Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PpyongTeam - Joo Won's House] Happy Together SS3 - Good Doctor Cast (Joo Won, J

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 15-9-2013 23:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Oh boy, hnay mình đã xem xong show này, hài đau ruột.
Mình đã trót yêu anh Joo Sang Wook mất rồi, làm sao bh??
Xem mấy vai anh đóng thì toàn thấy kiểu nghiêm nghị, lạnh lùng, vai Kim Do Han cũng vậy, ai ngờ ngoài đời a lại nhắng nhít, đáng yêu như vậy chứ. Đúng là mẹ nào con nấy mà!
Tối nay mình sẽ mơ về anh, được ăn món bánh gạo tương cà của anh. Hiu hiu!
Cảm ơn ST đã làm việc vất vả ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-9-2013 01:10:46 | Chỉ xem của tác giả
coi phim thì bây h nhìn thấy có cả show nữa, thật là hấp dẫn, ngồi coi mà con mắt k dứt ra được, h coi thêm cả show nữa để biết được thêm những chia sẽ của diễn thật là hạnh phúc, một bộ phim có đúng những thuật ngữ mà sinh viên y cần thật là tuyệt vời. cám ơn subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-9-2013 09:47:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem show xong mà muốn mua chảo mới liền Công nhận dàn diễn viên phim này chuẩn thật, diễn xuất thực lực, mà dung nhan cũng rất manly nữa Nhìn skinship điên đảo của dàn cast chắc mẩm các anh các chú thân nhau lắm đây Joo won được các anh cưng thế
Có cảm giác Joo won nhập tâm vai diễn quá hay sao mà vẫn rất có cảm giác tự kỉ - đầu cúi cúi, cổ ngoẹo ngoẹo lại còn cười lỏn lẻn
  Cảm ơn subteam nhiều !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-9-2013 11:57:50 | Chỉ xem của tác giả
đây quả là niềm vui đối với fan của good doctor nè , thanks ST nhiều lắm
không ngờ xem phim chú ManSik đóng nghiêm túc thế kia mà tham gia talkshow lại hài hước đến thế, lại con bị hậu bối "chọc" là nói nhiều nữa chứ !!
chú SangWook thì dễ thương quá sà để được chọn menu mà chê bai món ăn của người ta thiệt là bó tay luôn hehehe
nhưng mà không có ss Won, chưa bao giờ được xem ss lên talkshow cả. ss mà tham gia chắc là sẽ vui lắm đây !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-9-2013 19:57:31 | Chỉ xem của tác giả
down nào. Phim này cũng được yêu thích lắm này. nhưng mà đang trót yêu MS mất rồi, phải đợi xuôi xuôi tí đã. h thì xem show cái đã. Gì chứ cứ có bác Yoo là show nào cũng hay hết á {:406:}
giá mà MS cũng tham gia ý nhưng mà chắc k được {:437:} Cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-9-2013 22:56:18 | Chỉ xem của tác giả
hí hí mới coi xong, ko ngờ ngoài đời anh Sang Wook nói nhiều đến vậy. cả chú Man shik nữa. dòm mặt 2 người hiền vậy mà "chém" quá bá đạo. anh Joo Won vẫn như xưa hiền ngoan ngồi nghe, rồi nhe răng cười =]] nghe các anh chia sẻ về cuộc sống thời trẻ nửa buồn cười, nửa kính phục. ko ngờ trc khi làm diễn viên các anh phải cực khổ làm việc đến vậy. Yêu dàn cast Good Doctor lắm luôn. Ai cũng đáng yêu cả. Hy vọng bộ phim sẽ ngày càng thành công. rating ngày càng cao ^___^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 17-9-2013 08:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Hula, cuối cùng cũng đã có sub, tks ST nhiều lắm lắm.
Mình chỉ trông tới tập này để ngắm nụ cười tỏa nắng của bạn Young Kwan.
À cũng không thể thiếu được nhân vật chính của buổi tiệc, Bạn Joo, cộng nhận là đẳng cấp troll đã đạt đến trình độ cao cấp. Mặt anh rất tỉnh và đẹp trai!!!!!!!!!
{:165:}{:168:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 17-9-2013 13:48:45 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, chú MS và JSW đã được thoả thích thể hiện bản năng bà tám siêu cấp của mình
mấy chú nói ko ngừng nghỉ luôn, làm 2 bạn trẻ JW và KYK cứ ngồi cười suốt (vì chả biết nói gì)
cơ mà vốn biết bạn Won nấu ăn ko thua con gái mà đến tận bây giờ mới được chiêm ngưỡng khả năng của bạn ý
trình bày món ăn quá xá là đẹp và hấp dẫn lun, nếu được nếm thử thì chắc bay lên 9 tầng mây vì sướng mất, keke
tks subteam đã ko quản ngại mưa nắng, vất vả làm sub cho bà con coi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-9-2013 11:45:27 | Chỉ xem của tác giả
có chỗ nào xem online ko vậy :( .ai biết chỗ cho xin link đy ♥ cảm ơn nhìu ạ
trks tks tks tks tks tks
a

f
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-9-2013 12:26:42 | Chỉ xem của tác giả
chú Sang Wook làm mình rung động rồi {:418:} ... chú 78 mình 87.. liệu có kì tích j trong đây ko??? thật sự mình quá thích mẫu người đàn ông này {:410:} huhu... vừa giỏi giang, vừa hài hước, vừa nói nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách