encode thì anh có xem không *lôi kéo* anh phải xem tí chứ :))

Bình luận

Thề là ko xem tổng cộng quá 5 phút/ tập =))  Đăng lúc 6-2-2012 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách