Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Nữ Y Minh Phi Truyện" khai máy tại Hoành Điếm, lần thứ 3 tái hợp cùng Lưu Thi Thi, Hoắc Kiến Hoa thẳng thắn "Long ca, em xin lỗi anh"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-3-2014 07:02:15 | Chỉ xem của tác giả
Woa, mình rất thích đè tài vè y học, ủng hộ phim này tuyệt đối,
sis Thi vơi Long ca đang hot, nhưng mình vân thích sis với anh Hoa hơn, mê 2 người dó từ sau Quái Hiệp Nhất Chi Mai rồi
anh Bông ơi, anh nhìn vẫn còn điển trai, mạnh mẽ, sung sức lắm, không cần hoc dưỡng sinh đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-3-2014 11:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô...ông Bông ca này zui nhở...hài phết!

Cú nayg đóng phim với Thi Thi  chắc phải cẩn thận lắm...

Kekeke...còn Thi Thi đóng phim tình củm zí trai đẹp thì Long ca có đứng ngồi k yên k ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-3-2014 12:44:10 | Chỉ xem của tác giả
ụ ui đáng iu quá đi mất tui ship Long Thi cơ mà cũng phái 2 bạn này lớm :3 mà phim bây giờ mới quay chắc sớm lắm cũng sang năm sau mới đc xem bị phim Tàu thường nó ém dã man lun í ( đặc biệt là phim của Thi Thi )..mà lần này cũng lần 3 lần 4 gì rồi nhở?? nghĩ lại vẫn tiếc cái ĐMD Bông ca rút ko đóng nữa ko tì đc xem thêm 1 bộ của Bông Thi haizzzzz...
Dù sao cũng chúc phim quay thuận lợi và nhanh chóng công chiếu cho thõa lòng shipper
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-3-2014 13:40:57 | Chỉ xem của tác giả
Đã ba lần đóng chung rồi sao !?!?
Còn xin lỗi Long ca nữa mới ác chớ, mà giờ mới quay thì không biết bao giờ mới có phim coi trời !!
Mong là phim sẽ được tiến hành thuận lợi và sớm ra mắt
Chúc phim của Bông- Thi được thành công
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-3-2014 17:42:54 | Chỉ xem của tác giả
Bông Bông thiệt đúng là bé ngoan nha, rất là có tinh thần tự giác. Xin lỗi trước kẻo đóng xong thì cái đám lá cải nó lại đồn này đồn nọ, cũng đỡ bị bạn Long hỏi han hay đến phim trường thăm nom thì mệt. Mà Bông đã tự giác xin lỗi Ngô Kỳ Long roài thì Thi Thi cũng nên tự giác xin lỗi lão Hồ đi chứ, tốt nhất là xin lỗi trước khi lão về Hoành Điếm quay tiếp.

Bình luận

Người 1 nhà mà xl chi nhìu chứ em=))) Hồ rành Thi quá ròi, đâu sợ gì ;)  Đăng lúc 28-3-2014 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-3-2014 20:51:06 | Chỉ xem của tác giả
"Hoắc Kiến Hoa chỉ cười tươi cho biết, anh sẽ nhân cơ hội này ở đoàn phim, tranh thủ học tập mấy chiêu thức "dưỡng sinh" mới được." ha ha anh điêu vừa thui, hồi đóng Quái hiệp Nhất Chi Mai, Thi Thi với Mã Thiên Vũ đi lo cho nhan sắc của anh thì anh chỉ cười khẩy rùi chả làm gì cả giờ kêu mún "dưỡng sinh" chắc ngày càng sợ già sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-3-2014 22:08:34 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi đẹp rồi. Nhưng mà tạo hình cổ trang, mình không thích Thi tỷ để cái kiểu đầu bổ mái giữa như thế này đâu. Nhìn già , mà không đẹp. Hiện đại thì để nhưu vậy không sao, nhưng cổ trang thì hic, cứ thấy nó xấu xấu thế nào ý. Đại Mạc Đao cũng thế.
Dù sao thì mong 2 anh chị hợp tác thành công, chờ bao nhiêu là phim rồi mà chưa được xem đây. Phim của 2 người này ghim hơi bị lâu đấy, nào là đại mạc đao, vi sư sắc sảo, kim ngọc lương duyên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-3-2014 01:36:08 | Chỉ xem của tác giả
Dù Thi Thi có đóng chung với ai mình cũng thấy cô ấy với Ngô Kì Long là hợp nhất.
Chắc có lẽ mình bị nhiễm virus Long Thi quá nặng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-3-2014 22:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi lâu quá không cập nhật tin tức nên bỏ qua vô số tin hay, trùi ui buồn ghê  
Lần này hợp tác giữa Bông Ca và Thi Gia chắc chắn sẽ càng thành công hơn, đặt gạch ngồi đợi phim từ từ là vừa.
Mà Long ca yên tâm Bông ca mà có tay chân ngứa ngáy thì anh yên tâm chưa tới lượt anh xử thì Thi gia đã xử rồi keke..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-3-2014 22:30:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn poster đầu tiên kìa.

Hai anh chị này làm người khác bấn loạn quá nhé.

Bây giờ mới khởi quay thì không biết khi nào mới được xem phim của hai anh chị đây.

Chúc bộ phim của anh chị thành công nhé!

Cám ơn bạn đưa tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách