Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: movall
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Ojakgyo Brothers) UEE - Joo Won đồng thanh "Chúng tôi có thể hẹn hò nhau&

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-2-2012 19:32:44 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này quá ok đó chứ,đẹp đôi nhưng a này hơi vất vả khi bế bồng hahahah.Nếu cặp này thành đôi thì quá quá tuyệt với,mong ko phải là lăng xê phim heheh.Phim này hấp dẫn,cứ chờ coi không cần sub có sub coi lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-2-2012 19:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, nhăn răng cười tí tởn từ lúc đọc chữ đầu tiên cho đến chữ cuối cùng. Đang cực kì khoái phim này và kết 2 anh chị. Mong là thành một cặp vì thấy rõ ràng là 2 bạn í có tình cảm với nhau, chỉ là ko biết sẽ duy trì được đến bao giờ ko thôi :D
Ko công khai cũng đc, miễn là thành cặp đi cho dân tình OB hí hửng. Dù biết là khó khăn cho 2 bạn í nhưng vẫn hy vọng có một couple đc hình thành ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-2-2012 19:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tít thấy phê kinh khủng :)) hé hé, 2 bạn cứ yêu nhau thoải mái đi ah :x Ủng hộ ủng hộ
Có khi nào vì 2 bạn yêu nhau thật mà mí tập cuối có nhiều kiss scene hơn không ;))
Trong King of Baking special, bạn Joo won tự nhận xét là ngây thơ trong sáng mà =)) có gì nói nấy thôi, yêu bạn quá thể :x

Cơ mà film vừa đóng máy thì vẫn chưa nói đc điều gì, chỉ sợ do 2 bạn đóng nhập tâm quá rồi tưởng :(( thời gian sau đường ai nấy đi chắc tớ mất máu chit mất :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-2-2012 20:06:08 | Chỉ xem của tác giả
u choa .... thý cái tit là bay vào liền :">
tìh hìh có xem phim qa raw và đang chờ vsub của nhà x0ng ròi xem lại lun 1 thể :">
cực kì thix cặp nì :"> 2 ngừi qá ư đẹp đôi ... thành đôi ngoài đời lun thì thích quá ròi
fan AS chắc sẽ k có gì âu , thần tượng mìh có hạnh phúc thì chúc mừng mới tốt chứ :D
mìh là fan AS nên chấp nhận tuốt =]] chỉ cần nàng và chàng yêu nhau là được :x
hi zọng sẽ thành sự thật ... ^^ Uee - Joo Won ♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-2-2012 20:09:59 | Chỉ xem của tác giả
hì hì

Bạn movall soi kỹ quá , cơ mà mình thích, cực thích. Nhưng mình không loại trừ khả năng hai bạn làm thế vì chương trình
Happy together mà, cuối show này lúc nào cũng nói câu nói đại loại như "Chúng tôi chỉ đùa thôi, đừng cho là thật nhé"
chưa kể bác Myung Soo là chuyên gia đặt chuyện
thôi thì trong lòng nuôi tí hy vọng thôi chứ ko dám kỳ vọng nhiều, sau này hai bạn ca bài "chúng tôi chỉ là đồng nghiệp tốt" thì buồn lắm. haha

PS: Mình chờ bạn DISPATCH gì đấy chộp hình hẹn hò đấy nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-2-2012 20:14:52 | Chỉ xem của tác giả
mình hy vọng tập happy together này sẽ được fans AS hay đội ngũ nào đó vietsub. Chắc chắn rất rất hay. Nhìn hình cap thôi cũng khoái ngắm mặt anh Joo Won rồi. coi kìa...cứ ngượng ngượng quay đi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-2-2012 20:21:42 | Chỉ xem của tác giả
đôi này mình cũng ưng!:))
chưa xem phim này nhưng nghe bảo hay!
quyết tâm sẽ down về xem!:))
mình thích anh Joo Won từ thời Kim Tak Goo cơ! hồi đấy anh cứ trông tội tội thế nào ý!
anh đóng vai "ác nhân" mà nhiều lúc chỉ muốn làm mình khóc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-2-2012 20:22:04 | Chỉ xem của tác giả
Tóm lại là 2 bạn có thik nhau chứ giề {:298:}
Đóng phim chemistry bốc ngùn ngụt như thế mà xong giờ chả có tình cảm gì với nhau thì cực kì không hợp lí nhá.
Mềnh ủng hộ 2 bạn nhiệt tình. Fan AS chắc cũng ko vấn đề gì đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-2-2012 21:21:54 | Chỉ xem của tác giả
một trong những bộ phim gia đình yêu thích nhất của mình
sẽ nhớ lắm gia đình nhà vịt <3 nhớ Tae Beom và Soo Young, nhớ Tae Hee vs Ja Eun, nhớ nhiều lắm
hai người yêu nhau đi <3 đóng thế mà không yêu nhau thì phí lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-2-2012 21:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang cực hóng phim này, mỗi tối thứ 7 và Chủ nhật coi trên KBS World, mỗi tội giờ hơi khuya, gần 3am.
Hình như tối khoảng 7 - 8 giờ là có chiếu rồi, nhưng giờ đó mình không coi được, chỉ coi lúc chiếu lại thôi, được cái là có English sub.
Mình thấy chờ mãi sao nhà mình không làm phim đó, hình như bên nhà kst có làm rồi nên nhà mình không làm nữa thì phải.
Ủng hộ Uee và Joo Won thành đôi nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách