Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PpyongTeam - Joo Won's House] Happy Together SS3 - Good Doctor Cast (Joo Won, J

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-9-2013 16:08:09 | Chỉ xem của tác giả
rớt qua pết 3 rồi *buồn 3s* ko sao ko sao, hóng bữa giờ rồi, iu Bông Bí Tym quớ đi, thấy chữ ppyongteam tự hào về JW's House và các ss chăm chỉ nhà mình vì ty vs Bờm và GD :X ném cho rổ tym
cái này coi chắc cũng lần 4 rồi, lần 1 raw, 2 cap hình mê tơi, 3 eng, 4 vietsub =]]] từ ngày biết Bờm mới có cái vụ raw - eng - viet suốt ^^ show nói liên tục quá chời chữ, mấy ss đã cố gắng rất nhìu <3 dịch rất hay luôn, chờ mấy sp kì sau :X

Bờm: cười từ đầu chí cuối, ngắm si mê mấy hyung nói chuyện, ngóng mỏ mở to đôi mắt nai tơ, há hốc mồm ngạc nhiên, xin trao bạn giải biểu cảm, cười rõ xynh ^^ ko giỏi ăn nói nên nói ít xịu. Khoái cái vụ bingo nhá, mặt đểu phết, cái vụ trống ko thì biết, nhưng láo đến nỗi kêu mấy hyung IM LẶNG ĐÊÊÊ ~ thì mới thấy, nhớ kì tham gia đầu tiên diễn lại cảnh trong BK còn chửi *gián tiếp* chú MS =]] Mami của bạn thương bạn quá cơ, còn bạn thì chăm chỉ cho từng vai diễn nấu ăn mà cũng ngon là sao, ng chồng dth <3 Nói chung là hiền queo, chán ngắt =]]] nhưng tui cứ dính mắt vô bạn là sao, soi đủ cử chỉ, soi nụ cười, soi giọng, soi dê moment :X

Thím SW: còn đâu hình tượng DH, đội trg trong TEN =]] ở ngoài cực hài hước ^^ nói nhìu vậy gọi thím là đúng rồi còn gì. Bá đạo nhứt là lúc nói về vai diễn và mami =]] Nhìn bảng tên, ra đi và sang nc ngoài làm từ thiện =]] mami quá thực tế, nếu nghe vậy chắc cũng nhìu ng hiểu lầm, toàn là bom hẹn giờ ko, nói về bản thân rất là tự nhiên =]] thiên tài bẩm sinh <3 đã trải qua nhìu khó khăn để khẳng định mình của hôm nay

Napoleon: giống biệt danh kinh dị chú Sik ợ =]] chú tham gia nhìu show lên và chỉ dạy cho Bờm nhà cháu hài hước lên đi, coi mà cười ko ngớt vì chú. DV ko giống vs tuổi thật =]] ánh mắt khi bán hàng thật là, kể chuyện như đang tự biến mình thành kẻ lừa đảo, mà công nhận chú nói bị thuyết phục hoàn toàn thím SW cứ thừa cơ nc đục thả câu chơi chú ko ak. Chắc sốc lúm khi nghe tên Bờm nói trống ko *mặt rõ lễ phép mừ* chỉ tại bạn dth nên cho qua trớt quớt chứ ko thì bầm dập =]]

YK: cười đáng iu, hiền lành như nv trong GD, ấm áp và quan tâm, chiều cao quá khủng @@ hiền queo như Bờm. Mối tình đầu, tiền bối *nghe mà nổi da gà, lởn mợn ^^*  lúc dứng vs a G4 làm nhục a ý quá cơ =]]] món trứng thì cực cực đơn giản, đc chú Châu Chấu nhắc tới mừng rỡ ra mặt, cười tét miệng <3

ep này hài kinh, nhờ chú Sik vs thím SW, iu cái dàn cast này quớ di9~ GD 5ting!!!!

Bình luận

edit vietsub completed  Đăng lúc 10-9-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-9-2013 17:58:56 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình chăm chỉ quá ;;)

làm cả show này nữa :X

cảm ơn các ss trong nhà mình nhé ;;)

5ting!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:xxx

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-9-2013 18:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Cho em đặt chỗ với, mặc dù xem eng rồi nhưng vẫn thích xem vietsub cho nó hí hí =)))

Bình luận

cho nó hí hí là thế nào? :))  Đăng lúc 6-9-2013 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-9-2013 20:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cảm ơn sub team trước ạ
Không ngờ các zai đi show này ^^
Ngày mai là ngày đầu tiên vào đại học của mình
Kệ cứ hóng show này trước đã :))

Bình luận

Tks ss ạ :''>  Đăng lúc 6-9-2013 10:43 PM
chúng mừng em vào đại học ^^  Đăng lúc 6-9-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-9-2013 21:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Chời oi, cái màn King of Sale của chú jung man sik thiệt là hài chết đi được. Cỡ nào chú ý cũng nói được, nói mà người ta đơ ra lun.
Còn bạn Bờm kia, chưa già mà cột sống đã bị "dzẹo" rùi sao, ngồi mà cứ ngả nghiêng, ẹo hết bên này qua bên kia. Mà đã ngơ mà nghe người khác nói chuyện còn ngơ ác nữa.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 6-9-2013 23:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mừng quá!mấy ngày nay tìm show này để xem mà chỉ thấy engsub, xem thì có cái hiểu cái không nhunwg thấy mọi người cười vui vẻ cũng cười theo {:312:}
bác trưởng khoa gan mật tụy ý hài kinh khủng, anh giáo sư cũng vui tính không kém! joo won cũng có vẻ thoải mái trong show vì bác châu chấu dẫn nên càng hay hơn...thank st ppyongteam nhìu nha!ngồi hóng show thui {:264:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-9-2013 10:42:32 | Chỉ xem của tác giả
lót gạch hóng show, đang bấn Good doctor, ba anh zai đẹp cùng xuất hiện trong một tập
Giáo sư Kim lạnh lùng cũng tham gia nữa chứ. Biết là có engsub nhưng vẫn ngồi ngóng vietsub của subteam nhà mình. Hi vọng là mai chủ nhật sẽ được xem, cả tuần mới có ngày nghỉ, ngồi xem tập 9. 10 rồi ngắm zai hâm đơ trong Happy together một thể.
Mà bác trưởng khoa gan thận mật (không biết tên) cũng tham gia thì chắc là hài lắm.

Bình luận

tớ biết mừ, nhìn mặt chú ý là biết hài hước cỡ nào rùi  Đăng lúc 7-9-2013 10:47 AM
ừ, nghe chuyện đời của chú Man Sik lắm cái thú vị và cười chết đi đc ấy :"> tuần này bác ấy cũng xuất hiện trên 1N2D với JW nữa ^^  Đăng lúc 7-9-2013 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-9-2013 11:10:08 | Chỉ xem của tác giả
Oh oh, coming soon kìa, thế có nghĩa là sắp có sub để xem roài
từ hồi có tin về show này mình cứ chờ mãi, cuối cùng nhà mình cũng làm sub roài
trong show nè bạn Won lại bị nói về vụ nói trống không vs tiền bối, khổ, cái vụ này đã gắn mác vs bạn ấy từ lâu rồi mà xem ra các tiền bối vẫn chưa quen lắm, vẫn chưa thích ứng được với sự láo toét thương hiệu của bạn thì phải

Bình luận

edit vietsub completed  Đăng lúc 10-9-2013 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-9-2013 09:14:25 | Chỉ xem của tác giả
bữa coi dc 1 khúc bản engsub hehe trình độ av ko dc tốt nên coi hơi bị mệt...
mà thấy nói chiện zui wa trùi...
thích cái chú lớn tủi nhất trong đoàn bác sĩ of chúng ta ak :)
kể chiện mẹ chú mỗi lần chú đi đóng finh nghe chịu ko nổi cái gia đình chú ^^
thui giờ ngồi giăng bạt tránh mưa chờ sub thui kkkk
thanks Subteam nha! <3

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-9-2013 15:15:02 | Chỉ xem của tác giả
hihi dành chỗ, mới 2 ngày ko vào kites, ST lại sắp tung hàng hot thế nì, thật tuyệt wa cơ^^
mình là mình thix show nì lém cơ, bữa xem raw mak hem hỉu j hết, tua đến chỗ giáo sư do han, chàng trai tự kỷ của chúng ta thoai hahaha^^
nhưng mak kì nì có sub ùi, ta nói ta fai xem từ từ, tua từ từ thoai, cơ mak giờ lại bị thix kai bạn Yong Kwan nữa cơ, hiền hiền dễ xương, đeo đuổi con gái mak sợ sợ, kakaka
nói chung là ta hóng lém, chờ ngày rinh hàng hot news zìa thoai
tks St, chúc mọi ng cuối tuần zui zẻ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách