Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PpyongTeam - Joo Won's House] Happy Together SS3 - Good Doctor Cast (Joo Won, J

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-9-2013 22:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Mĩnh đã xem 2 lần Eng sub ở KBS World rồi nhưng vẫn bay vào đây quảng cáo {:412:} Tập này SIÊU SIÊU SIÊU SIÊU SIÊU hay luôn {:406:} Chưa kịp hết bất ngờ vì dàn cast ngoài đời khác một trời một vực so với trong phim (nhất là 2 vị bác sĩ đạo mạo) thì đã cười liên tục đến suýt đứt cả ruột {:445:} độ troll là không thể với tới được {:410:}

Tin mình đi, không có một giây nào của tập này là phí phạm cả {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-9-2013 23:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các ss và mng nhà mình đã làm việc vất vả để cho ra lò sản phẩm này {:290:}
E máu quá không chịu nổi đã xem Engsub, nhưng mà hiển nhiên là e vẫn down bản HD của nhà mình về xem lại cho sướng.
Gì chứ những show có Won là e xem đi xem lại k thấy chán
Chúc mọi người luôn hừng hực khí thế và chuẩn bị đủ tinh thần lực lượng để đón bão trong ngày cuối tháng này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-9-2013 08:21:50 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn ST đã dịch
trời ơi, coi mà cười từ đầu tới cuối
cái bác Man Sik hài không chịu được, mà đúng là thiên tài ẩn danh mà không ngờ ẩn sau vẻ già trước tuổi ấy lại là thiên tài bán hàng
mà Joo Won có vẻ ít nói quá, mong anh nói thật nhiều mà toàn ngồi cười không à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-9-2013 10:58:26 | Chỉ xem của tác giả
tại sao k dow dc :((trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

Ban fai cai phan mem torrent trc da  Đăng lúc 11-9-2013 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-9-2013 13:33:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi thanks sub team nhiều lắm. mình cứ thắc mắc vs tìm mãi không bit team mình có làm sub happy together tập này k. mình mới chỉ xem clip phỏng vấn 3dv chính mấy hôm phim chưa ra thôi mà thấy anh joo wang wook vui tính cá tính thế. anh ý đúng cái kiểu vui tính mà không cố hài hước nhưng vẫn làm người ta đau bụng thì thôi rồi. thanks sub team nhiều. enjoy thôi

Bình luận

enjoy~~^^  Đăng lúc 11-9-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-9-2013 14:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Mừng rơi nước mắt ~~~ Tung hoa tung hoa{:423:}
Tưởng lỡ trên KSB world thì không được xem nữa ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-9-2013 14:30:44 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới coi xong, phởn
cái đoạn napoleon đúng là không đỡ nổi với G4 sao có thể tìm ra được hình ảnh chân thực của truyền nhân napoleon đến thế chứ, kể cả mấy sợi tóc rủ xuống ở trán cũng giống.
ep này won chả nói gì mấy chỉ toàn thấy ôm huyng cười ngặt ngẽo, chú joo vs chú mansik đúng là các thím chính hiệu, nói không ngớt mồm, mà chú man sik nhìn mặt dừ dừ vậy mà lắm chuyện kinh, lại còn là vua bán hàng nữa chứ, chú hạ gục bà nội trợ khó tình Mi sun lúc nào chả hay luôn
mà cái ep này không biết có phải nói về zai đẹp không nữa, mà toàn thấy các chú lôi mẹ ra nói, mẹ của thím joo đúng là vô đối mà, khi won nói về mẹ mình chú joo còn phải hỏi : điều gì tạo nên một người mẹ như vậy , mà cứ mỗi khi won nói là thím joo lại tỏ vẻ ghen tị rõ ràng, won à, bạn đúng là hạnh phúc nhất quả đất mà
dan cast của GD toàn người vui tính dễ sợ, mà zai lại nhiều nữa chứ, lần này chắc Won tha hồ thả bom skinship với các huyng nhá
thanks subteam nhìu nhìu a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-9-2013 14:55:37 | Chỉ xem của tác giả
film đang hot lắm đây mà còn tham gia show bận rộn thiệt nhe
hy vọng film đạt rating trên 20% nhe
Joo Won fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-9-2013 15:36:11 | Chỉ xem của tác giả
JooWon cưng quá là cưng <3
Cảm ơn nhà mình rất nhiều, em cắm máy down đây ^^
Thiếu ss Moon làm có cảm giác hơi trống trống nhỉ ??
lên phim ai cũng làm mặt lạnh thế thôi chứ ở ngoài cười hiền ơi là hiền
sub Happy Together dạo này toàn chất ơi là chất (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-9-2013 18:15:19 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ chú MS lại vui tính đến vậy.
mình thích chú SW ghê cơ từ đợt xem đồng cỏ thiên đường bị ấn tượng với phong độ của chú ý.
nhìn man nữa cơ nhất là điệu cười đặc biệt.
không ngờ chú ấy là một người nói nhiều đến thế.
mà thực ra cũng xem GD là vì chú ấy và chị CW đấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách