Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ppyongteam - Joo Won's House][Happy Birthday to Joo Won] Chuseok Special Baker King Kim Tak Gu

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-10-2013 12:47:11 | Chỉ xem của tác giả
Lang thang 1 vòng nhìn thấy sub show này bay thẳng vào xem
Ngẫm đi ngẫm lại thì mình cũng xem đầy đủ phim của Won rồi ý
Từ thời Bánh mỳ, đến trang trại vịt, sang mặt nạ, điệp viên rồi đến bác sỹ
Phải nói các vai diễn của Won của nhiều nhưng rất phong phú và đa dạng, độ khó tăng lên từng ngày luôn
Hồi đầu xem MJ thì ko thích nhưng cũng chẳng ghét, chỉ có mỗi 1 ấn tượng là anh này cao ơi là cao ;))
Mãi đến khi xem mặt nạ thì đổ rầm rầm, và mần show mới thấy, sao ngoài đời anh ý lại dễ thương và ấm áp đến thế ~~~~ :">

Thanks ST đã làm show này nhé, làm mình nhớ lại hồi xem phim này là vào mùa hè, cả nhà mình từ lớn đến nhỏ ngồi đợi sub :))
Show xem rất hay, cả dàn diễn viên này mình đều thích và nghiêng về dàn diễn viên phản diện hơn
Cô Jun In Hwa rất đẹp, ss Eugene cũng xinh quá đi mất, 2 người này lại gặp nhau trong phim di sản trăm năm thì phải, cũng là mẹ con
Và bạn Won rất được lòng các bạn diễn nữa thì phải :)) cười yêu thế kia cơ mà

Bình luận

Cam on ban da xem show ^^  Đăng lúc 16-10-2013 02:19 PM
Cam on ban da xem show ^^  Đăng lúc 16-10-2013 02:18 PM
Cam on ban da xem show ^^  Đăng lúc 16-10-2013 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-10-2013 13:48:13 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn Ppyong team nhiều nhé. Hóng sub này lâu lắm rồi. won thật là siêu. Vừa đẹp zai hát hay lại khiêm tốn và rất chi là thân thiện nữa.
dạo gần đây nôỉ tiếng ghê cơ. Hồi đóng phim này mình k để ý lắm. Thậm chí là hơi bị ghét. Từ khi vào Joo Won's house hóng hớt thông tin thì mới biết thêm. Mới thấy won đáng yêu quá trời{:290:}
Hóng các show mới của anh. Dạo gần đây làm bác sỹ rồi cảnh sát đẹp zai quá đi mất {:300:}. Nhưng mình vẫn thích hắn đóng vai phản diện hơn mới chết cứ. ai bảo cái mặt hình sự ghê cơ

Bình luận

Cam on ban da xem show ^^  Đăng lúc 16-10-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-10-2013 16:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, cái show mà em đề cử hơn 1 năm nay cuối cùng cũng đã có sub ýe ye ỳe
xem xem Baker King khá muộn, cũng đầu năm nay hay gì ấy. xem xem hết phim rồi mới mò lên xem tập Special thì ôi thôi, search hoài chả thấy Vsub (hình như link die hết rồi). Esub thì mờ tịt, mà trình độ E cũng ko cao Thanks ST nhiều lắm  {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-8-2014 12:40:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghiền Kim Tak Goo lắm ý, phim hay, kịch bản hay, diễn viên diễn xuất tuyệt vời. Xem xong cứ khóc như mưa ý. Cám ơn sub team nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách