Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PpyongTeam - Joo Won's House] Happy Together SS3 - Good Doctor Cast (Joo Won, J

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-10-2013 17:20:53 | Chỉ xem của tác giả
Đnga luyện bộ Good Doctor đây, Joo Won phim này diễn xuất đỉnh quá đi, coi mê mẩn từ tâpj đầu mà luyện đến 5am luôn mới chịu ngủ, đang bị hội chứng bác sỹ tự kỉ đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-10-2013 20:45:53 | Chỉ xem của tác giả
Tks subteam nhìu nhìu lắm luôn nè!
Dạo này bấn anh Joo Won ghê luôn á, anh í dễ thương ghê luôn, lại đẹp trai nữa :x
Film Good Doctor hay lắm, anh đóng rất đạt, thể hiện tốt vai diễn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 10-10-2013 21:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Coi xog tập này thấy vui thật,Young Kwang cao thật 1m88,khủng wá,Joo Won 1m85,toàn 1m8 trở lên.Thks ST nhìu nhìu {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 12-10-2013 00:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi phim rồi mới xem show này ^^

Thiệt ra biết và thích chú Sang Wook từ hồi coi Nữ hoàng Seon Deok, dù chú chỉ đóng vai nhỏ thôi nhưng mà mình đã biị cái vẻ điềm đạm của chú ấy thu hút. Coi vài phm nữa thì cứ nghĩ là chú cũng lịch lãm y như những vai diễn cơ. Xong rồi coi RM mới phát hiện, chú hoàn toàn trái ngược với những vai diễn chú đóng. Đúng là đi show mới lộ hết bản tính :))
Nói nhiều, hiếu thắng kiểu trẻ con chớ k phải quan trọng thắng thua. Cực kì vui tính dù kĩ năng tha gia tạp kĩ không có :v

Anh đóng bác sĩ Han (xin lỗi là vẫn chưa nhớ được tên anh)
Lúc coi phim em ấn tượng nhất với Giáo sư Kim (vì thích diễn viên từ lâu) và anh đó ~~~
Đi show cũng hiền lành, đóng phim cũng vai hiền lành như thế thì liệu con người anh có phải cũng hiền lành thế không :)) hay tại trong show thì anh bị cắt hết cảnh, còn phim thì phải diễn như thế.
Dù thế nào cũng chấm anh rồi :v

cảm ơn ST vì ep này. Nói thật, HT cũng tùy tập và tùy khách mời. Mình cũng xem show này được mấy năm, cũng xem cả hồi mấy mùa trước nhưng k phải cứ có chú JaeSuk thì ep nào cũng vui :-< Tùy vào khách mời nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 12-10-2013 10:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình quá hay :xxxxxxx mặc dù mình có bỏ vài tập :P Ủng hộ subteam nhé nhé nhé :xxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 12-10-2013 20:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong cái này hôm bữa r mà bây h mới cmt..
Thiệc nếu mà k coi thì k thể ngờ Joo Sang Wook nói nhìu dữ z..{:438:}
Nói nhưng chưa từng dc nói..cười ngoác cả miệng nữa chứ..
Khác hẳn cái hình tượng trong phim..coi xong cái này hình tượng bác sĩ Kim Do Han nghiêm nghị bay mất tiêu..{:404:}
Joo Won hiền hiền..cứ cười cười..dựa tới dựa lui..nhìn dễ thương gì đâu..
Nấu ăn số 1 luôn nha..ở nhà làm con gái ngoan của mẹ ảnh mà..
Chú Man Shik thì..mỗi lần nhìn mặt là thấy mắc cười r..
Nói câu nào câu nấy làm cười gần chết mà mặt tỉnh queo..
1 thời bán chảo nữa chứ..cái miệng đó mà mời ai k mua cũng uổng..{:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 15-10-2013 09:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi phim rồi mới xem show này ^^

Thiệt ra biết và thích chú Sang Wook từ hồi coi Nữ hoàng Seon Deok, dù chú chỉ đóng vai nhỏ thôi nhưng mà mình đã biị cái vẻ điềm đạm của chú ấy thu hút. Coi vài phm nữa thì cứ nghĩ là chú cũng lịch lãm y như những vai diễn cơ. Xong rồi coi RM mới phát hiện, chú hoàn toàn trái ngược với những vai diễn chú đóng. Đúng là đi show mới lộ hết bản tính :))
Nói nhiều, hiếu thắng kiểu trẻ con chớ k phải quan trọng thắng thua. Cực kì vui tính dù kĩ năng tha gia tạp kĩ không có :v

Anh đóng bác sĩ Han (xin lỗi là vẫn chưa nhớ được tên anh)
Lúc coi phim em ấn tượng nhất với Giáo sư Kim (vì thích diễn viên từ lâu) và anh đó ~~~
Đi show cũng hiền lành, đóng phim cũng vai hiền lành như thế thì liệu con người anh có phải cũng hiền lành thế không :)) hay tại trong show thì anh bị cắt hết cảnh, còn phim thì phải diễn như thế.
Dù thế nào cũng chấm anh rồi :v

cảm ơn ST vì ep này. Nói thật, HT cũng tùy tập và tùy khách mời. Mình cũng xem show này được mấy năm, cũng xem cả hồi mấy mùa trước nhưng k phải cứ có chú JaeSuk thì ep nào cũng vui :-< Tùy vào khách mời nữa.

Mình cũng giống bạn sapphire33, xem phim good doctor xong thấy SW rất lịch lãm, có vẻ rất nam tính, đến khi xem happy togethẻ này (đấy là mới chỉ xem eng sub, chưa cày qua viétub) mà thấy SW đáng iu kinh khung luôn ý.
Trước thì thích JW nhưng giờ lại thích SW hơn mất rùi. hự hự, không chịu đâu, nhìu zai đẹp và cute thế này thì làm sao mà đi lấy chồng được. Có khi phải tìm anh nào giống SW thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 15-10-2013 23:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem show này xong. Hài kinh khủng luôn. {:425:}
Jo Sang Wook hồi giờ toàn đóng mấy vai lạnh lùng ai ngờ bà tám dữ dội luôn, nói không ngừng nghỉ.{:424:}
Chú Man Sik hồi đóng King of Drama, đóng vai phản diện nhìn ác quá trời vậy mà ai ngờ vui tính dễ sợ.{:408:}
Xem mà cười muốn té ghế luôn.
Thank Subteam very much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 20-10-2013 18:00:59 | Chỉ xem của tác giả
hum qa mí coi lại tập nàythiệt là chết cười vs "thím" joo mà
bik và thik a wook vì vai kin do han nhưng coi xong mí cái show cũng a là mê tít con ng ở ngoài của anh còn hơn phim nữa
kute hài hước vô đối v mà vẫn ế hehe :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 24-10-2013 13:51:48 | Chỉ xem của tác giả
OH, dàn cast Good doctors tham gia show Happy together của chú Châu Chấu, hé hé, ko có ss Moon, chep, hơi bị buồn ấy thôi cơ mà bù vào đấy có Shi On vs giáo sư, thêm anh bác sĩ đẹp trai, có nụ cười hiền ơi là hiền là đủ thích lắm rồi. Bị thích Joo Won đi show, há há. E vẫn đang trong giai đoạn tương tư Good Doctors nên hơi cuồng, các bác thông cảm ạ. =)
Thank subteam !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách